Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.905 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán Gấp Nhà Phố Quang Tiến, Nam Từ Liêm, ô tô đỗ cửa, Dt 40m2, giá 3.1 tỷ.

      3.1 tỷ 40 m2 77,5 triệu/m2
      + Do nhu cầu công việc nên Gia đình cần bán gấp nhà mới trên phố Quang Tiến, Nam Từ Liêm, ngõ thông, nhà thoáng trước sau ở rất mát mẻ. - Vị trí nhà nằm...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Nhà 4 tầng 81m2(4,5x18) liền kề trung tâm thương mại Aeon Mall- Đường 100m Võ Nguyên Giáp

      2.1 tỷ 81 m2 25,93 triệu/m2
      🎯 Vị trí: Liền kề trục đường Hoàng Quốc Việt,Võ Nguyên Giáp,Văn Tiến Dũng,Tố Hữu,Trường Chinh,…Trung Tâm Thương Mại Aeon Mall ✅ Diện tích: 81m2 (4,5m x...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán Đất Tặng Nhà Phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, DT 66m2, giá 3.4 tỷ.

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      + Gia Đình Cần bán gấp mảnh đất tặng luôn ngôi Nhà trên Phố Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, diện tích 66m2, + Vị trí rất đẹp gần Hồ thoáng mát, gần Nhà Văn Hóa của...
      Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      BÁN GẤP, MẶT TIỀN KINH DOANH, NGUYỄN ẢNH THỦ, QUẬN 12, TS 5x25m, CHỈ 14 TỶ

      14 tỷ 125 m2 112 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021203 Mô tả - Vị trí đẹp, gần ngả ba Lê Văn Khương vs Nguyễn Ảnh Thủ, Chợ Hiệp Thành, Bến xe...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      BÁN NHÀ, MẶT TIỀN LÔ GÓC, ĐÀO DUY TỪ, PHÚ NHUẬN, CHỈ 4.2 TỶ.

      4.2 tỷ 18 m2 233,34 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021202 Mô tả - Vị trí khá đẹp sát bên bờ kè Trường Sa, gần Chợ Phú Nhuận, thông ra Phan Đình...
      Đường Đào Duy Từ, Phường 17, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Bán Nhà Đẹp 5 Tầng 102m2(6x17) Mặt Tiền Đường 100m - Trung Tâm Phố Kinh Doanh Hàng Hiệu !

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      🎯 Vị trí : Trung Tâm Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Võ Nguyên Giáp (đường 100m) ✔️ Điểm đầu của sự thịnh vượng KĐT An Vân Dương,ngay trung...

      Bán nhà cấp 4 (5x22) mặt tiền TL48, quận 12, chỉ 4.75 tỷ. lh:0962095445.

      4.75 tỷ 110 m2 43,19 triệu/m2
      TẶNG QUÀ KHI MUA NHÀ CHÍNH CHỦ. - Tặng combo sắp xếp bố trí Phong thủy + Xử lý năng lượng ngôi nhà khi anh chị mua ở/đầu tư căn nhà MẶT TIỀN TL48 - Diện...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Đầu tư Shophouse An Cựu mùa Covid với chiết khấu khủng

      Thỏa thuận 102 m2
      Sở hữu siêu phẩm hạng sang Shophouse đa công năng tiêu chuẩn chất lượng 5 sao tọa lạc mặt tiền đại lộ Võ Nguyên Giáp sầm uất của khu đô thị đạt chuẩn quốc...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      NHÀ MẶT TIỀN TÔ KÝ, TÂN CHÁNH HIỆP, Q12, HƠN 261M2. GIÁ 26,8 TỶ. LH:0337339630.

      26.8 tỷ 261 m2 102,69 triệu/m2
      TÔI CÓ CĂN NHÀ CẦN BÁN NẰM TRÊN MẶT TIỀN TÔ KÝ, TÂN CHÁNH HIỆP, Q12 ( GẦN CẦU VƯỢT QUANG TRUNG) DT: HƠN 261M2. GIÁ 26,8 TỶ. SỔ HỒNG SANG TÊN MUA VỀ  CHO...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Nhà Phố 5 Tầng Mặt Tiền Đường 100m Võ Nguyên Giáp 93m2 (6x15,52) - Chỉ với 5,9 tỷ !

