Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Sơn - Tân Phú, giá 18 tỷ

      18 tỷ 112 m2 160,72 triệu/m2
      * DT: 8x16m (chiều dài 1 cạnh 16m, 1 cạnh 12m), nhà c4.-----* Vị trí: Ngay ngã ba Nguyễn Sơn, Lê Khôi, cách chợ 100m, cách phố ăn 50m, nằm trên con đường...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 44 tỷ

      44 tỷ 160 m2 275 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố đường Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình.- DT: 8x20m, hiện đang là nhà c4, XD mới đc hầm 7 lầu.- Vị trí: Đẹp, nơi tập trung nhiều toà nhà...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 10 - Phú Nhuận, giá 20 tỷ

      20 tỷ 49 m2 408,17 triệu/m2
      - Vị trí MT đường Huỳnh Văn Bánh, P. 10, Phú Nhuận ngay ngã 4 Lê Văn Sỹ - Huỳnh Văn Bánh. Khu vực sầm uất phù hợp KD đa ngành nghề. Hình ảnh thực...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Rất kẹt tiền, cần bán ngay chia TS.- MT đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26, Bình Thạnh. Đoạn đẹp nằm giữa ngã 3 D5 và ngã tư với Nguyễn Xí, vị trí KD, xây tòa...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 7 tầng tại Đường Hồ Xuân Hương - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 109 tỷ

      109 tỷ 0 m2
      - Bán toà nhà siêu vị trí MT Hồ Xuân Hương - Q. 3.- đc: 17A Hồ Xuân Hương, P. 6, Q. 3.- DT: 12m x 20.1m. Công nhận: 231.2 mét vuông.- Kết cấu: Hầm + 7...
      17A, Đường Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 2 m2 tại Đường Âu Cơ - Hòa Thạnh - Tân Phú, giá 120 tỷ

      120 tỷ 2 m2 60000 triệu/m2
      Q. Tân Phú - nhà có khuôn đất lớn xây căn hộ chung cư - MT Âu Cơ - DT 30x52m = 1529 mét vuông đất ở - giá 120 tỉ.Cần bán nhanh căn nhà phố Âu...
      Đường Âu Cơ, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 200 m2 tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 200 m2 197,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố Tân Sơn Nhì, Tân Phú.- MT Tân Sơn Nhì, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, đường 20 KD sầm uất, thông Trường Chính,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      G
      Nhà Phố Đẹp Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 166 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phước Thiện - Quận 9, giá 12 tỷ

      12 tỷ 166 m2 72,29 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, ngang 7m, tổng DTSD 166 mét vuông.Đường trước nhà rộng 30m. Thông tin chính xác, trung thực.+ contact để xem nhà trực tiếp ạ, do hàng...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - Quận 3, giá 70 tỷ

      70 tỷ 0 m2
      Nhà bán góc 2 MT 569 Nguyễn Đình Chiểu - Nguyễn Thiện Thuật, Q. 3.DT: 8,41m x 9,55m.DT đất: 75,6m2 DT sàn: 432,3m2.Kết cấu: 1 trệt 7 lầu sân thượng.Đang cho...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 17,2 tỷ

      17.2 tỷ 90 m2 191,12 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số 75 p. Tân Phong Q. 7 - Cách LotteMark 300m.DT: 6m x 15m, 2 lầu.Vị trí: Cách Nguyễn Thị Thập 100m, sầm uất vừa ở vừa KD đều tốt...
      Đường Số 75, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 175 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - 7 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 65 tỷ

      65 tỷ 175 m2 371,43 triệu/m2
      MT thương hiệu 235 Võ Thị Sáu, P. 7, Q. 3.Vị trí: Gần vòng xoay Dân Chủ đoạn cực kì sung túc.DT: 11.5 m x 15m.DT sàn: 469.1 mét vuông.HDT: 220...
      235, Đường Võ Thị Sáu, Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 45 m2 tại Đường Thạnh Xuân 21 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 45 m2 103,34 triệu/m2
      Cg bán nhà c4 ngay MT Thạnh Xuân 21, tiện KD buôn bán, 4.5x10m giá 4.65 tỉ (TL).Gọi Trang 0917 216 *** coi nhà.
      Đường Thạnh Xuân 21, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 99 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 8 - Phú Nhuận, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 99 m2 281,82 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT trục đường thương hiệu Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận. Vị trí ngay đoạn trung tâm đẹp, nhiều tòa nhà văn phòng, NH, chuỗi thương hiệu...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 9m tại Đường ĐT 743 - Dĩ An, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền giảm sâu 2 tỉ.Bán nhà ngang 9,9m MT đường ĐT743B ngay trung tâm y tế Dĩ An, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.DT: 212,7m2 thổ cư 53,1m2 (9,9X23m).Bán...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, hướng Nam tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      - Tổng quan: Khu ngôi nhà phố Ngọc Lễ 1 rộng 1,3 ha, tiện ích nội khu 3 ha (gồm: Công viên, trường cấp 3, trung học cơ sở).- Vị trí: MT đường Bình...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu chỉ 3tỷ3 bớt lộc giá này tuyệt chủng rồi nha quý vị.Cần bán ngay ngôi nhà SHR.Tại P. Bình Chuẩn - TP Thuận An - Tỉnh Bình Dương.DT 60m2...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, hướng Nam tại Đường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 70 m2 31,43 triệu/m2
      Nhà Bình Dương 70 mét vuông (5x14) vừa xây, TP Thuận An, Giá cực ưu đãi cho vợ chồng mới cưới và 2 bé nhỏ.Đường trước nhà rộng rãi, thoáng, oto ra...
      Đường Bình Chuẩn, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Đông Hòa - Dĩ An, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Giảm 300tr.Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Tô Vĩnh Diện, Làng ĐHQG TP. Thành phố Hồ Chí Minh, p. Đông Hòa Dĩ An.DT: 73,4m2, thổ cư: 68,4m2...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!