Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 47 m2 tại Đường Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 47 m2 357,45 triệu/m2
      ✅ Bán căn nhà phố Nguyên Hồng - Láng Hạ - Đống Đa ✅ PHÂN LÔ - KD - VỈA HÈ - oto TRÁNH, oto VÀO NHÀ, oto CHẠY VÒNG QUANH - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA, an sinh...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 81 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 23 tỷ

      23 tỷ 81 m2 283,96 triệu/m2
      BÁN NHÀ HOÀNG NGÂN- TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH-N CẦU GIÁ 81M 8 TẦNG- THANG MÁY- MT 5M BÁN 23 tỉBÁN NHÀ HOÀNG NGÂN- TRUNG HÒA NHÂN CHÍNH-N CẦU GIÁ 81M 8 TẦNG MT...
      Đường Hoàng Ngân, Trung Hòa

      Cần bán nhanh nhà phố 127 m2 tại Phố Nguyễn Phúc Lai - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 127 m2 291,34 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà mặt phố Nguyễn Phúc Lai. MT khủng 8,5m, đường vị trí trung tâm kết nối Đê La Thành, La Thành, Hoàng Cầu, Xã Đàn, Mai Anh Tuấn, Láng...
      Phố Nguyễn Phúc Lai, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 90 m2, hướng Đông tại Đường Bàu Làng - Thanh Khê Đông - Thanh Khê, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      BÁN NHÀ MT ĐƯỜNG 5M5 LỀ 3M THANH KHÊ SÁT KỲ ĐỒNGDT: 90M2HƯỚNG: ĐÔNG Khu vực Dân Trí Cao Vị Trí : Siêu Đẹp , gần công viên, sát chợ Kỳ Đồng, gần...
      Đường Bàu Làng, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 52 m2, hướng Tây-Bắc tại Phố Đông Các - Đống Đa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      Chúng tôi giới thiệu đến Quý KH thông tin Chính chủ cần bán ngôi nhà tại phố Đông Các, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội. Nhà nằm tại vị trí đắc địa, lý tưởng...
      Phố Đông Các, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Tặng toàn bộ nội thất cao cấp, gần Trương Đình Hội, ngang 4m, 2 tầng hiện hữu

      3.39 tỷ 40 m2 84,75 triệu/m2
      Tặng toàn bộ nội thất cao cấp, gần Trương Đình Hội, ngang 4m, 2 tầng hiện hữu+Kết cấu 2 tầng, 2 phòng, 2 vệ sinh.+Vị trí tiện ích như Trường cấp 1,2 trong...
      Phố Phố Mai Hắc Đế, Phường Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 96 m2 tại Phố Liên Trì - Trần Hưng Đạo - Hoàn Kiếm, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 96 m2 244,8 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhà cũ 1 ngõ Liên Trì, Q. Hoàn Kiếm, bìa đỏ chính chủ, DT đất ghi trên sổ là 94.2 mét vuông, DT thực tế đang sử dụng 96 mét ...
      1 Phố Liên Trì, Phường Trần Hưng Đạo, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 132 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Mỹ - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 132 m2 174,25 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố MT đường 30m KDC Phú Mỹ- Vạn Phát Hưng,P.Phú Mỹ,Q. 7.- Vị trí : MT đường Hoàng Quốc Việt - DT : 6-22m, xây dựng trệt,lửng,3 lầu. DTSD :...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 230 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Tam Thuận - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 230 m2 67,4 triệu/m2
      ❤️NHÀ 2 MÊ, 2 MT TRẦN CAO VÂN - ĐÀ NẴNG DT KHỦNG 230 mét vuông NỞ HẬU GIÁ NHỈNH 15 tỉ.🏦Chủ đi nước ngoài cần bán nhanh căn nhà phố Trần Cao Vân...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - 6 - 3, giá 50 tỷ

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Căn căn hộ dịch vụ căn hộ góc Đường Nguyễn Thị Minh Khai. DT: 9x14. Giá: 50 tỉVị trí: đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. 6, Q. 3. ( căn hộ ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá rẻ

      Thỏa thuận 32 m2
      Gia đình cần bán nhà ngõ 264 Ngọc Thuỵ, ngay mặt ngõ ô tô đỗ cửa. Cách chợ Ngọc Thuỵ 100m Đường Hồng Tiến nối dài 50mKhu vực dân trí cao, trung tâm Ngọc Thuỵ.
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 210 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Nghĩa - Biên Hòa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 210 m2 78,58 triệu/m2
      bán đất MTGần chợ bửu hòaGần P. an ninh đảm bảogân trường hoc, trạm xachính chủ bancơ thỏa thuận
      Đường Đường Nguyễn Hữu Nghĩa, Phường Phường Bửu Hòa, Thành phố Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 215 m2, mặt tiền 7m tại Đường 1 - Bình Chánh, giá 22,45 tỷ

      22.45 tỷ 215 m2 104,42 triệu/m2
      𝐂𝐇Í𝐍𝐇 𝐂𝐇Ủ 𝐁Á𝐍 𝐍𝐇À 𝐏𝐇Ố 𝐊𝐃𝐂 𝐁Ì𝐍𝐇 𝐇Ư𝐍𝐆- Cách 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 𝐓Â𝐌 𝐐𝐔Ậ𝐍 𝟖 (P.5) 𝐂𝐇Ỉ 𝟓𝟎𝟎𝐌. ✅ 𝐃𝐢ệ𝐧 𝐭í𝐜𝐡: 215m (7m x 30m). Full...
      Đường 1, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 109 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 109 m2 59,64 triệu/m2
      ♻️Nhà  2 MT sổ hồng riêng 109m², DT 55m 4 tầng, đường Thạnh Xuân 35, Q. 12 - Cách MT đường 20m - Gần trường cao đẳng Điện Lực, ngã 4 Ga, Q.12.🟢DT:...
      Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 58 m2 tại Đường Trung Mỹ Tây 1 - Trung Mỹ Tây - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 58 m2 65,52 triệu/m2
      # Hiện trạng: Nhà dân sinh sạch sẽ và con mới mua về không phải sửa chữa gì thêm, nhà chủ đang ở chưa qua KD; nội thất cơ bản; Sổ vuông vắn; # DT-...
      Đường Trung Mỹ Tây 1, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 101 m2 tại Phố Yên Hoa - Tây Hồ - Hà Nội, giá 46 tỷ

      46 tỷ 101 m2 455,45 triệu/m2
      -  Vị trí nhà mặt Hồ phố Yên Hoa – Tây hồ. oto – Thang máy, DT 101m², 8 tầng-  Vỉa hè KD. Khu vực văn minh, không khí trong lành .-  Giao...
      Phố Yên Hoa, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 72 m2, hướng Đông tại Phố Tạ Quang Bửu - 5 - 8, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 72 m2 258,34 triệu/m2
      ✅ 𝐃𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐢́𝐜𝐡 đ𝐚̂́𝐭 : 72m² (4m x 18m); DTSD: 163.6m², có thông hành địa dịch phía sau 3m ✅ 𝐇𝐢𝐞̣̂𝐧 𝐭𝐫𝐚̣𝐧𝐠 : 1 trệt 2 lầu có sân...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 580 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 38 tỷ

      38 tỷ 580 m2 65,52 triệu/m2
      - Cần bán nhà phố đường Nguyễn Văn Tăng, P, Long Thạnh Mỹ, Tp Thủ Đức. TP HCM.- Vị trí đẹp, Tuyến chính vào Vinhome Grand Park, KD mọi ngành nghề cực kỳ...
      Đường Nguyễn văn tăng, Long Thạnh Mỹ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!