Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 73 m2 tại Quận Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 73 m2 147,95 triệu/m2
      chính chủ bán ngay – Nhà 2 MT căn hộ góc Đường Phan Văn Trị đối diện Cityland 72  mét vuông bán nhỉnh hơn 10 tỉNhà 1 Trệt 1 Lửng  4.15x15.22 =...
      Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 30 m2, mặt tiền 5m tại Đường La Phù - La Phù - Hoài Đức, giá 6,55 tỷ

      6.55 tỷ 30 m2 218,34 triệu/m2
      MẶT PHỐ KD - LÔ GÓC oto TRÁNH - TẦM TIỀN HIẾM  + Vị trí Lô góc 2 MT đường lớn+ Đường oto tránh, KD sầm uất mọi loại hình+ Thiết kế  công năng phù hợp vừa ở...
      Đường La Phù, Xã La Phù, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 60 m2 466,67 triệu/m2
      - Nhà phân lô siêu đẹp, vị trí đắc địa phố Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy.- KD tốt. Đường trước nhà 3 oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, 2 mặt thoáng trước và sau vĩnh...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Trung Ngạn - Bến Nghé - 1, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 30 m2 316,67 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1 giá 9,5 tỉ Nguyễn Trung Ngạn ngang 6,5m dài 9m trệt lầu HC đủ.Số cũ là xoẹt, thực tế là MT Nguyễn Trung Ngạn- Đang cho thuê làm quán cafe- đông...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Bến Nghé

      Bán gấp nhà phố 30 m2 tại Đường Đào Tấn - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 30 m2 650 triệu/m2
      Tài chính chưa đến 20 tỉ tìm đâu ra một căn mặt phố chính, Q. vip nhất nhì TP Hà Nội.Phố Đào Tấn là con số huyết mạch, sầm uất bậc nhất Q. Ba Đình của TP...
      Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà Mặt Phố 70m2, mt 4.5m, đường Ô Cách, Hoa Lâm - Việt Hưng, Long Biên. Nhỉnh 11 tỷ

      11.9 tỷ 70 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà Mặt Phố 70m2, mt 4.5m, đường Ô Cách, Hoa Lâm, Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội, Nhỉnh 11 tỷ Diện tích 70m2, mt 4.5. Hiện có nhà Cấp 4 còn ở...
      Quận Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường ĐT 826 - Long Trạch - Cần Đước - Long An, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      🏘️Nhà Mái Thái - Đã Hoàn Công- 🔥Tặng Nội Thất 🔥DT: 5x20m (100m²)- Thiết kế: 4 phòng ngủ - 3 nhà vệ sinh 🔥Tặng nội thất🔥💵Giá: 2 tỉ 700tr...
      Đường ĐT 826, Xã Long Trạch, Huyện Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 262 m2, hướng Bắc tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình, giá 59 tỷ

      59 tỷ 262 m2 225,2 triệu/m2
      Bán nhà P. 4 Q. Tân Bình, MT 15B hậu Giang, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8,2m x 32m; công nhận 262 mét vuông. diện tích sử dụng 420 mét ...
      15B, Đường Hậu Giang, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 74 m2 tại Đường Ngô Xuân Quảng - Trâu Quỳ - Gia Lâm, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 74 m2 268,92 triệu/m2
      Vị trí:- Nhà mình bán có vị trí vô cùng đẹp đắc địa, mặt phố Ngô Xuân Quảng, KD bất chấp, xây toà nhà văn phòng không điểm trừ, khu vực hiếm nhà bán.- Thiết...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Trâu Quỳ

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 120 m2 tại Đường Bạch Đằng - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bạch Đằng, P. 2 Tân Bình, ngay sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 8m x 16m; 120 mét vuông đất. vuông vắn, không tóp hậu, không lộ giới,...
      Đường Bạch Đằng, 2

      Sở hữu nhà mặt phố 140 m2 tại Phố Thái Thịnh - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 62 tỷ

      62 tỷ 140 m2 442,86 triệu/m2
      Bán toà nhà văn phòng 9 tầng phố Thái Thịnh, Q. Đống Đa, Thủ đô Hà Nội.Nhà xây mới thiết kế 9 tầng thông sàn, vị trí đẹp nằm mặt ngõ to và đẹp nhất phố...
      Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 118 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - 14 - Tân Bình, giá 24,79 tỷ

      24.79 tỷ 118 m2 210,09 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Thăng Long, P. 4 Q. Tân Bình, khu sân bay Tân Sơn Nhất.- DT: 5m x 24m, công nhận 118m², diện tích sử dụng 379m²; 2 MT trước sau.(vuông ...
      Đường Thăng Long, 4

      Sở hữu nhà mặt phố 1 tầng, 160 m2 tại Đường Võ Thành Trang - 11 - Tân Bình, giá 13,79 tỷ

      13.79 tỷ 160 m2 86,19 triệu/m2
      Bán nhà phố Võ Thành Trang, P. 11 Q. Tân Bình, ngay ngã 4 Bảy Hiền, BV Thống Nhất, chợ Tân Bình. chợ Bà Hoa.- DT: 8m x 20m; 160 mét vuông đất; diện ...
      Đường Võ Thành Trang, 11

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Bá Tuyển - Tân Bình, giá 17,79 triệu

      17.79 triệu 128 m2 0,14 triệu/m2
      Bán nhà khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, MT nội bộ khu K300, gần Lotte Cộng Hòa, chợ Hoàng Hoa Thám.- DT: 4,5m x 30m; 128m² đất, diện tích sử dụng...
      Đường Nguyễn Bá Tuyển, 12

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 20 m2 tại Phường Đồng Xuân - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 25 tỷ

      25 tỷ 20 m2 1250 triệu/m2
      MẶT PHỐ CỔ HÀNG MÃ RỘNG - Vị TRí CÓ 102 - KD SẦM UẤT- ô tô TẢi ĐỖ CỬA - NHÀ ĐẸP LUNG LiNH.DT 20m💰 25 tỉ có thỏa thuận mạnh- Vị trí hiếm MT rộng,nút giao...
      Phường Đồng Xuân, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 125 m2 tại Đường Trịnh Như Khuê - Bình Chánh - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      ⚡⚡Nhà Đẹp Chính Chủ Cần bán nhanh Gần Chợ Bình Chánh⚡⚡🏡DT: 5 x 25 125m2💵Giá: 1tỷ1 ( giá cả thương lượng)✈️Vị trí: nằm đường Trịnh Như Khuê cách chợ...
      Đường Trịnh Như Khuê, Xã Bình Chánh, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Ngọc Minh Thuận Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố 54 m2 tại Phường 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 54 m2 159,26 triệu/m2
      Khu Quy hoạch đồng bộ cao cấp, an cư đỉnh, Đường nhựa 10m vỉa hè 3m, 5 tầng, 6 PN.giá chào bán nhanh : 8,6 tỉ đc : Khu  quy hoạch cao cấp...
      Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 118 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình, giá 19,79 tỷ

      19.79 tỷ 118 m2 167,72 triệu/m2
      Bán nhà góc 2 MT Đồng Xoài, P. 13 Q. Tân Bình, gần chợ Hoàng Hoa Thám và Etown.- DT: 5m x 24m, công nhận 118 mét vuông đất; diện tích sử dụng...
      Đường Đồng Xoài, 13

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!