Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.911 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 52 m2 tại Phường Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 52 m2 267,31 triệu/m2
      bán nhanh nhà ngõ phố Phạm Tuấn Tài, Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy.DT: 52m², 5 tầng, MT 4.5m. Nhà còn mới đẹp, thiết kế hiện đại, công năng sử dụng tối ưu....
      Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 97 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Thị Tràng - 12, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 97 m2 64,95 triệu/m2
      👉 DT : 4 X 25. KDC hiện hữu.👉 Kết cấu : Nhà 2 Tầng, 4  phòng ngủ (2  phòng ngủ tầng một), 2 nhà vệ sinh, Sân phơi phía sau, Sân trước...
      Đường Nguyễn Thị Tràng, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 105 m2 tại Đường Nguyễn Thị Kiểu - Tân Thới Hiệp - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 105 m2 114,29 triệu/m2
      MT KD Nguyễn Thị Kiểu- DT- 105 mét vuông, 5 tầng, 7mx 15m chỉ 12 tỉ Tân Thới Hiệp Q12+ MT siêu đỉnh Q. 12. KD Showroom nội thất.      ...
      Đường Nguyễn Thị Kiểu, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 130 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 52 tỷ

      52 tỷ 130 m2 400 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Thanh Nhàn, Q. HBT, vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Vị trí đẹp nhất nhì phố, tòa nhà mặt phố KD sầm uất ở...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 93 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Liệt - Hoàng Mai, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 93 m2 126,89 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHÂN LÔ GIẢI PHÓNG - SIÊU ĐẸP QUY HOẠCH ỔN ĐỊNH - XÂY BUILDING 8 TẦNG SIÊU ĐẸP - oto NGỦ TRONG NHÀ DTSD 93 mét vuông - DT trên sổ...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 47 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 47 m2 293,62 triệu/m2
      oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - SÁT PHỐ . Nhà mình ở vị trí cực đẹp, xây tòa nhà KD, văn phòng đắc địa. Nhà cách mặt phố Minh Khai 15m trước nhà oto...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 100 m2 tại Đường Phạm Khiêm Ích - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 100 m2 78,91 triệu/m2
      block 4 TẦNG – PHẠM KHIÊM ÍCH – 7 PHÒNG căn hộ chung cư - đầy đủ nội thất – DÒNG TIỀN 500TR/NĂM. Vị trí  nằm đối lưng đường Minh Mạng, Lê...
      Đường Phạm Khiêm Ích, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 71 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 71 m2 169,02 triệu/m2
      2xx Lê Thanh Nghị 71 mét vuông đất, nhà 4 tầng, ngang 5m, giá 12tỉ  -  MT đường lớn 10.5m, lề 13m-  Ngay trung tâm Q. Hải Châu- Khu vực...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Mặt tiền Kinh Doanh Phạm Thế Hiển, 75m2 x 2 Tầng, Dòng tiền 16tr/tháng

      7.7 tỷ 75 m2 102,67 triệu/m2
      Mặt tiền Kinh Doanh Phạm Thế Hiển, 75m2 x 2 Tầng, Dòng tiền 16tr/tháng+Kết cấu 2 tầng, 4 phòng, 4 vệ sinh.+Dòng tiền 16tr/ tháng, vừa ở vừa kinh doanh hoặc...
      Đường Đường Phạm Thế Hiển, Phường Phường 6, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 57 m2 tại Đường Mỹ Đình 1 - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 57 m2 342,11 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán ngôi nhà phố A29 X3 Mỹ Đình 1,  P. Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.-DT:56.2m2-Kết cấu nhà 5 tầng  1 lửng 1 tum gồm 6 PN và...
      Đường Mỹ Đình 1, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 73 m2 tại Đường An Hải 3 - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 73 m2 65,62 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 2.5 TẦNG MT ĐƯỜNG AN HẢI SƠN TRÀ.Chính chủ ở Hàn Quốc về, cần bán ngôi nhà 2,5 tầng tại An Hải Bắc ,Sơn Trà ,Đà Nẵng. Trước đây cho thuê 8tr tháng....
      Đường An Hải 3, Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Phố Đỗ Quang - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 40 m2 337,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐÕ QUANG- TRUNG HÒA- CẦU GIẤY 40M NHÀ 5 TẦNG oto DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM. Gia đình không dùng đến nên cần bán ngôi nhà khu liễ kề Đỗ Quang-...
      Đường Đỗ Quang, Trung Hòa

      Cần bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 81 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 81 m2 209,88 triệu/m2
      Bán nhà Trung kính- Cầu Giấy- oto Tránh- KD 81m, 6 tầng thiện chíNhà Trung Kính 80.6m nhà 6 tầng, MT 5.3m giá chào 17.9 tỉNHÀ ĐẸP 6 TẦNG - 2 THOÁNG...
      Đường Trung Kính, Trung Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 420 m2, hướng Tây-Nam tại Phố Hoàng Cầu - Láng Hạ - Đống Đa, giá 230 tỷ

      230 tỷ 420 m2 547,62 triệu/m2
      + Bán tòa nhà mặt phố Hoàng Cầu, Q. Đống Đa, vị trí đẹp, uy phong & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì phố, tòa nhà mặt phố đắt đỏ ở...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 80 m2 tại Ngõ Thái Thịnh 1 - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 21,4 tỷ

      21.4 tỷ 80 m2 267,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ, THÁI THỊNH, DT 80M, NHÀ 4TẦNG, MT5,5M, GIÁ 21,4tỉ.Em cần bán Mặt phố thái thịnh, đống đa, lô gốc, 2 mặt thoáng, 4 tầng, DT 80m,...
      Ngõ Thái Thịnh 1, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 48 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      🆘🆘 MT RẺ NHẤT - Q. 10 - 4.3x11 - CHỈ 10.x tỉ 🆘🆘===============>CG1👉 Chỉ nhỉnh 11 tỉ mua đc MT.👉 Vị trí đỉnh khỏi phải bàn thông, Trường Sơn, CMT8, CV...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 84 m2, hướng Đông tại Đường Chợ Lớn - 11 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 84 m2 214,29 triệu/m2
      👉SIÊU PHẨM VIP MT , CHỢ LỚN , Q.6 , 84m² , GIÁ CHỈ 18 tỉ☎️0️⃣9️⃣0️⃣7️⃣0️⃣8️⃣5️⃣5️⃣3️⃣1️⃣ gặp Dung xem nhà (#vang3979)🤝Kh u vực KD mọi ngành nghề , trục...
      Đường Chợ Lớn, Phường 11, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Hẻm Bagac Mễ cốc, Mới ở ngay, 39m2 x 3 Tầng, Khu an ninh, chỉ 3.69 tỷ

      3.69 tỷ 39 m2 94,62 triệu/m2
      Hẻm Bagac Mễ cốc, Mới ở ngay, 39m2 x 3 Tầng, Khu an ninh, chỉ 3.69 tỷ+Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng, 3 vệ sinh.+Hẻm xe hơi, khu an ninh, yên tĩnh,+Gần chợ,...
      Đường Đường Bến Mễ Cốc, Phường Phường 15, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!