Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 27 tỷ

      27 tỷ 70 m2 385,72 triệu/m2
      Hiếm - mặt phố Dương Khuê 70 mét vuông 27 tỉ KD sầm uất - vỉa hè đá bóng - MT khủng.+ Nhà vị trí đẹp mặt phố Dương Khuê, thông các tuyến phố lớn: Lê...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 40 m2 387,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố hồ Đền Lừ - 40m2 x 6 tầng - vỉa hè 6m - KD đắc địa.- Thiết kế thông sàn mặt bằng KD:- MB: 40m2, xây 6 tầng, MT 5 mét.- Tổng 5 PN rộng,...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 75 m2 118,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp trong tháng này nên để giá thấp hơn thị trường 1,5 tỉ.Nhà căn hộ góc mặt phố KD, đường 3oto tránh có vỉa hè 3 mặt thoáng.KDC đông...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán LK mới hiện đại 2 mặt đường trước sau view công viên nhân tạo Khu Lk 291 Phú Diễn có an ninh bảo vệ 24/7, Q Bắc Từ Liêm.DT 60m2 5 tầng, MT 5m.Vị trí:...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 50 m2 tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 50 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán 01 lô LK02 - 5 khu Đồng Sen, Vạn Phúc, Hà Đông, thành phố Hà Nội. Vị trí vip đối diện KĐT mới TSQ Galaxy 1.Dt: 50m2.Giá:...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, 419 m2, mặt tiền 16m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 83 tỷ

      83 tỷ 419 m2 198,1 triệu/m2
      + Phố Huế là một trong những tuyến phố đẹp KD sầm uất bậc nhất của thành phố Hà Nội, ở ngay cạnh trung tâm Q. Hoàn Kiếm. Đây cũng là một trong những...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 13m , giá 26,3 tỷ

      26.3 tỷ 60 m2 438,34 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - vỉa hè - đẳng cấp - KD bậc nhất phố Dương Khuê, Cầu Giấy.- Chính chủ gửi bán căn nhà phố Dương Khuê, Q. Cầu Giấy.- DT 60m2, nhà mặt phố...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 148 m2, mặt tiền 7m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 66 tỷ

      66 tỷ 148 m2 445,95 triệu/m2
      Mô tả:+ Mặt phố Lê Trọng Tấn víp nhất Q. Thanh Xuân KD sầm uất.+ Vị trí hiếm đẹp nhất phố Lê TrọngTấn, thông số lý tưởng.Thiết kế:+ Tầng 1: Thông sàn KD.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 210 m2, mặt tiền 7m tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân, giá 33 tỷ

      33 tỷ 210 m2 157,15 triệu/m2
      Bán showroom 210m2 Giải Phóng, MT 7,8m vỉa hè, mặt phố sầm uất, KD đủ loại hình, giá 33 tỉ.Mô tả:Mặt phố - vỉa hè rộng - MT gần 8m - bìa đỏ đẹp - giá hợp...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 10 tầng, 105 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Thận Duật, giá 35 tỷ

      35 tỷ 105 m2 333,34 triệu/m2
      - Mặt phố vip - Phạm Thận Duật - Mai Dịch - Cầu Giấy.- DT: 105 mét vuông x 10 tầng x MT 10m.- Mặt phố trung tâm Cầu Giấy - 35 tỉ.- bìa đỏ mặt phố...
      Đường Phạm Thận Duật, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Diệu - Tây Hồ, giá 23,8 tỷ

      23.8 tỷ 53 m2 449,06 triệu/m2
      - Vị trí quá đắc địa và hiếm. View Hồ Tây, con đường rộng 15m. DT nhà 53 mét vuông, MT 4.6m.- Rất hiếm mặt phố Xuân Diệu mà có căn tài chính hơn 20...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 60 tỷ

      60 tỷ 180 m2 333,34 triệu/m2
      Chủ định cư nước ngoài cần bán ngôi nhà mặt phố Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, nhà mặt phố lô góc 2 thoáng- vỉa hè rộng- KD đỉnh* DT 180m2 7 tầng thang máy MT...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 145 m2 tại Đường Vũ Phạm Hàm - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 70 tỷ

      70 tỷ 145 m2 482,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mặt phố Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Trung Kính.DT 145 mét vuông x 5 tầng.Vị trí KD.Phù hợp mua KD, làm văn phòng, cho thuê.bìa đỏ...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 35 tầng, 50 m2 tại Đường Dương Khuê - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà dương khuê đối diện sảnh căn hộ chung cư Sun, 6 tòa căn hộ chung cư 35 tầng với gần 2500 hộ dân cư sinh sốngMT lớn oto đỗ...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      - DT: 80m2, xây 8 tầng lộng lẫy.+ MT 5,2m.- Lê Đức Thọ, Trần Vỹ, Nguyễn Hoàng, Hàm Nghi, Hồ Tùng Mậu, Xuân Thuỷ, Phạm Hùng khu vực trung tâm Mỹ Đình Nam Từ...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BUILDING 8 TẦNG LÊ ĐỨC THỌ, LÔ GÓC 2 THOÁNG, ÔTÔ TRÁNH, KD ĐỈNH, VỈA HÈ RỘNG, DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH, GIÁ ĐẦU TƯ.- DT: 80 mét vuông, xây 8 tầng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 20 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Niên - Tây Hồ, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 20 m2 625 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố VIP, đường Thanh Niên, Tây Hồ, vị trí cực đỉnh, KD sầm uất, hiện nhà đang cho thuê 20 tr/tháng. Chủ xác định bán đất.- DT: 20 mét ...
      Đường Thanh Niên, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Hồng Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 196 m2, mặt tiền 8m tại Đường Ngọc Hồi, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 196 m2 157,66 triệu/m2
      Mặt phố KD mọi loại hình, sát với khu hành chính huyện Thanh Trì, tiện ích không thiếu thứ gì, chuẩn bị đón đầu lên Q. Ngọc Hồi.+ Chủ mới về xây tòa 8 tầng...
      Đường Ngọc Hồi, Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!