Thông tin mô tả
🎯 Nhà Góc 2
**
** Kết cấu: nhà trệt, 1 lầu
**Khu vực sầm uất, tập trung
**Tuyến đường huyết mạch, nối liền phú nhuận, bình thạnh,
** Phù hợp mua đầu tư, xây văn phòng, cho thuê...
💰
☎️
Giá: 76 Tỷ
Diện tích: 305 m2
Giá/m2: 249,18 Triệu/m2
950246
Mua bán
🎯 Nhà Góc 2
**
** Kết cấu: nhà trệt, 1 lầu
**Khu vực sầm uất, tập trung
**Tuyến đường huyết mạch, nối liền phú nhuận, bình thạnh,
** Phù hợp mua đầu tư, xây văn phòng, cho thuê...
💰
☎️
Quân Phạm
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2