Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán căn nhà mặt phố 80 m2 tại Phố Hai Bà Trưng - Võ Thị Sáu - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 80 m2 500 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà MT cực đẹp đường Hai Bà Trưng, đối diện chợ Tân Định Q.1Khu vực KD đa ngành nghề, KD nhà thuốc ,Văn phòng công ty,KD thời...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 206 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Bình - Nhà Bè, giá 11 tỷ

      11 tỷ 206 m2 53,4 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố đường 831A Nguyễn Bình , Nhơn Đức, Nhà Bè( hiện đang KD )Nhà 1 trệt 1 lầu , DT đất : 5x42m , 2 MT đường.sổ hồng riêng hoàn...
      831 A Đường Nguyễn Bình, Xã Nhơn Đức, Huyện Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Linh Đông - Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 125 m2 85,6 triệu/m2
      Bán đất MT đường linh đông, gần trường học, cách phạm văn đồng 100mNgay vành đai 2, đường nhựa rộng 25m KD sầm uấtGồm 3 lô mới tách sổ năm 2023Lô 1: DT...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 487 m2, hướng Nam tại Phố Hai Bà Trưng - Đông Hòa - Dĩ An, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 487 m2 23,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay miến đất đường xe tải đi ngay sát đường Hai Bà Trưng kéo dài ngay sau Siêu Thị Go chỉ tầm 250m thuộc P. Đông Hòa, TP. Dĩ An. DT đất...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 4,2m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 14 tỷ

      14 tỷ 70 m2 200 triệu/m2
      Bán căn nhà phố (trệt & 20m² gác bê tông nhẹ - ĐC: 583B Trần Quang Diệu, P. An Thới, Q. Bình Thuỷ - TP Cần Thơ (Đối diện shop giày Bitis):- DT:...
      583B - Đường Trần Quang Diệu, Phường An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Nam tại Đường Trần Quang Diệu - Bình Thủy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 100 m2 135 triệu/m2
      Bán căn nhà phố, ĐC: 565 Trần Quang Diệu, P. An Thới, Q. Bình Thuỷ - TP Cần Thơ.- DT: (4.7x16)m² (nở hậu 6.0m) + 30m² (Nhà tắm &  toilet riêng)....
      565 - Đường Trần Quang Diệu, Phường An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 82,25 m2, mặt tiền 3,5m , giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 82,25 m2 96,05 triệu/m2
      #BANNHAMATTIEN  1T1L Nguyễn Việt Dũng✅ĐC: 57 Nguyễn Việt Dũng, P.An Thới, Q. Bình Thuỷ, TP Cần Thơ:✅DT: (3,5 x 23,5) x 2Nhà 2 MT (đường Ng. Việt Dũng...
      53/57 - Đường Nguyễn Việt Dũng, Phường An Thới, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Mặt tiền kinh doanh Tạ Quang Bửu 5 tầng kiên cố ở ngay pháp lý chuẩn

      13.6 tỷ 70 m2 194,29 triệu/m2
      Mặt tiền kinh doanh Tạ Quang Bửu 5 tầng kiên cố ở ngay pháp lý chuẩn+Diện tích 70m2+Kết cấu 1 trẹt, 1 lửng, 3 lầu, sân thượng, 6 phòng.+Gần chợ Rạch Ông,...
      Phố Phố Tạ Quang Bửu, Phường Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 195 m2, mặt tiền 12m tại Phố Thạch Lam - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 195 m2 117,95 triệu/m2
      MT đường - 195m2 (12x19,8m) - đường 12m nhựa - gần Thạch Lam, Thoại Ngọc Hầu, Hoà Bình,... Có thể phân lô.Giá: 23 tỉ thỏa thuận chính chủ.Thạch Lam, Phú...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lã Xuân Oai - Quận 9, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 73 m2 47,27 triệu/m2
      - MT đường nhựa 10m, KD đa ngành nghề.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- Gần trường cấp 1 Trương Văn Thành.- Nhà đang cho thuê 13...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoa Lan - Phú Nhuận, giá 23 tỷ

      23 tỷ 65 m2 353,85 triệu/m2
      MT đại gia săn đón, không có nhà bán - Hoa Lan, P2, Phú Nhuận.65m2 (4m x 16m) A4 - 5 tầng.+ Vị trí nằm trên con đường vip nhất Phan Xích Long, MT Hoa Lan,...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành - Quận 10, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      Khu vực trung tâm. Rất nhiều tiện ích. DTCN 82 mét vuông.+ Giáp đường Cách Mạng Tháng 8, Sư Vạn Hạnh.+ anh/chị em có nhu cầu alo.
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 27,9 tỷ

      27.9 tỷ 99 m2 281,82 triệu/m2
      Bán ngôi nhà MT trục đường thương hiệu Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Q. Phú Nhuận. Vị trí ngay đoạn trung tâm đẹp, nhiều tòa nhà văn phòng, NH, chuỗi thương hiệu...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      Mr Phong ᶜᵒᶰʰᵃ•ᵛᶰ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 7, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      * Vị trí:MT đường Hoàng Trọng Mậu (D1 cũ), Đông Bắc phong thủy mát mẻ, con đường KD sầm uất của KĐT.* Hiện trạng:Nhà có sổ.Sẵn HĐ thuê hàng tháng 70 tr.*...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 102 m2 tại Đường Bạch Đằng - Bình Thạnh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 102 m2 284,32 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 64 Bạch Đằng giao Đinh Bộ Lĩnh P. 24 Bình Thạnh vị trí siêu đẹp đi tung tâm TP chỉ 5p.* Vị trí: Ngay ngã 4 hàng xanh, tuyến đường TMDV KD...
      64, Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 280 m2, mặt tiền 9m tại Đường Cống Lở - Tân Bình, giá 37,9 tỷ

      37.9 tỷ 280 m2 135,36 triệu/m2
      căn nhà phố KD Cống Lở, P. 15, Tân Bình, vị trí đắc địa nhà gần sân bay, 280 mét vuông, ngang khủng 9m nở hậu tài lộc, thiết kế 4 tầng đẹp lung linh...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 72 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 72 m2 194,45 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà phố nằm trên tuyến đường nguyễn sơn. tân phúxây dựng 1 trệt 4 lầu. 6 phòng ngủ, 7 toilet phòng khách, khu bếp. Sân...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Phường 8 - Gò Vấp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 66 m2 101,52 triệu/m2
      căn nhà phố vừa xây.- đc: P8, Q. Gò Vấp.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ 6 phòng vệ sinh, sân thượng trước sau.- DT: 5,5 x 12m nở hậu...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!