Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đỗ Quang - Thanh Khê, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 64 m2 132,82 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố 3 tầng 3 mê nội thất đầy đủ.Nhà đầy đủ công năng gồm: 3 phòng ngủ - 3 toilet - phòng thờ - bếp - phòng khách -...
      185, Phố Đỗ Quang, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Phố Thạch Lam - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 81 m2 79,02 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà 2 tầng đường Thạch Lam, P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- Đường rộng, oto đậu trước nhà thuộc khu phố du lịch gần Nguyễn...
      Phố Thạch Lam, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Chân - Mân Thái - Sơn Trà, giá 5,47 tỷ

      5.47 tỷ 90 m2 60,78 triệu/m2
      - Bán Nhà 2 Tầng MT Đường Lê Chân, Sơn Trà - Vị Trí Gần Trần Thánh Tông , Ngô Quyền , Cách Biển 800m, Cách Sông Hàn 500m- DT : 90m2 ( ngang 4,5m ) - Gồm : 3...
      Đường Lê Chân, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 345 m2, mặt tiền 8m tại Đường Mỹ Khê - Sơn Trà, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 345 m2 68,12 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Mỹ Khê 5 và kiệt An Hải Đông 1.Cách biển Mỹ Khê 400 m, cách cầu Trần Thị Lý 1,4 kilomet.DT đất: 345 m2.DTSD: 900m.giá: 23,5 tỉ.Toà nhà...
      Đường Mỹ Khê 5, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Quảng Hàm, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 90 m2 66,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT 5m5 vĩa hè 3m . Khu dân trí cao . Đường Dương Quảng Hàm Q. Hải Châu . Đà Nẵng . Giá : 5. tỉ 950 . DT đất : 90 mét vuông ( Ngang 4.5...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bằng Lăng 1 - Sơn Trà, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Nằm trong khu căn biệt thự sang trọng Euro Village 1 - Làng Châu Âu - Sơn Trà. Bờ sông Hàn thơ mộng.- Nhà 3 Tầng, thiết kế hiện đại sang...
      Dự án Euro Village, Đường Bằng Lăng 1, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố 241 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Phước Ninh - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 42 tỷ

      42 tỷ 241 m2 174,28 triệu/m2
      Sale - Bán hotel 2 sao trung tâm Đà Nẵng - Sale 42 tỉ | K - Property Vietnam.---+ Đường Hoàng Diệu, gần cầu Rồng, gần sân bay (trong vòng 5 ph đi xe máy).+...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đường Phan Châu Trinh, vị trí trung tâm thành phố thuận tiện đi lại KD buôn bán.- Công năng nhà bao gồm 5  phòng ngủ, 5...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà mặt phố Đà Nẵng vị trí trung tâm thành phố đường Phan Châu Trinh sầm uất.- Nhà bao gồm 5  phòng ngủ, 5  nhà vệ sinh, 1 phòng...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Trang Chước - Cẩm Lệ, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng MT đường Bùi Trang Chước - Hoà Xuân - Đà Nẵng.- Vị trí quá đẹp kẹp cống 2 trục lớn đường 10.5m thích hợp KD mọi loại dịch vụ...
      Đường Bùi Trang Chước, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 10 tầng, 122 m2 tại Đường Phan Tôn - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 45 tỷ

      45 tỷ 122 m2 368,86 triệu/m2
      Siêu toà chung cư hotel biển Mỹ Khê Đà Nẵng - căn hộ góc 10 tầng - đường Phan Tôn.Vị trí đẳng cấp - ngắm biển Mỹ Khê tuyệt đẹp.Vị trí: căn hộ góc nằm...
      Đường Phan Tôn, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Huy Uyển - Sơn Trà, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 100 m2 73 triệu/m2
      ngôi nhà đẹp 3 tầng đầy đủ công năng: 3  phòng ngủ, 3VS, phòng khách, sân để xe.Đường: 7,5m gần VinCom cầu sông Hàn, cách biển 400m.Thuận lợi đi lại,...
      Đường Đỗ Huy Uyển, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 200 m2 tại Đường Đa Phước 2 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 200 m2 44 triệu/m2
      Cc bán đất tặng nhà mini có hồ bơi đường Đa Phước 2 - khu ĐT Nam Việt Á, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- Nhà đc thiết kế: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 hồ bơi...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Đa Phước 2, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Nhà 2 tầng MT Cách Mạng Tháng 8 ngay ngã 4 Cẩm Lệ đoạn sầm uất nhất.Dt 72 mét vuông. diện tích sử dụng 144 mét vuông.Ngang 4,55 nở hậu.Hướng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 400 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Xuân Khoát - Sơn Trà, giá 42 tỷ

      42 tỷ 400 m2 105 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 400m ², ngang 20m MT Nguyễn Xuân Khoát, An Hải Bắc, Sơn Trà.Đường 5m5 hướng Nam.Vị trí: Thuốc khu phố Hàn, đấu lưng với đường Phạm Văn...
      Đường Nguyễn Xuân Khoát, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 75 m2 142,67 triệu/m2
      Nhà 3.5 tầng MT Hà Huy Tập Thanh Khê, Đà Nẵng sát đường Điện Biên Phủ, ra biển 900m giá sập chỉ 10,7 tỉ DT đất 75m ngang 5m vuông vắn Đường trước nhà 10m5...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 4 tầng, 282 m2 tại Đường Ấp Bắc - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 17 tỷ

      17 tỷ 282 m2 60,29 triệu/m2
      Bán tòa nhà 4 tầng 2MT Ấp Bắc, gần Chợ Non Nước, Ngũ Hành Sơn.- DT 16m x 18m = 282 mét vuông. diện tích sử dụng: 1095  mét vuông.- Đông Bắc...
      Đường Ấp Bắc, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Bình Hiên - Hải Châu, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 144 m2 197,92 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT Phan Châu Trinh, Đà Nẵng.- DT 144m2. Giá bán nhanh 28,5 tỉ.- Nằm ngay trung tâm, khu phố trong lòng Đà Nẵng.- Ngay các TTTM lớn, gần ngã...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!