Thông tin mô tả
Bán
Nhà 1 trệt 1 lầu. Đang cho thuê làm showroom.
Ngay siêu thị mega market, công viên, quán karaoke, quán
Cách 70m ra
Cách 60m ra lê văn khương.
Cách 250m qua Gò vấp.
Giá: 12,49 Tỷ
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 73,47 Triệu/m2
974522
Mua bán
Bán
Nhà 1 trệt 1 lầu. Đang cho thuê làm showroom.
Ngay siêu thị mega market, công viên, quán karaoke, quán
Cách 70m ra
Cách 60m ra lê văn khương.
Cách 250m qua Gò vấp.
Khánh Duy
Đường Tô Ký, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
450 triệu
35 m2
Đường Nguyễn Văn Quá, Đường 12, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,6 tỷ
45 m2
90 Đường Tân Thới Nhất 1, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
89,9000015258789 m2
Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh
3,7 tỷ
72 m2