Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 40 m2 tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 40 m2 187,5 triệu/m2
      (Chủ hạ giá bán nhanh) nhà cấp 4 MT đường 12m Tân Mỹ - 4x10m 40m2 - vị trí KD - 7.5 tỉ.Bán nhà Q. 7, bán nhà đường số q7.- Vị trí: Đường số 12, thông ra...
      Đường Số 12, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường 8 - Quận 9, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 66 m2 90,76 triệu/m2
      Siêu phẩm ngay trung tâm Q. 9, tp thủ đức, cách ngã tư thủ đức 1.5 kilomet căn biệt thự Mini tân cổ điển 1 trệt, 2 lầu, sân thường. MT 5m nở hậu tài...
      Đường 8, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 144 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - Tân Bình, giá 40 tỷ

      40 tỷ 144 m2 277,78 triệu/m2
      Chính CĐT KD nên cần bán nhà 3 MT ô tô đường Nguyễn Trọng Lội, P. 4, Q. Tân Bình.- Nhà gồm 1 trệt 4 lầu, 11  phòng ngủ, 10  toilet, bếp rộng...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 82 m2 130,49 triệu/m2
      + Kết cấu: 4 tầng, gồm 9 phòng nội thất đầy đủ. 4,5tr/phòng, 1 phòng để ở tầng một, tổng 11  toilet, 2 mặt bằng phía trước 10tr/tháng, logia, nhiều...
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 98 m2 tại Đường Phan Xích Long - Phú Nhuận, giá 39 tỷ

      39 tỷ 98 m2 397,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 MT đường Phan Xích Long, P. 7, Q. Phú Nhuận.Tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều NH, Nhà hàng thương hiệu, v....
      Đường Phan Xích Long, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 241 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 110 tỷ

      110 tỷ 241 m2 456,44 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Trần Quang Khải, Tân Định , Q. 1.- DT: 17x17m - Công nhận: 241m.- Kết cấu - Vị trí: Ngay Võ Thị Sáu, Đinh Tiên Hoàng, khu đẹp nhất Trần...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Phú Nhuận, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 40 m2 195 triệu/m2
      Bán nhà MT Nguyễn Trường Tộ, P. 17, Q.  phòng ngủ.- DT 4m x 10m có hẻm hông.- Kết cấu 3 tầng, 4 phòng ngủ, 3 toilet, sân thượng.- Sát chợ...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 88 m2 tại Đường Hiệp Bình - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 88 m2 150 triệu/m2
      MT chợ Hiệp Bình - P. Hiệp Bình Chánh - Tp. Thủ Đức.Vị trí: Ngay trung tâm chợ Hiệp Bình siêu hiếm.DT: 4x22m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.Giá ngộp chỉ...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Xuân Soạn, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      Nhà 3 lầu, sân thượng khu Kiều Đàm, hàng xóm Him Lam P. Tân Hưng Q. 7.Mô tả:+ Nhà 1 trệt 2 lầu, sân thượng. Gồm 4 phòng ngủ, 5 toilet, phòng...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 305 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá 83 tỷ

      83 tỷ 305 m2 272,14 triệu/m2
      chính chủ thân gửi bán hotel 4* MT ngay đường Cửu Long, P. 2, Q. Tân Bình.Khu vực cư dân cao cấp, khách nước ngoài sinh sống, công tác cực kỳ nhiều.DT: CN...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Thọ - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 77 m2 71,43 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 11, DT - 77mz, 3 Tầng, 4mx 18m, 5.5 tỉ Bình Thọ Thủ Đức.Mô tả chi tiết.+ MT KD đỉnh - bình thọ giao võ văn ngân.- 3 tầng đẹp -...
      Đường Số 11, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Duy Trinh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 140 m2 114,29 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Duy Trinh, Q. 9 sát ngay Q. 2 - cơ hội KD tốt.Thông tin chi tiết:Địa điểm: MT đường Nguyễn Duy Trinh, gần ngã 3 Đỗ Xuân Hợp, Q. 9...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 400 m2, mặt tiền 10m tại Đường Sương Nguyệt Ánh - Quận 1, giá 240 tỷ

      240 tỷ 400 m2 600 triệu/m2
      - bán nhanh nhà phố Sương Nguyệt Ánh, P. Bến Thành Q. 1.- DT: 10x40m, công nhận: 400 mét vuông.- Kết cấu: 2 tầng. Tiện xây mới, đc phép xây cao tầng...
      Đường Sương Nguyệt Ánh, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 400 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 104 tỷ

      104 tỷ 400 m2 260 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố 2 căn đôi đường Lý Thường Kiệt, P. 7, Q. Tân Bình.- DT: 10 x 40 mét vuông, vuông vắn.- Kết cấu: 2 lầu sân thượng. Hiện...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      C
      Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà phố 7 tầng, 247 m2 tại Đường Nguyễn Văn Thủ - Đa Kao - Quận 1, giá 51 tỷ

      51 tỷ 247 m2 206,48 triệu/m2
      Chính chủ cần bán rất gấp căn biệt thự chưa qua đầu tư Nguyễn Văn Thủ, 13x19m, 7 lầu chỉ 51,9 tỉ TL.- Chính chủ cần bán rất gấp căn biệt thự chưa qua...
      Đường Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Đình Cẩn - Tân Tạo - Bình Tân, giá 740 triệu

      740 triệu 70 m2 10,58 triệu/m2
      Vị trí MT đường: Lê Đình Cẩn, Tân Tạo, Bình Tân.Nhà thiết kế gồm: 3P Ngủ, 2p  nhà vệ sinh, 1P bếp, phòng khách, sân thượng, có sân để xe oto, nội ...
      Đường Lê Đình Cẩn, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố tại Phường Tăng Nhơn Phú B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 0 m2
      Chị gái cần tiền bán nhanh nhà phố KD đường Số 2, Lê Văn Việt.- Đối diện chợ Nhỏ, MT đường số 2 Lê Văn Việt thông qua đường Đình Phong Phú nơi giao thông...
      Đường Số 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 84 m2 279,77 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Gia Trí (D2), P. 25, Q. Bình Thạnh.- DT: 4,5x19 nở hậu: 5m, Công nhận: 84m2.- Kết cấu: 4 Tầng.- hợp đồng Thuê: 40 tr/tháng.- giá siêu ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!