Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà phố thương mại 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Thị Khắp, khu dân cư Hoàng Hùng 5 (Khu nhà ở Hoàng Hùng 5), P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT:...
      Đường Nguyễn Thị Khắp, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 155 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Tiết, giá 5,09 tỷ

      5.09 tỷ 155 m2 32,84 triệu/m2
      Bán nhà hai MT đường ô tô tại P. Hiệp Thành Tp Thủ Dầu 1 Tỉnh Bình Dương. Nhà kết cấu 1 trệt 1 lầu. Tum sân thượng. nội thất xịn xò. Do gđ đã chuyển về...
      Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường D1 - Thuận An, giá 8 tỷ

      8 tỷ 100 m2 80 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhà đường D1 KDC Việt Sing.Chính chủ cần bán nhà lầu ngay đường D1 KĐT Việt Sing Thuận An Bình Dương.DT đất 5*20.Nhà 1 trệt 1 lầu. tầng ...
      Dự án VSIP 1, Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường 12 - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường số 12 trung tâm hành chính, P. Dĩ An, Dĩ An.DT: 99.7 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (5x19.94m).Gần công viên nước...
      Đường 12, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      5,5 tỉ - bán nhanh nhà mặt tiền thương mại 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Thị Khắp, khu dân cư Hoàng Hùng 5 (Khu Nhà Ở Hoàng Hùng 5), p. Tân Đông Hiệp,...

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 63 m2 68,26 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu khu dân cư Champaca Garden, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An.Giá: 4tỷ300. TL.khu dân cư an ninh có gác cổng.DT: 63 mét vuông (5x12.75m)...
      Dự án Champaca Garden, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 60 m2 43,34 triệu/m2
      Bán nhà c4 gác lửng MT đường số 2 KNO Tân Đông Hiệp, p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.Đối diện trường mẫu giáo Việt Mỹ.DT: 60 mét vuông, thổ cư:...
      Đường Số 2, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Hot.Chỉ 5tr/tháng đã sở hữu ngay nhà ở xã hội 1 trệt 1 lầu ngay Vsip 2 Bình Dương.Trả trước 480 tr hỗ trợ vay 25 năm LS cố định 4,8 phần trăm/năm -...
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 140 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Dân Chủ - Hòa Phú - Thủ Dầu Một, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 140 m2 27,86 triệu/m2
      ngộp NH bán lỗ 1 tỉ căn hộ góc nhà mặt tiền Suncasa đường Dân Chủ, P. Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương giá chỉ 3,9 tỉ DT 140 mét vuông đầy đủ ...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 542 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 542 m2 13,84 triệu/m2
      SHR mới ra, còn nóng.- MT đường rộng 20m, KV buôn bán sầm uất, ngay cầu vượt 550, TP Dĩ An, đang KD hotel 5*20, 1 trệt + 6 lầu, hoàn công đầy đủ, DT sàn...
      Đường 11, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường 10 - An Phú - Thuận An, giá 4,28 tỷ

      4.28 tỷ 150 m2 28,54 triệu/m2
      Vừa đẹp vừa rẻ xuất hiện.Hạ giá hơn 500 tr chủ bán ngay nhà lầu trệt + trọ thu nhập cao.khu dân cư Việt Sing, TP Thuận An, BD.Nhà lầu trệt phía trước có...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà mặt tiền thương mại 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Thị Khắp, khu dân cư Hoàng Hùng 5 (khu nhà ở Hoàng Hùng 5), p. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT:...

      Chuyển nhượng nhà phố 150 m2 tại Đường 10 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 150 m2 36,34 triệu/m2
      Nhà 5*30, thổ cư 100 phần trăm.Vị trí đắc địa tại khu dân cư Việt Sing Vsip 1 Bình Dương.Ngay trung tâm văn hóa liên đoàn lao động tỉnh bình...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường DA6 - Thuận Giao - Thuận An, giá 6,98 tỷ

      6.98 tỷ 150 m2 46,54 triệu/m2
      Vị trí: đường da6 khu dân cư việt sing, chợ 79 visip1 bình dươngDT: 5*30, hướng đông, thổ cư 100 phần trăm, SHR chính chủNhà thiết kế cấp 4, cho...
      Đường DA6, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2 tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      * Artisan Park khu phố thương mại đẳng cấp, xanh mát đc phát triển bởi Tập đoàn bất động sản hàng đầu Malaysia - Gamuda Land.* Gamuda Land gia nhập thị...
      Dự án Artisan Park, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 64 m2 tại Đường 10 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 64 m2 56,1 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu Vsip 1 Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương.Vị trí: Trung tâm P. Thuận Giao, gần QL 13.DT đất là 64 mét vuông, SHR, thổ cư hết...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 17 tầng, 500 m2 tại Đường Hà Bổng - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 250 tỷ

      250 tỷ 500 m2 500 triệu/m2
      bán nhanh hotel 4 sao - 2 MT đường Hà Bổng, hồ bơi, nhà hàng đầy đủ, cách biển chỉ 100m đang có hợp đồng thuê 600tr/tháng.- DT đấtkhoảng 500m2 ngang...
      Đường Hà Bổng, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 5 tầng, 144 m2 tại Đường Phan Châu Trinh - Hải Châu I - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 29 tỷ

      29 tỷ 144 m2 201,39 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà trung tâm Đà Nẵng, MT đường Phan Châu Trinh.- Nhà bao gồm 5  phòng ngủ, 5  nhà vệ sinh, 1 phòng khách lớn, 2 phòng sinh hoạt...
      Đường Phan Châu Trinh, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!