Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 70 m2 tại Đường Bình Chuẩn 69 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán ngôi nhà phố xây sẵn chỉ cần trả trước 850tr nhận nhà.DT: 5 x 14 (SHR trao tay).Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng 1 sân thượng (2 PN, 2...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng tại Đường ĐT743A - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc 1 trệt 3 lầu MT đường ĐT743A KD sầm uất, ngay cổng khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6, P. Bình An, TP. Dĩ An.DT: 114,4 mét vuông thổ cư...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh: ngôi nhà phố 1 trệt 1 lầu ngay gần chợ Chánh Phú Hòa, Bến Cát.ngôi nhà phố đường 16m, dân đã ở đông.Nhà xây 1 trệt 1 lầu xây 5x15m....
      Đường NF3, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 30m tại Đường Bình Chuẩn 69, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      Bán nhà liên kế 1 trệt 2 lầu, 3 phòng ngủ, 3 nvsNH thẩm định 70 phần trăm giá nhà bán.ngôi nhà phố đường lộ giới bình chuẩn 69 22m,Chỉ cần TT...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Huyện Thuận An, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      nhà mặt tiền 1 trệt 1 lầu.* Cần bán căn 4 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh DT: 120m2 tổng sàn 130m2.Hướng: Nam.Tình trạng nội thất: Nhà nội thất ...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, hướng Nam tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 70 m2 152,86 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT Điện Biên Phủ - Thanh Khê Đông Nhà 3 tầng chưa qua đầu tư DT 70 mét vuông DTSD 210 mét vuông Hướng Nam Nhà vừa ở vừa cho...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m , giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 102 m2 71,57 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 3 tầng siêu rẻ(tương đướng giá đất) MT Khuê Mỹ Đông 7, Khu nhà máy Cao Su, Q Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng sát biển Mỹ Khê.- Vị trí: Gần đường Hồ Xuân...
      Đường Khuê Mỹ Đông 7, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 283 m2, mặt tiền 10m tại Phố Bà Huyện Thanh Quan, giá tốt

      Thỏa thuận 283 m2
      Bán nhà 2 MT Bà Huyện Thanh Quan gần chợ Bắc Mỹ An+DT: 283m2- Dt sàn 350m2+Ngang đến 10m, gồm 2 cở sở KD MT+Hướng: Bắc+Đường rộng 10m thông kéo dài từ biển...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2 tại Đường Phan Trọng Tuệ - Hải Châu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 85 m2 82,36 triệu/m2
      Bán nhà trọ 4 tầng đường quy hoạch 5m5 lề 3m đối diện 2 trường đại học lớn, Kiến Trúc - Đông Á.DT 85m2 (5x17).Gồm 15 pòng, có gác lững, doanh thu...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Hiến, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 95 m2 100 triệu/m2
      BÁN nhà phố 3,5 TẦNG ĐƯỜNG LÊ VĂN HIẾN, P. KHUÊ MỸ, Q. NGŨ HÀNH SƠN, TP. ĐÀ NẴNG1. giá: 9 tỉ 500 tr đồng2. Thông tin BĐS- DT: 95 m (ngang: 5 m)- 3.5 tầng,...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 79 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Diệu, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 79 m2 183,55 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank bán giá sụp hầm Hoàng Diệu.Cần bán nhà 3,5 tầng MT Hoàng Diệu (đường 10,5m đoạn 2 chiều).DT: Ngang 5,4m x 14,6m = 79m2. 3 tầng rưỡi. Gồm...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 75 m2 43,87 triệu/m2
      nhà phố đường Phước Tường 8 + garage oto riêng trước nhà, view tầng 3 xem pháo hoa sông Hàn rất đẹp, thoáng mát, gần sân bay, bến xe trung tâm.- Nhà 3...
      Đường Phước Tường 8, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Hưng Đạo, giá 34 tỷ

      34 tỷ 125 m2 272 triệu/m2
      Bán hotel đường Trần Hưng Đạo, P. An Hải Bắc, Sơn Trà.DT: 125m2 (ngang 5m, dài 25m).Hướng: Tây.Công năng: hotel gồm 6 tầng, 1 tầng hầm để xe rộng thoáng....
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Tự Trọng - Hải Châu, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 65 m2 113,08 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng, MT Lý Tự Trọng.- Đường trung tâm 10m5 - Gần Đống Đa, Thanh Sơn.- DT: 65m2 - ngang 6m đẹp.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Nhà 3 tầng...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 71 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Tôn Đản - Cẩm Lệ, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 71 m2 28,88 triệu/m2
      mở bán nhà mê lửng đúc kiệt 41 tôn đản - Vị Trí : Cách Đường 30m Kiệt chính.kiệt trước nhà 2,5m Gần ngã ba Huế . Chợ . Trường học - DT :71 mét ...
      Đường Tôn Đản, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 121 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thế Lân - Cẩm Lệ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 121 m2 27,28 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 vừa xây còn mới tinh và kho chưa hàng MT Ngô Thế Lân - sau lưng bến xe Đà Nẵng.DT 121 mét vuông (ngang 5m).Đường 7m5 lề 4m.Vị trí đẹp...
      Đường Ngô Thế Lân, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 180 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Hiến - Ngũ Hành Sơn, giá 12 tỷ

      12 tỷ 180 m2 66,67 triệu/m2
      ngôi nhà phố Lê Văn Hiến, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.Bán đất tặng nhà mê lửng KD, ngay Trung tâm Hành Chính Q. Ngũ Hành Sơn.Nhà đầy đủ công năng gồm mặt bằng...
      Đường Lê Văn Hiến, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 81 m2 tại Đường Hương Hải Thiền Sư - An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 81 m2 69,14 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà 4 tầng Q. Sơn Trà.Đường: 7,5m vỉa hè 3m (Sơn Trà).DT đất: 81m2 (5x16,2) Kẹp đường luồng 1m sát góc cực thoáng.- diện tích xây ...
      Đường Hương Hải Thiền Sư, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!