Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.912 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 115 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 115 m2 146,96 triệu/m2
      Q. Tân Bình - Chủ gấp bán MT KD sầm uất - đường rộng 24m - khu vực tập trung các tòa nhà hành chính, TTTM - 115m2 - chỉ 16.9 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT Cộng...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2 tại Đường An Dương Vương - 14 - Quận 6, giá 16 tỷ

      16 tỷ 100 m2 160 triệu/m2
      MT đường sầm uất ngay giao lộ 3 Q. - nhà vừa xây 5 tầng - đa công năng.- Nhà 5 tầng - BTCT, 7 phòng ngủ có  phòng ngủ dưới trệt. Nhà chủ xây ở,...
      Đường An Dương Vương, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Phú Nhuận, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 85 m2 174,12 triệu/m2
      Chính chủ đang ngộp bank cần bán gấp căn nhà phố Nguyễn Văn Đậu, P5, Q. Phú Nhuận.DT: 4,2*24m, vuông vắn.Kết cấu: Trệt + 3 lầu, có sân để xe thoải...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường 9 - Thủ Đức, giá 10 tỷ

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      Hàng hiếm.Bán nhà ngay Hoàng Diệu 2, P. Linh Trung view công viên, cách Hoàng Diệu 2 chỉ 500m.- Nhà MT đường 9, P. Linh Trung. Nhà 1T 1L có 3 phòng ...
      Đường 9, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 0 m2
      Giảm giá từ 4,05 tỉ còn 3,9 tỉ. bán ngay trong 7 ngày.Bán nhà MT KD đường TCH, PTCH, Q12, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Mô tả.DT: 4,6x13m.diện tích sử ...
      Đường Tân Chánh Hiệp, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 tầng, 890 m2, mặt tiền 28m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2, giá 120 tỷ

      120 tỷ 890 m2 134,84 triệu/m2
      Chính chủ bán MT Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT nhà: 28 x 34m, 890m2.Hiện trạng: Trệt, đang cho điện Máy thuê.pháp lí: sổ hồng riêng đầy...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 80 m2 100 triệu/m2
      + Vị trí MT cạnh lô góc tương lai ra 2 MT Mã Lò - Hương Lộ 2.- DT: 80m2: 4x20m CN đủ, sổ đẹp vuông vắn.+ Khu vực KD cực kỳ sầm uất, giao lộ nhộn nhịp KD,...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 115 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 115 m2 146,96 triệu/m2
      Chủ gấp bán căn nhà phố KD sầm uất đường Cộng Hòa, P. 13, Tân Bình, TP.HCM.Giá 16.9 tỉ.- Đường rộng 24m - khu vực tập trung các tòa nhà hành chính, TTTM -...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 9, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ Gởi cần bán ngay nhà 6,6x25m MT Nguyễn Duy Trinh, P. Trường Thạnh, TP Thủ Đức (Q. 9).- Vị trí cực đẹp, khu KD sầm uất, hàng hiếm.- DT: 6,6x25m...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Tân Phong - Quận 7, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố, căn hộ góc Hưng Gia - Phú Mỹ Hưng.- DT đất: 200,4m2 (11x18,5m).- Cấu trúc: 1 trệt + 1 lửng + 2 lầu + sân thượng.- DT sàn xây dựng:...
      Dự án Hưng Gia, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hạ giá 9 tỉ! Bán căn nhà phố ngay Lê Quang Định - Bình Thạnh. Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa building văn phòng, NH, KD sầm uất.- DT: 7.2 x 28m...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, mặt tiền 20m, hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Văn Khối - Gò Vấp, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố Nguyễn Văn Khối, P9, Q. Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh.* DT: 4m x26.3m = 105,2  mét vuông (nở hậu 4,2m có lộc) đang cho thuê 24 tr/tháng.* Bán...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 220 m2 136,37 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh tòa căn hộ dịch vụ 45 phòng HĐ thuê 220 tr/tháng.Bán tòa căn hộ dịch vụ Nguyễn Thị Định, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 8 x...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 155 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 155 m2 190,33 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Lâm Văn Bền vị trí ngay ngã ba Nguyễn Thị Thập DT 5 x 31m, 1 trệt 2 lầu, giá 29.5 tỉ, đang cho thue 45 tr/th, vị tri rất đẹp vỉa...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 1 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Long Thới - Nhà Bè, giá 23 tỷ

      23 tỷ 1 m2 23000 triệu/m2
      Bán nhà hàng karaoke, Ngô Quang Thắm, Long Thới, Nhà Bè.- DT: 21 x 55m (CN 1.100 mét vuông có 300 mét vuông thổ cư).- Hiện trạng: Có 10 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Long Thới, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 15m tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá 29 tỷ

      29 tỷ 0 m2
      đc: Góc 2 MT đường Số 49, P. Tân Tạo, Bình Tân.Thông tin ngôi nhà:- DT: 15,5 x 20m.- DTCN: 305,5m2.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu thang máy.giá: 29tỉ.Quý KH quan...
      Đường Số 49, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Nhà Bè, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 250 m2 110 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KDC Làng ĐH Nhà Bè DT 10 x 25m, nhà như hình đăng tin. Tặng nội thất. Cần bán ngay call ngay Triều 0919 483 ***
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 69 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 69 m2 186,96 triệu/m2
      Nhà xây năm 2018. Hoàn công năm 2023.DT: 4x18 cn 69 mét vuông.Kết cấu: 4 lầu gồm 6 phòng ngủ 7 nhà vệ sinh.Phòng thờ, bếp, phòng...
      Đường Số 8, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!