Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, hướng Đông tại Đường Đông Giang - Sơn Trà, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 70 m2 77,15 triệu/m2
      Bán Nhà 2 tầng gần cầu Rồng.Kiệt Đông Giang, đường oto 5m, thông 2 đầu.Gần Vincom Đà Nẵng, cầu tình yêu, làng Châu Âu, trường chuyên Lê Quý Đôn...DT đất:...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Bình Hiên - Hải Châu, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 144 m2 197,92 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT Phan Châu Trinh, Đà Nẵng.- DT 144 mét vuông. giá tốt 28,5 tỉ.- Nằm ngay trung tâm, khu phố trong lòng Đà Nẵng.- Ngay các TTTM lớn,...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà 4.5 tầng MT đường Nguyễn Đức Trung, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường Điện Biên Phủ và chợ Kỳ đồng. Khu vực sầm uất thuận tiện KD buôn...
      Đường Nguyễn Đức Trung, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nhơn Hòa 17, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Nhà 2 Tầng 2 mê MT đường 5m5 Nhơn Hoà 17 , sau lưng bến xe- Dt 100m²( 5x20m )- Hướng Bắc lệch Tây- Công năng: 3 phòng ngủ, 2 toilet, sân ô tô,...
      Đường Nhơn Hòa 17, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán nhà tâm huyết MT 3 tầng Dương Đình Nghệ ngay khu phố Hàn Quốc.+ DT: 100 mét vuông, ngang 5m.+ Công năng: 4 PN, 3  phòng vệ sinh, bếp,...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Bằng Lăng 1 - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố thuộc khu căn biệt thự Euro Villa 1, Đường Bằng Lăng 1.- DT đất: 100m - DTSD 200m2. - Tây Nam, Đường 7m5.- Vị trí: Nằm giữa 2 cây cầu...
      Đường Bằng Lăng 1, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hòa Minh 17 - Liên Chiểu, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 81 m2 46,3 triệu/m2
      Bán nhà cấp 4 MT đường 5m5 vỉa hè 3m Hòa Minh 17, Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng.* Công năng:- DT đất: 81m2 (4.5x18m).- nhà cấp 4 gác lửng, 3 phòng ...
      Đường Hòa Minh 17, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 178 m2, mặt tiền 9m tại Đường Điện Biên Phủ - Thanh Khê, giá 15 tỷ

      15 tỷ 178 m2 84,27 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 2 MT đường Điện Biên Phủ, An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng.- DT: 178 mét vuông (ngang 9m).- DT sàn: 700 mét vuông.- Tây Bắc.- Nhà 4...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Liên Chiểu, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 90 m2 81,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, đường Kinh Dương Vương, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT đất: 90m2 (5x18m), diện tích sử dụng: 77.5m2x3 tầng = 232.5m2.- Hướng Nam.- Gồm...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 93 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Quán Nam - Lê Chân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 93 m2 134,41 triệu/m2
      Bán nhà 3,5 tầng 93 mét vuông mặt phố Quán Nam, Hải Phòng có dòng tiền 10 tr/1 tháng.Với vị trí đắc địa trên mặt phố Quán Nam, ngôi nhà này mang lại...
      Đường Quán Nam, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Máng - An Đồng - An Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Mặt đường Máng Nước, Cái Tắt, An Đồng, An Dương.- Cách ngã 6 Cơ Điện chỉ vài trăm mét.- Vị trí đẹp, KD buôn bán.Dt: 90 mét vuông - MT 4,5m.- Đường mới...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 13 tỷ

      13 tỷ 80 m2 162,5 triệu/m2
      Nhà 4 tầng độc lập hiện trạng đẹp mặt đường Lý Thường Kiệt.DT 80m2 x4 tầng, bìa vuông đẹp, vỉa hè rộng.Công năng: 5 ngủ, thờ, khách, sân phơi, tiện ích khỏi...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Quang Trung, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 98 m2 tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Cát Dài - Lê Chân, giá 23 tỷ

      23 tỷ 98 m2 234,7 triệu/m2
      MT rộng, DT rộng, nhà 4,5 tầng, có thang máy, chủ thiện chí, giá hợp lý, KD tốt, ở tốt, làm cả 2 cảng tốt, vị trí đẹp, cho thuê tốt, chả lỗi lầm gì. Nhấc...
      Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Cát Dài, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 122 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 122 m2 73,78 triệu/m2
      Bán nhà c4 mặt đường Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, Lê Chân, HP. (Đang cho thuê 1 nửa 10tr/tháng).- DT 122m2 ngang 4,5m.- Hướng Nam ghé Tây.- Giá 9 tỉ có thương ...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 13 m2, mặt tiền 2m tại Đường Điện Biên Phủ - Ngô Quyền, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 13 m2 192,31 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ MT đường Điện Biên Phủ, Q. Ngô Quyền, TP. Hải Phòng, khu vực trung tâm TP sầm uất, thuận tiện KD.DT: 11m2 + 2m2  phòng vệ sinh....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Máy Tơ, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Khuyến - Ngô Quyền, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng lô góc 3 mặt đường Nguyễn Khuyến, phố chợ Ga, Hải Phòng có dòng tiền 10 tr /1 tháng.Với DT lô góc và 3 mặt thoáng, ngôi nhà này mang lại...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Cầu Đất, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Gần chợ Bùi Minh Trực 3 mặt tiền ngang 4m, 4 tầng, đặc biệt hiếm

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Gần chợ Bùi Minh Trực 3 mặt tiền ngang 4m, 4 tầng, đặc biệt hiếmDiện tích 4.3x25m.Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng.3 mặt thẻm, gần chợ Nhị Thiên Đường,...
      Đường Đường Hoàng Minh Đạo, Phường Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 120 m2 tại Đường Tô Hiệu - Trại Cau - Lê Chân, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 120 m2 68,34 triệu/m2
      DT: 120m2 xây 3 tầng độc lập chắc chắn,Có thể lắp thêm thang máy to 8 người nếu cần.Nhà có sân sau, có thể để xe trong sân hoặc bên ngoài.bìa đỏ chính...
      Đường Tô Hiệu, Phường Trại Cau, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!