Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.908 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 82 m2 tại Phố Kỳ Đồng - Thanh Khê Đông - Thanh Khê, giá tốt

      Thỏa thuận 82 m2
      MT ngang 6m nở hậu khu vực KD buôn bán sầm uất ngay chợ Kỳ Đồng cách biển 100m giao với đường Trần Cao Vân , Điện Biên Phủ khu trung tâm sầm uất- Đường 7,5m...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà mặt tiền Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- Nhà phân lô, oto đỗ cửa, vừa ở vừa KD.- DT 40m2 x 5 tầng x 4m MT. Giá chào 11,5...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Mỹ Độ - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 80 m2 25 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tuyệt vời! chuyển nhượng mảnh đất vàng Mỹ Độ, Bắc Giang – Giá chỉ 2 tỉ 2!• DT: 5m x 16m, bìa đỏ sang tên ngay.• Vị trí đắc địa cách Đường...
      Phường Mỹ Độ, Thành phố Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán căn nhà mặt phố 68 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 68 m2 198,53 triệu/m2
      Cần tiền  bán nhanh MT Phạm văn Bạch P. 15 Tân BìnhDt 4x17 dtcn đủKết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng ( lệch tầng)Gồm 6 phòng khách, bếp trên lửng,...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 79 m2 tại Đường Lê Trung Nghĩa - Tân Bình, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 79 m2 150,64 triệu/m2
      <!--td {border: 1px solid #cccccc;}br {mso-data-placement:same-cell;}-->Bán căn nhà phố 63 Lê Trung Nghĩa, khu K300 P. 12 Q. Tân Bình, ngay Lotte...
      63, Đường Lê Trung Nghĩa, Phường 12, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 97 m2 tại Phố Giảng Võ - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 31 tỷ

      31 tỷ 97 m2 319,59 triệu/m2
      Nhà mặt phố Giảng Võ, vị trí đắc địa gần đường Nguyễn Thái Học – Kim Mã, Giang Văn Minh, Cát Linh, Hào Nam. Gần ga Cát Linh, bến xe bus Kim Mã, trạm...
      Phố Giảng Võ, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 40 m2 tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngôi nhà phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- Nhà phân lô, oto đỗ cửa, vừa ở vừa KD.- DT 40 mét vuông x 5 tầng x 4m MT....

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 176 m2, hướng Đông-Bắc tại Phường Phước Tiến - Nha Trang, giá 35 tỷ

      35 tỷ 176 m2 198,87 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT Lê Đại Hành ngang 24m tp. Nha TrangDT: 192  mét vuông ( quy hoạch còn: 176  mét vuông )Vị trí ngay góc ngã 4 nhộn nhịp, thích hợp...
      Phường Phước Tiến, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 65 m2 tại Huyện Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      sổ hồng riêng bán gấp nền đất đẹp tặng nhà c4 cũ. DT 5M X 13M Giá 1ty,8 BỚT LỌC . ẤP 4 XUÂN THỚI SƠN HÓC MÔN 👉👉nhà gần trường Nguyễn Hồng Đào, DCHH ,...
      Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 95 m2 tại Đường Thạnh Xuân 13 - Thạnh Xuân - 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 95 m2 113,69 triệu/m2
      Duy nhất 3 ngôi nhà phố MT siêu VIP đối diện công viên KDC hiện hữu, đông đúcKý HĐ trực tiếp CĐTDT: 5x19m, 1 trệt 2 lầu, bàn giao hoàn thiện bên ngoài thô...
      Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 59 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Tố Hữu - Phước Hải - Nha Trang, giá 10 tỷ

      10 tỷ 59 m2 169,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Tố Hữu ngang 10m, p. Phước Hải, tp. Nha TrangDT: 59,1 m²Nhà hiện đang cho thuê, vị trí ngay đường rộng 22,5m, ba mặt thông thoáng, gần...
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 50 m2 tại Đường Ngô Đình Mẫn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 50 m2 110 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà Mặt phố KD, Vỉa hè, oto Tránh La Khê, Hà Đông, DT 50m2, Giá Gấp 5,5 tỉ- Nhà có 2  phòng ngủ, 1  phòng vệ sinh, 1 tầng, phù...
      Đường Ngô Đình Mẫn, La Khê

      Bán nhanh nhà phố 303 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Chân - Phước Tân - Nha Trang, giá 25,75 tỷ

      25.75 tỷ 303 m2 84,99 triệu/m2
      Bán đất MT đường Lê Chân, p. Phước Tân, tp. Nha Trang- DT : 303,4 mét vuông ( rộng 15,6m )- Vị trí : trung tâm TP, thuận tiện xây căn hộ chung cư...
      Đường Lê Chân, Phường Phước Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 129,5 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Ngô Gia Tự - Nha Trang, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 129,5 m2 65,64 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Ngô Gia Tự, p. Tân Lập, tp. Nha TrangDT :129,5  mét vuông ( ngang 4,5m nở hậu 5,5m )Vị trí nhà ngay trung tâm TP, đường nhựa rộng...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Tân Lập, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố 40 m2, hướng Tây tại Phố Bà Triệu - Phương Sài - Nha Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT Bà tr cách biển Nha Trang 999mDT: 40  mét vuông ( ngang 5,3 m )Nhà gồm 4 PN, logia thông thoángVị trí ngay đường nhựa 14m, khu dinh...
      Phố Bà Triệu, Phường Phương Sài, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố 142 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trần Khánh Dư - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 142 m2 102,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT Trần Khánh Dư, p. Phước Tân, tp. Nha TrangDT hiện sử dụng: 142  mét vuôngDT sàn: 425  mét vuôngNhà gồm: 4 PN, 1 phòng thờ,...
      Đường Trần Khánh Dư, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt tiền 186 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 8 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 31,79 tỷ

      31.79 tỷ 186 m2 170,92 triệu/m2
      Bán căn nhà phố 1230 Lạc Long Quân, P. 9 Q. Tân Bình, ngay cây xăng Lý Thường Kiệt - Lạc Long Quân, chợ Tân Bình.- DT: 5m x 38m, công nhận 186 mét ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Trung Ngạn - Bến Nghé - 1, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 30 m2 316,67 triệu/m2
      Bán nhà Q. 1 giá 9,5 tỉ Nguyễn Trung Ngạn ngang 6,5m dài 9m trệt lầu HC đủ.Số cũ là xoẹt, thực tế là MT Nguyễn Trung Ngạn- Đang cho thuê làm quán cafe- đông...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Bến Nghé

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!