Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 67 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 67 m2 149,26 triệu/m2
      SIÊU PHẨM -ĐÀM QUANG TRUNG +nhà để xe ÔTÔ-LÔ GÓC-THANG MÁY-KD.67m2+6 tầng.liên hệ: 0342 461 *** #ĐÀM QUANG TRUNG - LONG BIÊN - gần AEON MALL - NHÀ ĐẸP-...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      siêu hiếm - không có căn thứ 2.Phân lô, vỉa hè, KD hết chỗ chê, các loại hình nhà hàng, coffee, văn phòng...oto chạy vòng quanh, trước nhà để hàng trục xe...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hoàng - Nam Từ Liêm, giá 43 tỷ

      43 tỷ 110 m2 390,91 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn hoàng, Q. Nam từ Liêm:- Nhà mặt phố DT 110 mét vuông, MT rộng 5.5m, xây mới hiện đại 7 tầng nổi + 1 hầm, thang máy nhập khẩu,...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 43 m2 tại Đường Lai Xá - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 43 m2 150 triệu/m2
      -- nhà 6 tầng, tầng 1 cho thuê KD, các tầng trên mỗi tầng 1 phòng, vừa ở vừa KD hết ý.-- Khu vực cực kỳ tiềm năng phát triển và tăng giá. Giao thông vô cùng...
      Đường Lai Xá, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 50 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 50 m2 500 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Liễu Giai, Ba Đình, DT 50 mét vuông, MT 5m, 5 tầng, 25 tỉ.- Vị trí: Nhà mặt phố, đường oto 2 chiều rộng 60m, phố VIP hiếm nhà bán, vỉa...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Thận Duật, giá 14 tỷ

      14 tỷ 55 m2 254,55 triệu/m2
      - cực hiếm NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN KHẢ TRẠC 55m² , 5 TẦNG , VỈA HÈ RỘNG , KD ĐỈNH 14TY - Nhà nằm trong khu vực vị trí đắc địa , vỉa hè rộng dãi , KD đỉnh -...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 330 m2, mặt tiền 33m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 100 tỷ

      100 tỷ 330 m2 303,04 triệu/m2
      Bán tòa nhà BIDV lô góc trong khu đô thị Nam An Khánh. Vị trí tuyệt đẹp có một không hai, lô góc 2 MT, dòng tiền khủng, mặt đường đôi 2 chiều rộng hơn...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà phố 9 tầng, 135 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 135 m2 414,82 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Phó Đức Chính Ba Đình 135 mét vuông 9 tầng KD, văn phòng, công ty, cho thuê KD, ở VIP.+ Vị trí siêu đẹp, gần đường Thanh Niên, Yên...
      Phố Phó Đức Chính, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 120 m2 206,67 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng đa năng + café sân thượng view hồ mặt phố Quan Nhân - Thanh Xuân - 8 tầng thang máy hiện đại - MT rộng và đẹp.* Mô tả:Nhà nằm ở mặt phố...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 10 tầng, 180 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 160 tỷ

      160 tỷ 180 m2 888,89 triệu/m2
      "SIÊU APARTMENT CAO CẤP - 10 TẦNG HÀNG BÔNG - SIÊU ĐẸPHAI MẶT THOÁNG TRƯỚC SAU - THỰC TẾ 180M+ Vị trí đẹp đẳng cấp Phố Cổ.+ Thực tế xây dựng tầng 1 là 180m,...
      Phố Hàng Bông, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 50 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 23 tỷ

      23 tỷ 50 m2 460 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà mặt phố Kim Mã - Q. Ba Đình - HN- DT 50m x 6 tầng thang máy thông sàn - Vị trí đẹp nhất phố, vỉa hè siêu rộng, lô góc cực đẹp.-...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Nhân Tông, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 70 m2 280 triệu/m2
      Mô tả:+ Mặt phố 2 chiều vỉa hè mênh mông, KD sầm uất, hiện tại đang cho thuê làm đẹp.+ Nhà 5 tầng mỗi tầng 2 phòng, cầu thang giữa.+ bìa đỏ đẹp cất két sẵn...
      Đường Trần Nhân Tông, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quốc Toản - Hoàn Kiếm, giá 75 tỷ

      75 tỷ 135 m2 555,56 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng mặt phố Trần Quốc Toản - nhà đẹp - mặt phố vip - vỉa hè rộng - KD bất chấp.+ Vị trí đẹp nhất Trần quốc Toản, nhà lõi Q. Hoàn Kiếm, ngay sát...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 105 m2 161,91 triệu/m2
      Mặt phố Phùng Khoang KD sầm uất dòng tiền ổn định 105 mét vuông x MT 7,5m.Giá 17 tỉ.L/H 0929 236 ***.Mô tả:DT 105 mét vuông x 5 tầng x MT 7,5m.+...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 6m tại Đống Đa, giá 11 tỷ

      11 tỷ 47 m2 234,05 triệu/m2
      "MẶT PHỐ ÔTÔ- MẶT NGÕ KD TỐT CHỦ TỰ XÂY - PHÂN KHÚC GIÁ RẺ. Trung tâm Q. Đống Đa oto tránh dt 47/52mx 5 tầng. bìa đỏ, hướng Đông Nam.- Nhà Ngõ Xã Đàn 2...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 40 m2 210 triệu/m2
      Mô tả:,PHÂN LÔ TUYỆT ĐẸP - HIẾM - VỈA HÈ 2 BÊN - ô tô TRÁNH - KD VĂN PHÒNG ĐỈNH CAO - an sinh xã hội TUYỆT VỜI ,- Nhà phân lô đẹp nhất phố Chiến Thắng,...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 60 m2 265 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Doãn Kế Thiện, Cầu Giấy, 7 tầng, thang máy, KD vip.Nhà đẹp giá cực tốt, 7 tầng thông sàn có thang máy - đắc địa KD - đầu cơ rất...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 89 m2 tại Phường Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 38 tỷ

      38 tỷ 89 m2 426,97 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà mặt phố Nguyễn Hy Quang, quận Đống Đa.+ Diện tích 89m x mặt tiền 8m.+ Nhà cũ, hiện chủ đang cho thuê người...
      Đường Nguyễn Hy Quang, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Mr Nam - Nhà phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!