Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 0 m2
      Bán đất 2 MT đường số 47 (Quốc Hương kéo dài).DT: 12 x 25.5m (CN 304.1 mét vuông).Hiện trạng: nhà c4.pháp lí: sổ hồng.Vị trí đẹp, căn hộ góc 2...
      Đường Số 47, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 100 m2 275 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay căn nhà phố Him Lam Kênh Tẻ.Bán căn nhà phố số đường Hoàng Trọng Mậu (35m) khu dân cư HimLam - Q. 7.- DT: 5x20m.- Kết cấu: Hầm, trệt...
      Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      T
      Nhân Nhà Phố Mặt Tiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Hương - Tân Phú, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 85 m2 147,06 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố KD - đường Tân Hương, P. Tân Quý, Q. Tân Phú.- DT: 4,25 x 20m.- Hiện trạng nhà c4, đang cho thuê KD 22 tr/tháng.- sổ hồng, chính chủ...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 131 m2 tại Đường Bùi Quang Là - 12 - Gò Vấp, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 131 m2 119,7 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự sân vườn MT đường Bùi Quang Là P. 12 Gò Vấp.Giá: 15,678 tỉ thỏa thuận.Vị trí: Bùi Quang Là - P. 12 - Gò Vấp - TP.HCM.Hướng: Đông.Kết...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 14 tầng, 600 m2, mặt tiền 30m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 800 tỷ

      800 tỷ 600 m2 1333,34 triệu/m2
      🌈sang nhượng Toà Nhà 208 Nguyễn Trãi, P Phạm Ngũ Lão, Q. 1.=========@@@==========* DT: 20x30m. * Công nhận: 600m2* Kết cấu: Hầm, 14 tầng. * diện tích sử...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Vũ Trùng Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 68 m2 tại Đường Hòa Hưng - 13 - Quận 10, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 68 m2 216,18 triệu/m2
      Nha cấp 4, 1 trệt, 1 lầu.Khu vực đông đúc, buôn bán tấp nập, gần trường cấp 1,2,3, BV 115, giáp Q. 3 và quân Tân Bình, trong bán kính 2 kilomet là...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vĩnh Viễn - 2 - Quận 10, giá 46 tỷ

      46 tỷ 180 m2 255,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Vĩnh Viễn, P. 2, Q. 10 - ngang LỚN 8.7*26m - giấy phép XD: Hầm 5 Tầng.- Đường rộng 20m.- Hiện trạng: nhà c4 tiện xây mới. Đối...
      Đường Vĩnh Viễn, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 140 m2 tại Đường Phan Xích Long - 1 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 140 m2 285,72 triệu/m2
      - Cần bán nhanh ngôi nhà MT đường Phan Xích Long, gần BV Hoàn Mỹ.- DT công nhận 5x22, 4 tầng.- MT KD đa ngành nghề.- Vị trí đc xây dựng có hầm và 7 tầng.-...
      Đường Phan Xích Long, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 19 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Quận 3, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 19 m2 260,53 triệu/m2
      Nhà 4tấm MT đường Nguyễn Thượng Hiền P4, Q. 3.DT: 4 x 5m, sổ vuông vắn.Nhà 4 tấm KD buôn bán đang cho thuê 20 tr một tháng.Giá: 4 tỉ 950 TL.
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      - Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.- đc: 182 Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6,2x2m,- Đất công nhận: 98,1m2.-...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lò Gốm - 7 - Quận 6, giá 8,45 tỷ

      8.45 tỷ 150 m2 56,34 triệu/m2
      MT KD đỉnh - Lò Gốm - Q. 6.Mô tả:- Dt: 150m2.- Kết cấu: nhà c4.- Vị trí: MT thuận tiện KD đa ngành, nằm trên trục đường Lò Gốm thuận tiện di chuyển về các...
      Đường Lò Gốm, Phường 7, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Quang Là - Gò Vấp, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Chủ gửi căn MT đường Bùi Quang Là đã giảm giá lần thứ 4 trong năm nay từ 10 tỉ xuống còn 7 tỉ khách thiện chí qua bớt thêm nữa tại đang cần tiền gấp...Vị...
      Đường Bùi Quang Là, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Minh Hoàng - 12 - Tân Bình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 103 m2 233,01 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố đường K300 - Tân Bình, khu văn phòng, dịch vụ sang trọng, an ninh bậc nhất Q. Tân Bình. - Nhà nằm ngay Cộng Hòa...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Ngữ - Đa Kao - Quận 1, thỏa thuận

      Thỏa thuận 99 m2
      Nhà bán 3 tầng MT đường Phan Ngữ, P. Đa Kao, Q. 1, không có căn thứ 2 so sánh.- Vị trí tuyệt đẹp, ngay đoạn Điện Biên Phủ - Đinh Tiên Hoàng, nhà phố đường...
      Đường Phan Ngữ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đỗ Quang Đẩu - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Đỗ Quang Đẩu, Q. 1.DT: 3.8 * 11m (5 tầng).Kết cấu: 1 trệt 4 lầu 10 phòng - 10 phòng vệ sinh đang cho thuê khoán 70tr/ tháng.Vị trí: MT...
      Đường Đỗ Quang Đẩu, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Hà Duy Phiên - Củ Chi, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      1. Vị trí khu dân cư Bình Mỹ Center.- khu dân cư Bình Mỹ Center có vị trí rất đẹp, MT đường Tỉnh Lộ 9 (Hà Duy Phiên) lộ giới 40m.- Kết nối giao thông...
      Dự án Bình Mỹ Center, Đường Hà Duy Phiên, Xã Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa B - Bình Tân, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 60 m2 82,17 triệu/m2
      nhà phố 4m x 15m/ đường Số 8, P. Bình Hưng Hòa B, Q. Bình Tân, khu đông cư dân, buôn bán, mở shop, văn phòng. Nhà 1 trệt, 2 lầu: 3 phòng ngủ,...
      Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 192 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 41 tỷ

      41 tỷ 192 m2 213,55 triệu/m2
      + Chính chủ bán building MT Phan Xích Long, Q. Phú Nhuận.+ DT: 7,6 x 25m.+ Kết cấu: Hầm 7 lầu.+ hợp đồng thuê: 180tr/tháng.+ Tuyến đường thương hiệu nhộn...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!