Thông tin mô tả
Mẹ tôi lớn tuổi cần bán lại nhà MT Lê Văn Sỹ, Q.
Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, đang cho thuê 250tr/tháng.
Thích hợp: Xây hotel, VP
Giá: 70 Tỷ
Diện tích: 330 m2
Giá/m2: 212,12 Triệu/m2
974533
Mua bán
Mẹ tôi lớn tuổi cần bán lại nhà MT Lê Văn Sỹ, Q.
Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu, đang cho thuê 250tr/tháng.
Thích hợp: Xây hotel, VP
Nguyễn Bùi Duy Thanh
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2