Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 21 m2 140,48 triệu/m2
      Mã căn: NP393.MT khu căn biệt thự VIP An Phú - siêu hiếm nhà bán - DT nhỏ xinh 21m2 giá chỉ 2,95 tỉ.- MT đường lớn, gần ga Metro An Phú.- Kết cấu BTCT 2...
      Đường Số 9, Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phường 7 - Gò Vấp, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Chủ gửi căn Cityland đường số 07 trục đường nhiều văn phòng, KD tốt.Kết cấu: Nhà 4 tầng có chừa giếng trời làm thang máy nhà còn rất mới.Nhà hướng nam cực...
      Dự án Cityland Center Hills, Đường Số 7, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ đang ngộp cần bán gắp 1 ngôi nhà phố liên kế GĐ 1 dự án Senturi.căn nhà phố giá 6 tỉ 5x12m.Nhà 1 trệt 1 lửng và 2 lầu, hoàn thiện mặt ngoài...
      Dự án Senturia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 65 m2 253,85 triệu/m2
      Bán nhà MT Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 4.3 x 15m 65 mét vuông, vuông vắn không lỗi phong thủy, không còn lộ giới đường.- Kết cấu:...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hàng đc Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9,7 x 21m (tổng 200m2).- Hiện trạng: nhà c4, mới.Đang cho thuê chuỗi Nhà Hàng Lớn...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 230 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Phố Lý Thường Kiệt - Hóc Môn, giá 11 tỷ

      11 tỷ 230 m2 47,83 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường Lý Thường Kiệt góc Song Hành cách ngã 4 Hóc Môn 50m.DT: 4,3mx54m, nợ hậu 5,15m. SCN 230 mét vuông đất đô thị.Nhà 2 MT trước sau,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 20m tại Đường Trần Quang Khải - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 64 m2 390,63 triệu/m2
      Nhà MT Trần Quang Khải, Tân Định, Q. 1.+ DT 4x16m.+ Kết cấu 1T 2L ST.+ Nhà mới, đẹp vào ở liền đc ngay.+ Khu KD sầm uất, NH, văn phòng, dịch vụ, đa ngành...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 109 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Thị Riêng - Thới An - Quận 12, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 109 m2 90,83 triệu/m2
      MT Lê Thị Riêng 10,4x10,5m - 109m2 - thông số đẹp - chỉ 90tr/m2 - sát ủy ban nhân dân Q. 12 - 9,9 tỉ - gấp bán.- Kết cấu: Nhà xây 1 trệt 1 lửng với 2...
      Đường Lê Thị Riêng, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, hướng Nam tại Đường Trường Sa - 3 - Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      .-Bán biệt thư 2 MT Trường sa, P. 3 ,Q. Bình Thạnh 2. DT: 10 x 16, công nhận 154.8m23. Kết cấu: Hầm 4 Tầng đầy đủ nội thất Châu ÂU cao cấp Gồm 6 PN.4....
      Đường Trường Sa, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Lương - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Văn Lương DT 4 x 21m. 3 lầu giá 13.5 tỉ. Cho thuê 40 tr/th. call ngay 0919 483 ***
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Song Hành - Hóc Môn, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 0 m2
      Chủ cần bán ngay nhà c4 MT đường Song Hành, xã Tân Hiệp, Hóc Môn, sổ hồng.DT: 9m x 24m, thổ cư 211.4m2.Giá: 11.5 tỉ.Thuận tiện làm căn biệt thự, nhà...
      Đường Song Hành, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 23 m2 tại Phường 4 - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 23 m2 156,53 triệu/m2
      Q. 4: Bán ngôi nhà phố khu đường số thông thoáng. Chỉ 3,6 tỉ.- DT: 3.5 x 6.4m.- Kết cấu trệt lầu. Đang cho thuê chủ yếu để giữ nhà.- Khu đường số ngày...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 190 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 190 m2 118,43 triệu/m2
      KD hotel DOANH THU HƠN 120 tr/1 THÁNG. CÓ THỂ MUA TỪNG CĂN - KHU VỰC KD SẦM UẤT ĐƯỜNG SỐ 7, TÊN LỬA - KD hotel NỔI TIẾNG KHU VỰC VỀ ĐẸP KHÔNG GIAN...
      Đường Số 38, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Tri Phương - 9 - Quận 10, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      Rẻ 52 tỷ! Bán góc 2 MT Đ. Nguyễn Tri Phương, P. 9, Q10 - ngang LỚN 6.8*16m - Hầm 6 Tầng.- Hợp đồng thuê cao 145tr/tháng.- Hiện trạng: Hầm 6...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 250 m2 tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - 6 - Bình Thạnh, giá 66 tỷ

      66 tỷ 250 m2 264 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT cực vip Nguyễn Huy Tưởng, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 12 x 20m 250m2, vuông vắn.- Vị trí: Ở vị trí cực đẹp trong khu cực vip và sang trọng,...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 120 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 120 m2 195,84 triệu/m2
      Ban nhà phố 329 Huỳnh Tấn Phát ngay khu chế xuất DT 4 x 30m, 1 hầm, 1 trệt, 6 lầu, giá 23.5 tỉ, vị trí đẹp đoạn KD buôn bán sầm uất nhất Huỳnh Tấn Phát,...
      329, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng tại Đường Huỳnh Mẫn Đạt - 19 - Bình Thạnh, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 0 m2
      Bán toà nhà MT Huỳnh Mẫn Đạt, P19, Bình Thạnh.- DT: 76,5 mét vuông (4,7m x 18m).- Tòa nhà 7 tầng, có thang máy, 6 vệ sinh, 1 phòng khách, phòng tiếp...
      Đường Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 192 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 60 tỷ

      60 tỷ 192 m2 312,5 triệu/m2
      Toà nhà building 9 tầng 98 Lâm Văn Bền.- DT: 7.8x28m, CN 192 mét vuông, hướng Đông.- Hầm trệt lửng 5 lầu ST, công năng VPcông ty.- SHR hoàn công 9...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!