Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Kiệt - Quận 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      Cần bán góc 2 MT đường Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Quân 1 - 5*20m - 6 tầng thang máy.- DTSD lớn 540 mét vuông.- Kết cấu: Trệt 5 lầu, có thang máy, doanh...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Hưng - Quận 10, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 38 m2 363,16 triệu/m2
      * Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên lạc làm việc chính chủ:...
      Đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 190 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cô Giang - Quận 1, giá 79 tỷ

      79 tỷ 190 m2 415,79 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố đườngTrần Hưng Đạo với Cô Bắc, P. Cô Giang, Q. 1.- DT: 8.2x23m. Công nhận 190m.Vị trí đẹp và đắc địa, kế bên chợ Bến Thành, phố Tây...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 186 m2, mặt tiền 6m tại Phường 6 - Quận 6, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 186 m2 131,73 triệu/m2
      MT Cây Gõ - ngang lớn - chính chủ lâu đời - xác định bán đất - giá hẻm - đầu tư tốt (tu240).Mô tả:- Nhà nát từ trước giải phóng, xác định bán đất, chính chủ...
      Phường 6, Quận 6, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Phan Đăng Lưu P. 7 Phú Nhuận! Tuyến đường thương hiệu hướng đến sân bay, các Q. trung tâm! Tập trung nhiều tòa building văn phòng, NH,...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tên Lửa - Bình Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Nhà trệt lầu mới hoàn thiện - có PN tầng một - kế bên Bến Xe Miền Tây.- Vị trí: MT đường Tên Lửa, P. Bình Trị Đông B, Bình Tân, nằm ngay Bến Xe Miền Tây...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 52 tầng, 300 m2 tại Đường Lê Lợi - Bến Thành - Quận 1, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Bán Nhà Duy 1 Giấy phép 6 hầm 52 tầng, Goc 4MT,Ngang 72x72,Giá chỉ 300Tr/ mét vuông, bán ngay !Cơ hội Vàng_ Thích hợp xây toà nhà văn phòng, hotel,...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 126 m2 tại Đường Nguyễn Bình - Nhơn Đức - Nhà Bè, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 126 m2 67,47 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà phố Nguyễn Bình, xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè.- Có 14 phòng trọ, thu nhập 30tr/ tháng.- Thích hợp KD buôn bán mọi nghành nghề.DT: 7x18.Vị...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 178 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Sa - 11 - Quận 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 178 m2
      Hiếm - MT Hoàng Sa - Q. 3 - KD đỉnh - giấy phép xây dựng 8 tầng - chỉ 130 tr/ mét vuông.DT 178 mét vuông, 4 tầng, ngang 6.5x27m, P. 11, Q....
      Đường Hoàng Sa, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 112 m2 tại Đường Hiệp Thành 5 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 112 m2 59,38 triệu/m2
      Bán dãy phòng trọ MT 80A đường HT05. Ngay cổng KCN Tân Thới Hiệp. Q12. Giá 6,65 tỉ.Đường nhựa 7m thẳng tắp. Gần ngã ba Ht11 với HT05. Vị trí thuận tiện di...
      80A, Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 64 m2, hướng Nam tại Đường Trường Sa - 2 - Phú Nhuận, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 64 m2 326,57 triệu/m2
      - Chính chủ, cần bán nhà 2 MT Trường Sa - Cù Lao, giao thông thuận tiện, nhìn ra sông, thoáng mát.- 64 mét vuông, 4 tầng.- Giá 20,9tỉ.- số điện ...
      Đường Trường Sa, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 250 m2, mặt tiền 7m tại Đường Kha Vạn Cân - Thủ Đức, giá 34 tỷ

      34 tỷ 250 m2 136 triệu/m2
      Bán toà nhà phố KD đường Kha Vạn Cân - TP Thủ Đức.DT: 7 x 35 = 250m2 khuôn viên. DT sàn: 520m2.Hiện tại đang cho thuê KD thu nhập 1 tháng 100 tr.giá: 34 tỉ...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 24 tỷ

      24 tỷ 80 m2 300 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp ngôi nhà có 3 tầng, ngang 4,2 mét và dài 19m.Nhà này đang có cho thuê 50 tr mỗi tháng.Nhà có giấy tờ đầy đủ.
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 280 m2, mặt tiền 17m tại Đường 16 - Quận 7, giá 64 tỷ

      64 tỷ 280 m2 228,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Mỹ Văn 1 - Phú Mỹ Hưng.- DT 280 mét vuông (17.5mx16m).- Vị trí gần công viên 2ha, công viên Hoa Anh Đào.- Kết cấu: 1 trệt,...
      Dự án Mỹ Văn 1&2, Đường 16, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 72 m2 tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp, giá 10 tỷ

      10 tỷ 72 m2 138,89 triệu/m2
      đc: 1331 Phan Văn Trị, P. 5, Gò Vấp.- Đối diện KDC City Land, đi ra siêu thị Lotte Mart chỉ 800m.- Hẻm hông 3m.Thông tin ngôi nhà:- DT: 4,2 x 15,2m nở hậu...
      1331, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 149 tỷ

      149 tỷ 0 m2
      Tòa nhà Trần Hưng Đạo, Q. 1.DT: 8,7m x 26m công nhận: 224,2m2.Kết cấu: Hầm 9 tầng DTS: 2005m2.Đang tự khai thác: 350 tr/tháng.giá: 149 tỉ.Đường 2 chiều KD...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 28 tỷ

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      Siêu phẩm Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận.- DT: 6,15x23m, hậu 3,6m.- Đất công nhận: 98,1 mét vuông.- Kết cấu: 5 tầng, thang máy.- DT sàn:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Phúc Chu - 15 - Tân Bình, giá 5,49 tỷ

      5.49 tỷ 30 m2 183 triệu/m2
      5 tỉ hơn - MT KD đa ngành nghề - 30m2 - 3 tầng* vị trí cực đẹp - gần chợ Tân Sơn - Phạm Văn Bạch* P15 - Tân Bình.+ MT Tân Bình, vị trí cực đẹp, KD đa nghành...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!