Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.913 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Ngọc Lộc - 14 - Quận 10, giá 45 tỷ

      45 tỷ 0 m2
      bán nhanh nhà phố đường Nguyễn Ngọc Lộc - 3 Tháng 2 đối diện trường Việc Úc Q. 10 - hợp đồngT: 130 triệu/tháng.- DT: 8x15m 105.3 mét vuông vuông ...
      Đường Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 48 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 48 m2 97,92 triệu/m2
      ( Mã Số 78 ) ( Bình HƯng Hòa A ) ( Q. Bình Tân ) ngôi nhà phố - VỊ TRÍ ĐẸP - BHHA - BÌNH TÂN - NGAY ngã 4 4 XÃ - MIẾU GÒ XOÀI - TIỆN KD - NHÀ 2 TẦNG ĐẸP...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Thọ - Gò Vấp, giá 17 tỷ

      17 tỷ 112 m2 151,79 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà phố đường Lê Văn Thọ, P11, Gò Vấp, nhà DT rộng đang cho thuê giá 40 tr/ tháng.Kết cấu: Nhà 4 tầng cứng cáp.Vị Trí: MT Lê Văn Thọ gần...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Bá Huân - Quận 2, giá 35 tỷ

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      MT KD đường Nguyễn Bá Huân - Xuân Thủy P. Thảo điền Q. 2.- Vị trí nhà nằm ngay con đường thương mại, kết nối Xuân Thủy và các khu căn biệt thự cao cấp tại...
      Đường Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Xây 2 - Tân Phú - Quận 9, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Giảm giá từ 5 tỉ 8 này còn 5tỉ4 bán nhà c4 MT đường Cầu Xây 2, P. Tân Phú.DT: 4 x25m, 100m2 trong sổ, thực tế 130m2 sử dụng.Hiện đang cho thuê 10tr /...
      Đường Cầu Xây 2, Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 85 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Đường Trần Thị Bốc - Hóc Môn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu MT đường Trần Thị Bốc gần Trường Lý Thường Kiệt cách đường Quang Trung 200m.Đường nhựa, KD mua bán.Tây Bắc.Hiện chủ đang thuê giá...
      Đường Trần Thị Bốc, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phạm Huy Thông - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 80 m2 156,25 triệu/m2
      Chủ gửi ngôi nhà 1 trệt 1 lầu nhà mới đẹp, chiều ngang 5m nhà đối diện công viên đầu đường phạm huy thông giao phan văn trị. Giá 12.5 tỉ TL.Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Phạm Huy Thông, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m , giá 22 tỷ

      22 tỷ 80 m2 275 triệu/m2
      MT D2, P. vip 25, khu vực hiếm nhà bán. 80m2, 5 tầng. Chỉ 22 tỉ TL.- Mô tả:+ DT: 80m2 (4m x 20m).+ Vị trí: Đẹp, đắc địa, nằm trên con đường sầm uất nhất khu...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 87 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 87 m2 132,19 triệu/m2
      MT đường KD Huỳnh Tấn Phát - 3,7x24m.Mô tả.- Nhà xây mới đc 8 Tầng.- MT đường KD Huỳnh Tấn Phát.- DT: 3,7x24m. Nhà trệt, 2 lầu, 6 phòng ngủ....
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 132 m2, hướng Tây tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 20 tỷ

      20 tỷ 132 m2 151,52 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp cho khách thiện chí, giá đầu tư.Đường Số 75 - khu dân cư Tân Quy Đông - P. Tân Phong - Q7.Vị trí khu dân cư yên tĩnh, rất phù hợp để...
      Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 60 m2 221,67 triệu/m2
      - Bán nhà phố Ngay chợ Tân Hương- đường Nguyễn Súy, P.Tân Quý, Q.Tân Phú - Ngay chợ Tân Hương, Gần đường Gò Dầu- MT đường KD rất sầm uất- DT: 4mx15m...
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 167 m2 tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 167 m2
      bán nhanh căn hộ góc công viên đường Cao Triều Phát, Phú Mỹ Hưng, Q. 7 DT 9x18.5m- Đường Cao Triều Phát, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 9x18.5m - Trệt lửng 3,5...
      Dự án Hưng Gia, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 58 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường 475 - Quận 9, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 58 m2 100 triệu/m2
      Khách chốt nhanh ạ.Cần bán nhanh nhà trệt lầu MT KD đường 475 P. Phước Long B.DT: 58m2 diện tích sử dụng: 72m2 nhà Đông Bắc hoàn công đầy đủ.Sân đậu ô ...
      Đường 475, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 260 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 42 tỷ

      42 tỷ 260 m2 161,54 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố Cộng Hòa chỉ 160tr/ mét vuông + hợp đồngT 0938 292 ***giá chỉ bằng 60 phần trăm giá thị trường.DT công nhận 260  mét ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      MT khu Tên Lửa, 4 tầng, 7x20m, đường 12m, giáp Q. 6, chỉ 16. x tỉ.- Vila mini 4 tầng thiết kế sang chảnh với không gian sống thiên nhiên chan hòa, nội thất...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 160 m2 tại Đường An Dương Vương - Quận 5, giá 67 tỷ

      67 tỷ 160 m2 418,75 triệu/m2
      ngôi nhà MT đường An Dương Vương, P. 3, Q. 5, TP. Tp HCM. Nhà.+ Gần trường đại học Sư Phạm, đang cho thuê giá 1.2 tỉ/ năm. Tòa nhà xây kiên cố dạng cao...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 72 m2 tại Đường An Dương Vương - 3 - Quận 5, giá 47 tỷ

      47 tỷ 72 m2 652,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh building duy nhất MT đường An Dương Vương, P. 3, Q. 5:DT: 4x18m. Kết cấu: 1 trệt + 5 tầng.Vị trí cực đẹp nằm ngay giao lộ sầm uất nhất Q. 5...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 155 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Bạch, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 155 m2 112,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 2 MT đường trước sau.Vị trí MT đường Phạm Văn Bạch, P. 12 Q. gò vấp. Phịa trước MT Đường Phạm Văn Bạch hiện hữu 22m. Hẻm sâu...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!