Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 435 m2, mặt tiền 40m tại Đường Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 135 tỷ

      135 tỷ 435 m2 310,35 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Trãi, Trần Phú, Hà Đông Lô góc 2 mặt phố lớn vị trí hiếm có, KD buôn bán Tấp nập phố ít nhà có vị trí đẹp hiếm nhà bán. Hiện đang cho...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 59 m2 533,9 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố Cát Linh Mặt phố VIP - Trung tâm Q. Đống Đa - KD sầm uất bìa đỏ đẹp, nở hậu. Nhà đang cho thuê (65tr/tháng).- DT: 59m, 5 tầng, mt:...
      Đường Cát Linh, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 3 m2, mặt tiền 68m tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức, giá 160 tỷ

      160 tỷ 3 m2 53333,34 triệu/m2
      Bán 3260m đất Mặt phố QL32 lô góc Hoài Đức, siêu phẩm đón sóng Vành đai 4 giá 160 tỉ. SIÊU PHẨM LÔ GÓC HAI MẶT PHỐ ĐÓN 3 CƠN SÓNG VÀNG KHU VỰC HOÀI ĐỨC...
      Đường Quốc lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 176 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Thiếc, giá 90 tỷ

      90 tỷ 176 m2 511,37 triệu/m2
      Nhà mặt phố cổ thông số đẹp nở hậu siêu hiếmHiện đang cho thuê 300 tr/tháng. Mới hết HĐ chủ cần bán nên không cho thuê nữa.Chủ mới mua về đầu tư KD hotel...
      Phố Hàng Thiếc, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 54 m2 222,23 triệu/m2
      - Nhà mặt phố Tây Sơn - Trung Tâm Đống Đa - DT 54 mét vuông MT 4m, vỉa hè.- Phù hợp đầu tư KD giá đẹp trong phân khúc mặt phố Q. Đống Đa.- bìa đỏ...
      Đường Tây Sơn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai, giá 17,4 tỷ

      17.4 tỷ 70 m2 248,58 triệu/m2
      - Toà nhà ở kết hợp văn phòng công ty - Minh Khai - Hai Bà Trưng.- 6 tầng lô góc 3 thoáng - thang máy.- Nhà đẹp dân xây, full nội thất.- bìa đỏ vuông...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lương Khánh Thiện - Hoàng Mai, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 55 m2 196,37 triệu/m2
      Sở hữu vị trí tại mặt phố sầm uất KD cho thuê các loại hình tầng dưới, tầng trên cho thuê phòng ở. Đường thảm nhựa, oto tải tránh nhau.- Thông số:...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 550 m2, mặt tiền 22m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 180 tỷ

      180 tỷ 550 m2 327,28 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền xây dự án nên quyết tâm bán rẻ căn hộ góc mặt phố Cửa Bắc - Phạm Hồng Thái - Ba đình.Lô góc - KD - mặt phố - giá rẻ - xây dựng cao tầng...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 6m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 38 m2 407,9 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt phố Lò Đúc, Hè Rộng, KD Sầm Uất, 5 Tầng, Mt 6 m, Giá 15.5 tỉ + Nhà nằm vị trí đẹp đắc địa trung tâm Q. Hai Bà Trưng, hàng xóm Hoàn Kiếm.+ Phố...
      Phố Lò Đúc, Phường Đống Mác, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 40 m2 437,5 triệu/m2
      Siêu phẩm một mặt phố một mặt ngõ - hàng xóm Capitaladn - quần thể Lotte.Mô tả:+ Toạ lạc tại vị trí mặt phố siêu hiếm của trung tâm Q. Tây Hồ, xung quanh...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 107 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Đốc Ngữ - Liễu Giai - Ba Đình, giá rẻ

      Thỏa thuận 107 m2
      Do nhu cầu chuyển đổi, gia đình cần bán ngôi nhà mặt phố Đốc Ngữ, Ba Đình.- DT 107m2 trên sổ.- Sẵn nhà đang cho thuê.- bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.- giá cắt...
      Phố Đốc Ngữ, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 26 tỷ

      26 tỷ 90 m2 288,89 triệu/m2
      Chính chủ Gửi bán căn nhà mặt phố đẹp nhất Hoàng Quốc Việt, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.+ DTXD 90m2, 4 tầng chính chủ xây chắc chắn kiên cố, thoáng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 198 m2 tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 102 tỷ

      102 tỷ 198 m2 515,16 triệu/m2
      Vị trí gần các hotel, nhà hàng, NH, siêu thị, trường chợ, BV, hồ Hoàn Kiếm.Đường trước nhà 8 oto tránh. Vỉa hè 8m. KD sầm uất ngày đêm.Nhà xây chắc chắn....
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 15 tỷ

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      HAI MẶT PHỐ KD - VỈA HÈ oto TRÁNH - NHÀ XÂY CHẮC CHẮN ĐỦ CÔNG NĂNG,+ Nhà mặt phố Ngọc Lâm, Long Biên, TP Hà Nội, nhà thuộc hàng quý hiếm có một không hai,...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nhà xây mới Phúc Đồng, KD oto tải tránh. Thang máy giá hơn 7tỷ- DT: 60m, MT: 4m; Đông Nam thang máy nhập khẩu- Thiết kế tầng 1 thông sàn,...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 48 m2 218,75 triệu/m2
      Nhà phân lô trong KDC văn minh, chia lô đều nhau mặt đường lớn. oto vào nhà, ô chờ thang máy. Thích hợp cho ở và KD hoặc làm văn phòng.- Thông số: DT 48...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 209 m2 tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 39 tỷ

      39 tỷ 209 m2 186,61 triệu/m2
      ❤️KĐT MỚI nhà phố thương mại shophouse, HOÀNG MAI - LÔ GÓC - VIEW CÔNG VIÊN - VỈA HÈ RỘNG - KD ĐỈNH. 209M/ MT 15M/ 39tỉ. ĐẨNG CẤP - HIẾM - oto - VỈA HÈ...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 130 m2 tại Phố Vạn Phúc - Liễu Giai - Ba Đình, giá 44,5 tỷ

      44.5 tỷ 130 m2 342,31 triệu/m2
      Chủ có nhiều nhà muốn nhờ bán bớt ngôi nhà siêu đẹp tại khu vực Vạn Phúc, Ba Đình. Nhà nằm ngay trong trung tâm vip nhất, cạnh Lotte, Daewoo, nhiều người...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!