Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 402 m2, mặt tiền 16m tại Đường 3/4 - Đà Lạt, giá 43 tỷ

      43 tỷ 402 m2 106,97 triệu/m2
      hotel Ba Tháng Tư, P3, Đà Lạt phong cách Châu Âu đẳng cấp.DT: 402m2 (16,2m * 24m) DT sàn: 800m2.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 áp. Gồm: Sảnh lễ tân rộng, 19...
      Đường 3/4, Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 138 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hùng Vương, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 138 m2 61,6 triệu/m2
      - Vị trí: TDP Mỹ Ca - Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa.- DT: 138 m2 - full ODT - 10 x 13m.- MT Đường Hùng Vương.- Nhà 3 tầng.- Giá: 8 tỉ 500.- liên hệ ...
      Đường Hùng Vương, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Hiến Quyền, giá 10,83 tỷ

      10.83 tỷ 114 m2 95 triệu/m2
      Nhà gần biển, MT Dương Hiến Quyền cách biển chỉ 150m, giá đầu tư chỉ 95tr/m2.- DT: 114m2 (ngang 5.1m) nở hậu.- Đường rộng 16m, có nhà 2 tầng, SHR, đi bộ 1p...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ba Làng - Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần tìm chủ mới cho mảnh đất cực đẹp trung tâm TP Nha Trang.ngôi nhà trên MT đường Ba Làng rộng 16 mét, có vỉa hè rộng phù hợp KD.Thông tin mảnh đất:-...
      Đường Ba Làng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố 63 m2 tại Đường Ngô Đến - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 63 m2 31,75 triệu/m2
      BÁN NHÀ 63M NGÔ ĐẾN , NHA TRANG, KHÁNH HOÀ 0967 201 ***DT 63m liên hệ ngay 0967 201 ***
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Ba Tơ khu KD Vĩnh Nguyên.Vị trí: Đường 10m thông kiểu khu bàn cơ khu TĐC cư dân đông gần trường mẫu giáo cách biển 500m.Hiện trạng: Cấp...
      Đường Ba Tơ, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 157 m2 tại Đường Bạch Đằng - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 33 tỷ

      33 tỷ 157 m2 210,2 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc Bạch Đằng đoạn gần Nguyễn Thiện Thuật.- DT: 157 mét vuông 2 MT.- Hiện trạng đang cho thuê KD nhà hàng thu nhập 80tr/tháng.- Vị...
      Đường Bạch Đằng, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 196 m2, mặt tiền 12m tại Đường B1 - Nha Trang, giá 12 tỷ

      12 tỷ 196 m2 61,23 triệu/m2
      Cần bán lại quán coffee đông khách ổn định thu nhập đường B1 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang.- DT: 196m2 ngang 12m vuông vắn.- Để lại ngôi nhà gỗ...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường B1 - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      - Vị Trí: Đường B1 KĐT Vĩnh Điềm Trung Nha Trang Khánh Hòa.- DT: 108m2. Chiều ngang 6m. Full thổ cư đất ở đô thị. NH thẩm định cho vay.- Hướng Nam.- Khu Vực...

      Bán nhà mặt phố 5 tầng, 91 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mê Linh - An Biên - Lê Chân, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 91 m2 170,33 triệu/m2
      Nhà 5 tầng thang máy phố trung tâm Mê Linh.- DT: 91 mét vuông.- Giá: 15.5 tỉ.- Nhà xây kiên cố cầu thang máy cực đẹp. Mặt phố Mê Linh vỉa hè rộng 2...
      Đường Mê Linh, Phường An Biên, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 81 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - Đà Lạt, giá 15 tỷ

      15 tỷ 81 m2 185,19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 2 MT tại khu quy hoạch Phan Đình Phùng, P2, TP Đà Lạt.- DT: 81m2, MT ngang 6m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Đường nhựa 2 ô tô...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 137 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Vinh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 137 m2 62,05 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhà 4 tầng mặt đường Lê Bá Tùng rộng 24m thuộc dự án Tecco Vinh Tân, tp. Vinh, Nghệ An.- Nhà xây năm 2018.1 tầng hầm + 3 tầng nổi.- DT:...
      Dự án Tecco Phúc Thịnh, đường Lê Bá Tùng, Phường Vinh Tân, Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 150 m2 83,34 triệu/m2
      Siêu tốt, bán nhà phố còn thấp hơn giá đất đường Dã Tượng chỉ 83tr/m2, gần chợ Bình Tân.- DT: 150m2 (ngang 4.6m).- Nhà 3 tầng còn mới, tầng một thông suốt...
      Đường Dã Tượng, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Dã Tượng - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh.+ Nhà đang cho thuê KD Spa 50 tr/tháng.+ MT đường rộng 30m.+ Nằm cạnh công viên Biển, nơi thường xuyên tổ chức các event lớn, Hội chợ thương...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 151 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - Đà Lạt, giá 49 tỷ

      49 tỷ 151 m2 324,51 triệu/m2
      ngôi nhà phố Bùi Thị Xuân - Giá: 49tyGiá: 49,000,000,000đc: Bùi Thị Xuân - Đà Lạt - P2DT: 151m khoảng 324,500,000/m - Ngang: 5.83mHướng: Tâypháp lí: Sổ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà phố 75 m2 tại Phố Dịch Vọng Hậu - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 75 m2 360 triệu/m2
      Căn mặt phố Dịch Vọng Hậu. Vỉa hè 6m, nằm vị trí đẹp sầm uất nhất phố, 75 mét vuông, giá giảm chào hơn 27 tỉ.Căn mặt phố nằm vị trí giữa lòng phố liên...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 525 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 130 tỷ

      130 tỷ 525 m2 247,62 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cầu Giấy, P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ DT 525 mét vuông x giá 130 tỉ có thỏa thuận.+ Nhà ở vị trí vô cùng thuận lợi:...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m , giá 27,4 tỷ

      27.4 tỷ 73 m2 375,35 triệu/m2
      Phải thật nhanh - ngôi nhà rất hiếm - phân khúc dưới 30 tỉ không có căn thứ hai!+ cực hiếm - Mặt Phố Dịch Vọng Hậu, Q. Cầu Giấy.(*) Gọi xem ngay: 0987 881...
      Phố Dịch Vọng Hậu, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Trần Dũng Bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!