Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 90 m2 tại Phường Quảng Thắng - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
       nhà phố thương mại shophouse trung tâm thành phố. THANH HÓA CÁCH AEON MALL CHỈ 3 ph : ĐẦU TƯ GIÁ HỜI - SINH LỜI BỀN VỮNG 💯💵 VỐN ĐẦU TƯ BAN...
      Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu nhà mặt tiền 45 m2 tại Đường 6 - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 45 m2 113,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đường số 6 Gò Vấp ngang 5m dài 9m 1 trệt 1 lầu.GÒ VẤP GIÁP BÌNH THẠNH - HXT NÉ XE TẢI - 44 mét vuông - MT KD ĐỈNH CỦA CHÓP CHỈ NHỈNH...
      Đường 6, Phường 5, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 115 m2 tại Đường Lê Đại Hành - Hòa Phát - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 8,68 tỷ

      8.68 tỷ 115 m2 75,48 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng 2 mê đường Lê Đại Hành, Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng- DT: theo thông tin trên sổ 114.5m² (ngang 6.1m, dài 19.3m). Nhưng thực tế là...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 80 m2, hướng Đông-Nam tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 80 m2 10,63 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhanh nhà c4 đường Trịnh Như Khuê, Bình Chánh.- sổ hồng, công chứng sang tên ngay. - Nhà có 2 PN, 1 phòng vệ sinh, sân...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 70 m2 tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên, giá 8 tỷ

      8 tỷ 70 m2 114,29 triệu/m2
      Vịnh Thiên Đường - Công viên Vịnh Biển Bốn Mùa.-vị trí ngay gần megagrand world trung tâm vui chơi giải trí với nhiều event cũng như khu vực ăn chơi nghỉ...
      Tân Quang, Thị trấn Như Quỳnh, Văn Lâm và Nghĩa Trụ, Văn Giang, tỉnh Hưng Yên

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 48 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn, giá 565 triệu

      565 triệu 48 m2 11,78 triệu/m2
      gấp gấp bán nhanh ngôi nhà MT đường hẻm ô tô vị trí khỏi chê giá 565tr ( thỏa thuận )  DT 4x12 gần KCN , xí nghiệp , UB , BV , chợ , trạm...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 190 m2, hướng Bắc tại Đường 19 - Bình Tân, giá 29 tỷ

      29 tỷ 190 m2 152,64 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường KD rộng rãi, thông thoáng, khu vực cư dân đông đúc, sang trọng, an ninh, không bị ngập nước, cách siêu thị co.opmart và nhà thờ Phaolo...
      Đường 19, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 400 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - 6 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 380 tỷ

      380 tỷ 400 m2 950 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN KHÁCH SẠN 80 PHÒNG NGAY HÔ CON RÙAVỊ TRÍ: MẶT TIỀN HỒ CON RÙA, Q3DT: 400 m² HIỆN TRẠNG: 1 HẦM + 11 TẦNGSỐ PHÒNG:...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 164 m2 tại Đường Bình Chuẩn 32 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 164 m2 15,86 triệu/m2
      💥Mô hình " căn nhà phố có Bảo Vệ Riêng" " Đầu Tiên" tại TP. Thuận An-Bình Dương💥 ➡️ Giá chỉ 2.8 tỉ có ngay căn 1 trệt 2 lầu. ➡️ NH Vietcom hỗ...
      Đường Bình Chuẩn 32, Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 77 m2 tại Đường 16 - Tân Chánh Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 77 m2 85,72 triệu/m2
      Nhà lô góc MT tân chánh hiệp 164x17 1 trệt 2 lầu ,4 PN ,3 phòng vệ sinh có chỗ đậu ô tô
      Đường 16, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 136 m2 tại Phường Phú Thuận - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 136 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Lê Thị Chợ, Q. 7.DT: 5 x 30m 136 mét vuông.Gồm 2 nhà trước và sau.Nhà trước 4 x 8. 1T 2L đang cho thuê 15tr/th.Nhà sau 5...
      Đường Lê Thị Chợ, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 67 m2 tại Phường Tân Quy - 7 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 67 m2
      + Chính chủ một đời chưa từng qua đầu tư cần bán căn nhà phố đường số 81 P. Tân Quy Q. 7, hiếm bán.+ Vị trí toạ lạc ngay MT VIP đường số 81 thuận tiện di...
      Đường Số 81, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 70 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 3 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 70 m2 185,72 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay trước Tết ngôi nhà phố 2 MT đường Trần Kế Xương, P. 3, Bình Thạnh.- Góc 2 MT, vị trí đẹp, đường 2 chiều thông ra các tuyến đường chính,...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Phường 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà phố 4 tầng MT đường Nguyễn Văn Thương (D1 cũ) P. 25, Q. Bình Thạnh.Vị trí đắc địa, đoạn đẹp nhất tuyến đường ngay tòa nhà Peal...
      Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 30 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 30 m2 453,34 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - lô góc - KD - giá hợp lý.Nhà mặt phố Giang Văn Minh, đoạn đầu Kim Mã, vị trí sầm uất nhất phố. Vỉa hè rộng.+ Lô góc 1 mặt phố, 1 mặt ngõ...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 275 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Phú Thủy - Phan Thiết, giá 12 tỷ

      12 tỷ 275 m2 43,64 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà  1 trệt 2 lầu  MT võ văn kiệt , đối diện công viên  Võ văn kiệt ,TT TP phan thiết, đối diện công viên Võ Văn Kiệt nơi KD...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay nhà mặt phố 90 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Nhà mặt phố Liễu Giai Ba Đình DT sổ 77m2 DT ngoài sổ 13m2 nhà c4 MT 9.2m mặt hậu 9.3m lô góc ba mặt thoáng.Vị trí cực đẹp, cách Hồ Tây 300m, cách Lotte...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 100 m2 tại Đường Đỗ Hành - Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 100 m2 80,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 3 lầu, 5 PN, 4 tolet, 1 phòng xông hơi.  Dt 5m x20m.  MT đường nhựa đỗ hành P. phú thủy.TT.TP.phan thiết.gần sát bên công viên võ...
      Đường Đỗ Hành, Phường Phú Thủy, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!