Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 69 tỷ

      69 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh tòa ngôi nhà phố đường Võ Thị Sáu - gần vòng xoay dân chủ, đối diện với Gas metro.Đang cho thẩm mỹ viện thuê 240 tr/th giá chỉ 69 tỉ tl...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, hướng Tây tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 0 m2
      - Bán nhà phố đường 5B.- DT: 4,5 x 16,5 (74,25m2).- Xây dựng: Hầm trệt 3 lầu áp mái.- Hướng Tây.Phù hợp: Mua ở, đầu tư sinh LN.giá mềm: 13 tỉ còn TL.
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường 5B, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 190 m2 tại Đường Phan Anh - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 17 tỷ

      17 tỷ 190 m2 89,48 triệu/m2
      MTKD Phan Anh Q. Tân Phú.DT: 190m2 7.7x32m.Kết cấu: 2 lầu.Tiện ích: MT KD sầm uất, KD mọi nghành nghề.,Giá: 17 tỉ (thỏa thuận).call ngay: 0703 179 *** Vương.
      Đường Phan Anh, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Lỗ - Quận 8, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 80 m2 133,75 triệu/m2
      MT KD Cao Lỗ Q8 - 4x20 - 4 tầng - nhỉnh 10 tỉ - call ngay 0909 547 ***.+ Vị trí: MT KD đường số Cao Lỗ có vỉa hè 4m liên kế khu dân cư Đồng Diều, cạnh...
      Đường Cao Lỗ, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 480 m2 tại Đường Hiệp Thành 13 - Quận 12, giá 15 tỷ

      15 tỷ 480 m2 31,25 triệu/m2
      - Quy mô nhà có cấp 4, trệt, mái.- Thông số vàng cực chuẩn với siêu hiếm ngang 17m dài 28m.- Với 31 tr/m2 để sở hữu vị trí tuyệt đẹp để KD là không có căn...
      Đường Hiệp Thành 13, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường Hoa Phượng - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Hoa Phượng P2 Phú Nhuận khu phố Ẩm Thực Phan Xích Long chỉ 21.5 tỉ TL.- MT Trường Sa khan hiếm, thanh khoản cao, dễ cho thuê,...- Tương...
      Đường Hoa Phượng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 239 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hoàng Văn Thụ, giá 115 tỷ

      115 tỷ 239 m2 481,18 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc 2 MT Hoàng Văn Thụ, P. 1, Q. Tân Bình.- Vị trí độc tôn ngay trung tâm Q. Tân Bình, hướng ra sân bay, đường rộng, vỉa hè lớn, khu vực...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 13 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 64 m2 139,07 triệu/m2
      Chính chủ cần mua gấp nhà bên Bình Tân nên bán nhà bên Tân Bình, cần tìm khách thiện chí làm việc.DT: 4.5x17m 64 mét vuông nhà trệt 3 lầu còn mới có...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 161 m2 tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 161 m2 136,65 triệu/m2
      chính chủ đang rất cần tiền muốn bán ngay chung cư dịch vụ đang khai thác full phòng.- DT: 161 mét vuông.- DTXD: 706.5 mét vuông.- Đang có 21...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 130 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 17,7 tỷ

      17.7 tỷ 130 m2 136,16 triệu/m2
      Vị trí đẹp, thu nhập ổn định, SHR hoàn công, sang tên ngay, pháp lí chuẩn.Ngoài ra, còn nhiều vị trí khác cho Quý KH lựa chọn.hotline Chị Diễm 0909 697 ***...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tân Sơn Nhì, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hàng đc Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 9,7 x 21m (tổng 200 mét vuông).- Hiện trạng: nhà c4, mới.Đang cho thuê chuỗi...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 76 m2, hướng Đông tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 76 m2 164,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà phố Tân Quy, Q7.Vị trí cực đẹp, ngay góc ngã tư Nguyễn Thị Thập, khu vực sầm uất, rất phù hợp để đầu tư KD mọi ngành...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 176 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 176 m2 295,46 triệu/m2
      * Bán tòa nhà phố Cộng Hoà, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 8 x 22m. Sổ vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết cấu: 5 tầng.- Có hẻm sau thông thoáng.- Vị trí cực...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường D2 - Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 120 m2 120,84 triệu/m2
      Mã căn: NP394MT đường D2 - Man Thiện rộng 30m, Tăng Nhơn Phú A 120m2 14,5 tỉ.Xung quanh toàn hotel, nhà hàng, KD đa ngành.Kích thước: 5x24m, 120m2, 4 tầng,...
      Đường D2, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 110 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 7 - Quận 3, giá 38 tỷ

      38 tỷ 110 m2 345,46 triệu/m2
      Bán hotel 2 MT Lý Chính Thắng, Q3 (4,5 x 25)m 6 tầng nhà giáp Hai Bà Trưng Q1 chỉ 38 tỉ. call ngay ngay 0932 723 *** Ms Tâm.- DT: 4,5mx25m - gồm trệt, lửng...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - 12 - Quận 4, giá 29,9 tỷ

      29.9 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Hoàng Diệu P. 12 Q. 4.DT: 4.25*22.45m.DTSD: 340 mét vuông.Kết cấu: 4 tầng phòng khách 1 bếp 4 PN 5 toilet.Nhà cũ tiện xây lại...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, 122 m2, mặt tiền 7m tại Thủ Đức, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 122 m2 135,25 triệu/m2
      Bán căn nhà phố ngay sát bên trung tâm thương mại Giga Mall Phạm Văn Đồng. P Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. DT 7m x 17,3m. 121 mét vuông (đã trừ lộ...
      Đường Số 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m , giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 49 m2 98,98 triệu/m2
      Em bán nhanh nhà ngay trung tâm Tân Phú P. Tân Quý, sát bên chợ vải Phú Thọ Hoà.+ DT 49 mét vuông (4x12.05m) 1 trệt 1 lầu BTCT, 2 phòng ngủ,...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!