Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thế Truyện, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 56 m2 169,65 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà phố KD - Đường Nguyễn Thế Truyện, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 4 x 14met.- Kết cấu: 1 Trệt - 2 Lầu.- Hiện trạng nhà còn mới, dọn vô ...
      Đường Nguyễn Thế Truyện, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 7 tầng, 345 m2 tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - 6 - Quận 3, giá 300 tỷ

      300 tỷ 345 m2 869,57 triệu/m2
      siêu vip 166 - 168 Nam Kỳ Khởi Nghĩa P. 6, Q. 3, Hồ Chí Minh.- DT: 8,42mx41m, DT chưa trừ lộ giới 345m2 - sổ công nhận 343m2- DTXD 163m2 với 7 tầng, 1...
      166 - 168, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 85 m2, hướng Nam tại Đường Sông Đà - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 85 m2 116,48 triệu/m2
      Nhà em đang cần bán: Chính chủ luôn ạ: 0907 237 ***.Vị trí: Nằm ngay khu dân cư Sông Đà, đi Gigamall Phạm Văn Đồng tầm 5 ph, ra sân bay 15 ph...Nhà đẹp vô...
      Dự án Sông Đà, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 112 m2 150 triệu/m2
      Vị trí tiềm năng phát triển, ngay cạnh đường vào sân bay Tân Sơn Nhất.Có vỉa hè 3m thuận tiện KD buôn bán.- DT: 4 x 28m, vuông vắn, không lỗi phong thuỷ.-...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 50 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      - Vị trí hái ra tiền tại Đường Bàu Cát 1, P14, Tân Bình, khu vực KD sầm uất. Dân trí cao, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt. - DT 50 mét vuông (5m x...
      Đường Bàu Cát 1, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 113 m2 tại Phố Đỗ Nhuận - Sơn Kỳ - Tân Phú, thỏa thuận

      Thỏa thuận 113 m2
      + MT KD đa ngành, ngang 5.6m nở hậu chữ L 7m, 2 mặt trước sau.+ Vị trí đẹp KD đa ngành, kế bên trường đại học công thương.+ Sổ đẹp, vuông nở hậu chứ L,...
      Đường Đỗ Nhuận, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Thới An 11 - Thới An - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      căn nhà phố Thới An 11: DT 110m2, 2 tầng BTCT, 5.2mx 21m, nhỉnh 5 tỉ, P. Thới An.+ Chủ xoắn bán, không chịu nổi, tiếp tục giảm chào 200 tr, giá mới 5.5 tỉ...
      Đường Thới An 11, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phố Phó Đức Chính, giá 15,1 tỷ

      15.1 tỷ 80 m2 188,75 triệu/m2
      Hãy liên lạc: Thiện Đồng 0913 620 ***. Chỉ 15,1 tỉ.ngôi nhà phố Phó Đức Chính, không có căn thứ 2 giá rẻ hơn. Khu vực cực kỳ văn minh, phù hợp xây dựng...
      Đường Phó Đức Chính, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      giá siêu mềm Bán nhà 3 tầng MT đường thông oto P. Bình Trưng Đông Q. 2. Dt 75 mét vuông ngang hơn 4m. Sân đậu oto. Nhà hoàn công.Giá chỉ 6.5 tỉ ...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phan Tôn - Quận 1, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng.chính chủ cần bán ngay, giá cực rẻ khu vực, không có căn...
      Đường Phan Tôn, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 131 m2, mặt tiền 8m tại Đường 10B - Bình Chánh, giá 900 triệu

      900 triệu 131 m2 6,88 triệu/m2
      - Chính Chủ BÁN Dãy Nhà Trọ Tân Kiên thu nhập 12tr5/1 tháng.- Có 7 phòng trọ, 1 Ki ốt Nằm Trên MT đường - liên kế KCN- DT : Tổng 131,5m2: Ngang 5m : Dài...
      Đường 10B, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      * Bề ngang bề thế 8.4m - 2 MT trước sau cực đẹp, xem ngay!- DT : 8,4X16m. (không có căn so sánh trong tầm giá)- 5 tầng + thang máy cao cấp, đang có 16 phòng...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chu Văn An, giá 15 tr

      15 triệu 70 m2 0,22 triệu/m2
      Nhà nguyên căn Bình Thạnh giá hỗ trợ mùa dịch.DT: 4.5 x 13KẾT CẤU: Trệt + 1 lầuGIÁ: 17 tr thỏa thuậnAN NINH: Hàng xóm hiềnđc: Đầu hẻm ĐInh Bộ Lĩnh, P. 26,...
      Đường Chu Văn An, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2 tại Đường Huỳnh Khương Ninh - Đa Kao - Quận 1, giá 26 tỷ

      26 tỷ 110 m2 236,37 triệu/m2
      CHÚ NĂM CẦN bán nhanh NHÀ Q1 HUỲNH KHƯƠNG NINH KHU VIP HIẾM NHÀ BÁN 110M CHỈ 26 tỉ+ Nhà 4 tầng BTCT có 8 phòng vừa ở vừa cho thuê.+ MT KD đa ngành nghề,...
      Đường Huỳnh Khương Ninh, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 563 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bến Nghé - Quận 1, giá 399 tỷ

      399 tỷ 563 m2 708,71 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà phố đường Nguyễn Du P. Bến Nghé Q. 1.- DT 14m x 43m.- CN 563m2.- Kết cấu trệt 3 lầu nhà cũ tiện xây dựng mới.- CTXD Hầm - 8 tầng.- hợp ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 119 m2 tại Phường 7 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 119 m2 150,43 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự mini MT đường số 4, P7, Q. Gò Vấp.- DT: 7m x 17m. DTCN: 119m2. diện tích sử dụng= 270m.- Nhà 3 tầng, 1 trệt 2 lầu. Phía sau có...
      Đường Số 4, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 150 m2 tại Đường D1B - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 150 m2 22 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.1. Mình cần sang nhượng nhà DT 5*30, một trệt một lầu xây kiên cố (DTSD 375  mét...
      Số 909, Đường D1B, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Dĩ An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      bán nhanh ngôi nhà phố thương mại 1 trệt 2 lầu MT đường Nguyễn Thị Khắp, khu dân cư Hoàng Hùng 5 (khu nhà ở Hoàng Hùng 5), p. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.Giá:...
      Đường Nguyễn Thị Khắp, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!