      5.9 tỷ 93 m2 63,45 triệu/m2

      Shophouse An Cựu Nơi Tinh Hoa Hội Tụ _Tuyến Phố Thương Mại Sầm Uất bật nhất tại Huế

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      *Thông Tin: Thành phố Huế đang ngày càng chuyển mình lên một bước ngoạch mới, thích hợp cho các nhà đầu tư với tầm nhìn sâu rộng, sự kết hợp độc đáo lối...

      🔥🔥 𝐓𝐔𝐘Ế𝐍 𝐏𝐇Ố 𝐊𝐈𝐍𝐇 𝐃𝐎𝐀𝐍𝐇 𝐇À𝐍𝐆 𝐇𝐈Ệ𝐔 𝐁Ậ𝐂 𝐍𝐇Ấ𝐓 𝐌𝐈Ề𝐍 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆

      1.5 tỷ 102 m2 14,71 triệu/m2
      🔥𝐓𝐔𝐘Ế𝐍 𝐏𝐇Ố 𝐊𝐈𝐍𝐇 𝐃𝐎𝐀𝐍𝐇 𝐇À𝐍𝐆 𝐇𝐈Ệ𝐔 𝐁Ậ𝐂 𝐍𝐇Ấ𝐓 𝐌𝐈Ề𝐍 𝐓𝐑𝐔𝐍𝐆 ❗❗ DUY NHẤT 𝟏𝟔𝟖 CĂN ❗❗ 💎 Mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp 𝟏𝟎𝟎𝐦...

      CẦN BÁN NHANH NHÀ HÀNG 2 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN TT LĂNG CÔ.

      4.5 tỷ 390 m2 11,54 triệu/m2
      Ngày đăng: Hôm qua -Ví Trí: Nằm ngay Mặt tiền Đường lớn Lạc Long Quân QL1A Thị Trấn Lăng Cô. Gần đầm -Lập An, cách biển 200m.Cách khu nghỉ dưỡng LAGUNA 10p...
      Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lăng Cô, Huyện Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Tuyến Phố Thương Mại Mặt Tiền Đại Lộ 100m Chìa Khóa Vàng Cho Nhà Đầu Tư Mùa Dịch

      4.6 tỷ 102 m2 45,1 triệu/m2
      🔥🔥 𝐓𝐮𝐲𝐞̂́𝐧 𝐏𝐡𝐨̂́ 𝐓𝐡𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 𝐌𝐚̣𝐢 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐓𝐢𝐞̂̀𝐧 Đ𝐚̣𝐢 𝐋𝐨̣̂ 𝟏𝟎𝟎𝗺 🔥🔥 🔑𝑐ℎ𝑖̀𝑎 𝑘ℎ𝑜́𝑎 𝑣𝑎̀𝑛𝑔 𝑐ℎ𝑜 𝑛ℎ𝑎̀ đ𝑎̂̀𝑢 𝑡𝑢̛...

      BÁN NHÀ HÀNG 2 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG LẠC LONG QUÂN QL1A TT LĂNG CÔ.

      Thỏa thuận 390 m2
      -VỊ TRÍ: Nằm trên trục đường Lạc Long Quân QL1A gần đầm Lập An , Cách biển 200m, cách khu nghỉ dưỡng đẳng cấp quốc tế LAGUNA 10p đi xe. Đất phù hợp cho các...

      Shohouse An Cựu Chiến lược đầu tư mùa covid- Đầu tư an toàn

      Thỏa thuận 102 m2
      Shophouse An Cựu city (Khu đô thị cao cấp) là dự án nhà phố thương mại, tọa lạc trên tuyến đường Võ Nguyên Giáp, phường An Đông, TP.HUẾ. Dự án nằm trên trục...

      NHÀ PHỐ LIỀN KỀ 4 TẦNG 2 MẶT TIỀN HOÀNG QUỐC VIỆT SIÊU ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ

      81 tỷ 81 m2 1000 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường Duy nhất căn nhà liền kề Liên hệ ngay 0974548*** 🎯 Sản phẩm nhà liền kề Diện tích: 81m2 (4,5m x 18m). Diện tích xây dựng: 210 m2 Đường...

      XU THẾ MUA NHÀ ĐẦU TƯ MÙA COVID. KHAI PHÁ TIỀM NĂNG NHÀ AN CỰU CITY

      Thỏa thuận 205 m2
      * Covid bùng nổ tại trên toàn thế giới nên xu thế người dân đang muốn tìm đến các khu đô thị Xanh, không khí trong lành để tận hưởng cuộc sống. Hãy mua...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!