Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế MT đường số 14, KĐT Vạn Phúc.DT 5x20.5m, DT sàn: 367m.Thiết kế 1 hầm, 1 trệt 3 lầu.Ưu điểm:+ MT đường 14m, khu vực đông cư ...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 17 - Gò Vấp, giá 3 tỷ

      3 tỷ 48 m2 62,5 triệu/m2
      NHÀ LÊ ĐỨC THỌ Q. GÒ VẤP - P. 17 - ( 48m2), + Mô Tả : Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, Ngay LOTTE GÒ VẤP, thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. Phú Nhuận, Q. Bình...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      G
      NHÀ ĐẤT NGỘP SÀI GÒN Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 351 m2, mặt tiền 13m tại Phố Kỳ Đồng - 9 - Quận 3, giá 210 tỷ

      210 tỷ 351 m2 598,3 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rỏ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0901...
      18A, Phố Kỳ Đồng, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 2 tầng, 61 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 61 m2 111,48 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà hiện 1 trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.- DT: 3,5m x 18m.- pháp lí: sổ hồng, sổ đẹp, hoàn công đủ.Vị trí:- Nằm MT đường...
      Đường Số 11, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Phạm Công Trứ - Quận 2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu, 5 phòng ngủ, 5 toilet, logia trước + sau, sân phơi, sân vườn.- Nội thất: Cửa, rèm, đèn chiếu sáng điều khiển bằng...
      Đường Phạm Công Trứ, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 48 m2 tại Đường Chiến Lược - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      NHÀ GIÁP Q6 - TÂN PHÚ - Q11 - 3TẦNG-48M2(4x12) - 3PN4WCChiến Lược P.Bình Trị Đông Q.Bình Tân.+ Khu vực giáp các Q. lân cận đầy đủ tiện ích.Thông ra Tân Hoà...
      Đường Chiến Lược, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      G
      NHÀ ĐẤT NGỘP SÀI GÒN Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Phú - Từ Sơn, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 110 m2 150 triệu/m2
      - Bán miếng đất hiếm, vị trí đẹp còn sót lại ở ngay mặt đường Trần Phú, TP. Từ Sơn, cách hồ Hoàn Kiếm chỉ 14  kilomet đúng theo một tuyến đường...
      Đường Trần Phú, Phường Đình Bảng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Ninh Kiều, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Đinh Tiên Hoàng ngay trung tâm Cần Thơ - Đang có hợp đồng thuê 30 tr/tháng.giá: 16 tỉ.DT: 4x20 (thực tế 4.2m x 22m).sổ hồng riêng hoàn...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Thới Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 87 m2 tại Đường Mạc Thiên Tích - Xuân Khánh - Ninh Kiều, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 87 m2 66,1 triệu/m2
      MT Mạc Thiên Tích.DT 87 mét vuông sổ hồng riêng hoàn công.Cách đường Mậu Thân 40m.Khu vực KD đông đúc ngay trung tâm, tập trung đông sinh viên.giá ...
      Phố Mạc Thiên Tích, Phường Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 105 m2 tại Phường Long Tuyền - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Xuân Hồng, gần BV Nhi Đồng.+ Vị trí: MT đường Xuân Hồng, P. Long Tuyền, Bình Thuỷ, Cần Thơ.+ Bán nhà 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng, 3...
      Đường Xuân Hồng, Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 120 m2 tại Đường Nguyễn Đệ - Ninh Kiều, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 120 m2 47,42 triệu/m2
      Từ 8 tỉ giảm còn 5 tỉ 690 tr.(4,25m x 29m).Nhà 1 trệt 1 lầu lộ nhựa 20m MT trung tâm.(giảm gấp gần 2,5 tỉ bán lỗ).Ai mà KD văn phòng spa quá ngon cách MT...
      Đường Nguyễn Đệ, Phường An Hòa, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Ninh Kiều, giá 10,99 tỷ

      10.99 tỷ 40 m2 274,75 triệu/m2
      Nhà 3 lầu - nằm kế - trường Ngô Quyền.Nằm ngay - tuyến phố - ẩm thực.(Nhà DT & vị trí có: 1 - 0 - 2).-------------------------------------------------- ĐC...
      27, Đường Nguyễn Khuyến, Phường An Cư, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Mậu Thân - Ninh Kiều, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT Mậu Thân P. Xuân Khánh Ninh Kiều Cần Thơ đoạn KD mua bán tấp nập.- DT đất: 7,5m x 15,5m = 116,25 mét vuông (DT thực tế còn...
      Đường Mậu Thân, Phường Xuân Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 90 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Trần Hoàng Na - Ninh Kiều, giá 12 tỷ

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Bán hoặc cho thuê.Nhà 1 trệt 2 lầu, MT Trần Hoàng Na (khu dân cư Hồng Phát) cách Nguyễn Văn Cừ 30m.DT: 4.5m x 20.5m.SHR hoàn công.Đông Bắc.giá cho ...
      Đường Trần Hoàng Na, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 750 m2, mặt tiền 15m , giá 22 tỷ

      22 tỷ 750 m2 29,34 triệu/m2
      N652.Bán nhà phố vip ngay Trung Tâm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- DT 15x50 hai MT trước sau gồm 1 ngôi nhà lớn và 2 ngôi nhà nhỏ đang cho thuê 50 tr...
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 224 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Hố Nai - Biên Hòa, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 224 m2 37,95 triệu/m2
      N623.Bán căn biệt thự siêu vip 2 MT trung tâm P. Hố Nai, Biên Hoà.DT: 9m x 26m (224 mét vuông).pháp lí: Sổ riêng full thổ cư, có hoàn công.Đường...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 209 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lý Thái Tổ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 209 m2 35,89 triệu/m2
      Ngộp bank bán ngay giảm 3 tỉ.Bán nhà 3MT đường Lý Thái Tổ, Xã Đa Phước, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai.+ DT: 6x32m nở hậu 7m. DTCN 210 mét vuông. Có nhà ...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 210 m2, mặt tiền 8m tại Đường Đặng Đức Thuật, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 210 m2 42,39 triệu/m2
      N196 (chủ giảm 9,8 tỉ còn 8,9 tỉ).Bán căn villa 1T1L đường Đặng Đức Thuật, P. Tam Hiệp, Biên Hoà.DT: 6,7 x 31 (210 mét vuông) DT sàn 280 mét ...
      Đường Đặng Đức Thuật, Phường Tam Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!