Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thủy Sơn - Thủy Nguyên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp sẵn nhà c4 tại thôn 3, Thuỷ Sơn, Thuỷ Nguyên.Đối diện khu phân lô Cửa Trại.DT: 100 mét vuông. Đường R: 10m.Hướng: Đông.Có nhà ...
      Thôn 3, Đường Thủy Sơn, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Mặt tiền kinh doanh gần Nhị Thiên Đường sổ riêng 70m2 vừa ở vừa buôn bán

      10.6 tỷ 70 m2 151,43 triệu/m2
      Mặt tiền kinh doanh gần Nhị Thiên Đường sổ riêng 70m2 vừa ở vừa buôn bánDiện tích 3.5x20mDiện tích 3 phòng, 2 vệ sinh.Dòng tiền 18tr/ thángMặt tiền kinh...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Long Trạch - Cần Đước, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: Nằm trên MT đường ĐT 835, xã Long Trạch, huyện Cần Đước, tỉnh Long An.Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 1 phòng khách, 1 gian bếp, bancol...DT đa dạng:...
      Đường ĐT 835, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2 tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      - pháp lí: SHR từng nền.Vạn An Home.- Với tổng quy mô hơn 300 ngôi nhà phố, với GĐ 1 hơn 100 căn.- Tọa lạc ngay tuyến đường ĐT 835, là con đường huyết...
      Đường ĐT 835, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Thượng - Cần Giuộc, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 1 trệt 2 lầu ngay chợ Hưng Long, Bình Chánh. Đối diện Công Viên.(Đang kẹt tiền NH nên cần bán nhanh).- DT 5x15m.- DT sàn 142...
      Dự án The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An
      G
      Đăng Dương (thắng Lợi Group) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Xã Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí: Nằm trên MT đường ĐT 826, xã Long Trạch, huyện Cần Đước, tỉnh Long An.Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 1 phòng khách, 1 khu bếp, bancol...DT:...
      Đường ĐT 826, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 115 m2 tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 9,08 tỷ

      9.08 tỷ 115 m2 78,96 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhà mặt tiền trung tâm thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hoà, Long An.gọi ngay: 0338 977 ***.Vị trí: Dự án Imperia Grand Plaza, MT đường 3/2...
      Dự án Imperia Grand Plaza Đức Hòa, Đường 3/2, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 187 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hòa Bình - Xuyên Mộc, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 187 m2 6,96 triệu/m2
      Bán căn nhà đẹp trung tâm xã Hoà Bình, Xuyên Mộc, BRVT.DT: 187m2 (Ngang 7,8m, nở hậu gần 9,5m, dài 25m).- Có sẵn 100m2 thổ cư.- Nhà có 3 PN, 1 phòng khách,...
      Xã Hòa Bình, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà mặt phố 143 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường Phước Lộc - La Gi, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 143 m2 17,49 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 2 MT nằm trung tâm La Gi vị trí cách biển chỉ 400m.- Chủ cần ra gấp ngôi nhà 1 phòng ngủ, 1PK, 1PB, 1Sân để oto vị trí ven biển,...
      Đường Lê Công Minh, Phường Phước Lộc, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà mặt phố 72 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Nếnh - Việt Yên - Bắc Giang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cấp vị trí cực đẹp KD cực kỳ sầm uất giá 3,5 tỉ. DT 72 mét vuông.Vị trí thuận lợi cho KD, nằm trong khu vực sầm uất, gần BV, chợ,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Nếnh, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      - Em đang có ngôi nhà 4 tầng 75m2 khu đô thị Centa Vsip TP Từ Sơn. Khách yếu tài chính cần thanh khoản gấp.- khu đô thị Centa Vsip cửa ngõ 3 khu công ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lê Lợi - Quy Nhơn, giá 11 tỷ

      11 tỷ 80 m2 137,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lê Lợi giá rẻ, ven biển, gần trường học, gần hồ sinh thái Đống Đa, phố đi bộ. DT đất 80 m2 (ngang 4.3m), diện tích sử dụng 240 m2. Giá...
      Đường Lê Lợi, Phường Hải Cảng, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 810 m2 tại Phường Đức Thắng - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 23,49 tỷ

      23.49 tỷ 810 m2 29 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố biển cảng cá Phan Thiết, Đức Thắng, TP Phan Thiết.- DT: Hơn 810 mét vuông.- Kết cấu: Nhà BTCT có thể vừa ở vừa KD. Phía trước...
      Phường Đức Thắng, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 350 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Biên Hòa, giá 38,85 tỷ

      38.85 tỷ 350 m2 111 triệu/m2
      Cần bán nhà hai MT phía trước mặt là sông lớn. Đường trục chính 30m cách ủy ban nhân dân tỉnh 600m. Nhà kết cấu 05 tầng đã hoàn công. Đất full thổ cư...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 120 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 120 m2 26,25 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền shop house "Western Pearl" MT trung tâm TP.nhà mặt tiền vị trí trung tâm TP mới và khu hành chính.Đối diện công viên, gần chợ, bách...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Thanh Bình, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 66 m2 62,13 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng kiên cố, chắc chắn mặt đường đôi Lê Phụ Trần P Thanh Bình , cách chợ Hội Đô 30m ( đường rộng 20m )- DT 65,8m- Hướng Bắc Vị trí mặt...
      Phường Thanh Bình, Hải Dương, Hải Dương

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 110 m2 28,64 triệu/m2
      Bán nhà đẹp - 1 trệt 3 lầu trung tâm TP MT Trần Hưng Đạo.- Vị trí nổi bật, ngay kênh xáng Xà No, trung tâm thành phố. Vị Thanh, Hậu Giang.- Bán kính...

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 129 m2, mặt tiền 7m tại Văn Giang, giá 16 tỷ

      16 tỷ 129 m2 124,04 triệu/m2
      Độc quyền căn shop DT lớn: 440m2 sàn, MT 7m, VIP nhất mặt quảng trường K - Town rộng 1.2 héc ta.Đây là nơi diễn ra hàng loạt các lễ hội Hàn Quốc và event...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!