Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 62 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp MT thụt đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3.- DT: 62 mét vuông.- DTXD: 144 mét vuông. Trước nhà có 1 ~ lưu không rộng, để xe ô ...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 71 m2 tại Đường Nguyễn Hiền - 4 - Quận 3, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 71 m2 387,33 triệu/m2
      Vị trí gần chợ Vườn chuối, Điện Biên Phủ, cách mạng tháng tám, Nguyễn Đình Chiểu. Đi bộ ra BV Bình Dân. Khu dân trí cao, toàn nhà cao tầng.DT: Ngang 4x19m....
      Đường Nguyễn Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 126 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Quận 7, giá 17 tỷ

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      Bán nhà số 41 Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.DT: 5x25m, 3 lầu, mái che thang.Vị trí gần ngã 4 Huỳnh Tấn Phát, ngay KDC La Casa, khu KD buôn bán mở...
      Số 41, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu - Thủ Đức, giá 24 tỷ

      24 tỷ 150 m2 160 triệu/m2
      Bán nhà phố 1 Trệt 3 Lầu Hoàng Diệu 2, TP. Thủ Đức.- Dt: 150m2 (5mx30m), DT sàn 570m2, hoàn công đầy đủ.- Đối diện KDC Him Lam sát trường Đại học NH.-...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 76 m2, hướng Đông tại Đường 40 - Tân Quy - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 76 m2 164,48 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh căn nhà phố đường 40, P. Tân Quy Q. 7.Vị trí: Ngay góc ngã tư Nguyễn Thị Thập - Đường 40.- DT: 4 x 19m (76 mét vuông).- Hiện...
      Đường 40, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 10 tầng, 230 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 25 - Bình Thạnh, giá 78,5 tỷ

      78.5 tỷ 230 m2 341,31 triệu/m2
      Cần bán ngay mô hình tòa tòa building, 2 hầm, 10 tầng MT đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - Điện Biên Phủ, Bình Thạnh.- DT: 10*23m.- Vị trí: Siêu đẹp, vỉa hè cực...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 1 tầng, 96 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Nỉ - Củ Chi, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 96 m2 15,94 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán nhanh ngôi nhà đường Nguyễn Văn Ni, Thị Trấn Củ Chi, huyện Củ Chi. Từ QL 22 đi vào 3kmDT: 4m x 24m ( 96 mét vuông ), 1 trệt 1 lầu,...
      Đường Nguyễn Thị Ni, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, hướng Đông tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      KĐT Camellia Garden Nam Long quy mô 6,3 ha ở MT Nguyễn Văn Linh, KDC hiện hữu, khu compound biệt lập, tiện ích nội khu nổi bật phục vụ đầy đủ nhu cầu thiết...
      Dự án Camellia Garden, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 21 tỷ

      21 tỷ 102 m2 205,89 triệu/m2
      Bán nhà Huỳnh Tấn Phát, Q. 7.- DT: 5x25m 102 mét vuông sổ hồng riêng.- Kết cấu: Trệt + lửng + 3 lầu.- Phù hợp KD, văn phòng công ty,...- Vị trí...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 155 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 12 - Gò Vấp, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 155 m2 114,84 triệu/m2
      Chủ ngộp bán nhanh nhà 2 MT Phạm Văn Bạch, P. 12, Gò Vấp, DT: 155 m2 nhà 2 lầu ngay chợ PVB.- DT: 4,7x33 m, vuông vắn, DTCN: 153m2 (có thể tách đc 2 căn...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 184 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - Bình Thạnh, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 184 m2 149,46 triệu/m2
      chính chủ ngộp cần bán ngay ngôi nhà ngay MT Nguyễn Gia Trí, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 8 x 23m công nhận đủ - không lộ giới - không lỗi phong thủy.- KC:...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2, hướng Nam tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 72 m2 179,17 triệu/m2
      Bán nhà đường số 32 khu dân cư An Phú Hưng P. Tân Phong, Q7.- DT: 4x18m SHR 72 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + 3 Lầu. Thích hợp ở và KD.- Giá: 12 tỉ 900...
      Đường Số 32, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 240 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 240 m2 229,17 triệu/m2
      bán nhanh tòa ngôi nhà phố Võ Thị Sáu, Q. 3.- DT: 15x16m.- Kết cấu: 6 tầng - ốp kính + TM.- hợp đồngT: 250 tr/tháng.- Giá: 55 tỉ.- Vị trí: Tuyến đường...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Vũ Tùng - 2 - Bình Thạnh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 56 m2 38,93 triệu/m2
      Nằm ngay MT lớn Vũ Tùng, P.2, Bình ThạnhGiá: 2 tỉ 180 trDT: 4 x 14 ( 56 mét vuông )Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu, 3 PN, 3 toilet, phòng khách, bếpGần ...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 52 m2, hướng Bắc tại Phố Trần Xuân Soạn - Tân Hưng - Quận 7, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 52 m2 182,7 triệu/m2
      Nhà bán MT đường Trần Xuân Soạn P. Tân Hưng Q. 7.DT: 4.7m x 11m.Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.Vị trí: MT đường thuận...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Đức Lân - An Phú - Quận 2, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Nhà MT Cao Đức Lân, An Phú, Q2 ngay công viên bờ hồ.Lộ giới 18m KD.Nhà 1trệt, lửng, 3 lầu.nội thất đầy đủ vào ở, KD ngay.Có chỗ để ô tô.Nhà thiết kế...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Ngọc Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7, giá 25,2 tỷ

      25.2 tỷ 160 m2 157,5 triệu/m2
      Chủ cần thanh lý TS. MT chợ Tân Mỹ, Q. 7.10m x 16m.(1 trệt - 1 lửng - 3 lầu - ST).- Chia làm 2 căn riêng biệt.Căn 1: 5m x 16m (1 trệt, 3 lầu, ST) thang máy...
      Đường Số 3, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 72 m2 145,84 triệu/m2
      Bán nhà MT Trần Thủ Độ, Q Tân Phú, TPSài Gòn - 4x18m - 4 tầng - 10.5 tỉ.liên hệ ngay: 0917 861 ***Linh).- MQC.
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!