Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vĩnh Yên, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 120 m2 59,59 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố siêu đẹp tại Vĩnh Yên. DT 120m2, giá 7.15 tỉ.DT: 120m2, MT 6m, 2 đường trước và sau, hướng ĐN và TB.Đường trước là phố Lý Nam Đế rộng 24m,...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền mặt tiền 13m tại Đường Tỉnh lộ 3 - Nha Trang, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán lô 2 MT Tỉnh Lộ 3, xã Phước Đồng, Nha Trang.DT: 904,7 mét vuông (ngang 13,97m).Có 200 mét vuông thổ, còn lại cây lâu năm quy hoạch thổ...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thiên Thành - Đà Lạt, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 85 m2 108,24 triệu/m2
      * Bán nhà phố đường Thiên Thành - P. 1 - Tp. Đà Lạt.- DT: 85 mét vuông, DTSD gần 300 mét vuông,- Hướng: hướng Đông Nam.- MT ngang rộng: 5m.-...
      Đường Thiên Thành, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Một tổ hợp dự án đẳng cấp giữa lòng "phố cổ Sa Pa" - Đầu tư thông minh cho tương lai.- Cách quảng trường, nhà thờ đá chưa tới 10 ph di chuyển.- Săn mây, săn...
      Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 61 m2 tại Đường Lê Hồng Phong, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 61 m2 91,81 triệu/m2
      - Bán nhà 3 tầng 1 tum khu đô thị Hà Quang 2- Đặc biệt nhà đã có SHR hoàn công - Nhà thiết kế theo phong cách Nhật rất đẹp - DT: 61m2 ngang 4m, hướng Bắc...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Gói 8 The Capella Mỹ Gia nội thất sang trọng giá 6tỉ (bớt lộc).DT 100m2 (5x20), DTSD 210m2.Hướng Tây Tứ Trạch.Nhà 3 Tầng, 3 PN, 4...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Phố Quốc Tuấn - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      Dành cho các a/c muốn định cư ở Tp biển Nha Trang.Nhà Khóm Quốc Tuấn - Phước Tân - TP Nha Trang cách biển 10 ph giá 2 tỉ 700.DT 43,7 mét vuông. Đông ...
      Phố Quốc Tuấn, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 200 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 200 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán MT số 700 QL 20, ngang 5m dài 40m CN: 200m2.sổ hồng, công chứng ngay trong ngày.giá 11 tỉ, còn thỏa thuận.LH: 0903 970 ***Zalo, Viber).
      700, Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 88 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Phước Long - Nha Trang, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 88 m2 56,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc 2 MT tại tái định cư An Bình Tân, P. Phước Long.DT: 88  mét vuông.DT sàn: 134,3  mét vuông.Bao gồm 3 PN, 2  nhà ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thế Lữ - Sơn Trà, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 130 m2 38,08 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng DT khủng 130 mét vuông to bự ở mát mẽ. Thế Lữ, An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng. Đường 5,5m vỉa hè 3m.Giá rẻ sụp sàn: 4 tỉ950 TL chính...
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Tơ Nhà Đất Đà Nẵng Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lạch Tray - Ngô Quyền, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 37 m2 175,68 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán nhà trên tuyến Lạch Tray.- DT gần 40 mét vuông, MT 3.6m.- Nhà xây 3 tầng kiểu cũ thích hợp buôn bán online, quán ăn vặt,...
      Phố Lạch Tray, Phường Đổng Quốc Bình, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Long Xuyên, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà phố đường Trần Hưng Đạo, P. Mỹ Thạnh, TP Long Xuyên, tỉnh An Giang, thuận tiện cho nhu cầu ở kết hợp KD. Vị trí: MT đường Trần Hưng Đạo, vỉa hè...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Mỹ Thạnh, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán căn nhà mặt phố 128 m2, mặt tiền 5m tại Đường 23/10 - Vĩnh Thạnh - Nha Trang, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 128 m2 37,97 triệu/m2
      Bán nhà đất MT 23/10 gần chợ Ga Vĩnh Thạnh, bao rẻ chỉ 38tr/m2.- DT: 128m2 (ngang 5m).- Thổ cư 48.5m2, gần chợ Ga, về trung tâm 10p...giá: 4 tỉ 860tr (đang...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Thị Sáu - Nha Trang, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 49 m2 95,92 triệu/m2
      Bán nhà view biển mát mẻ, MT Võ Thị Sáu kéo dài, đối diện khu An Viên - hạ bán ngay.- DT: 49m2 (ngang 7m).- Nhà 3 tầng, 3 P. Ngủ, 3  phòng vệ sinh,...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà mặt phố 16 tầng, 240 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Phú - Nha Trang, giá 180 tỷ

      180 tỷ 240 m2 750 triệu/m2
      Cần bán hotel tiêu chuẩn 3 sao mới và đẹp đường 96 Trần Phú, P. Lộc Thọ, Nha Trang.hotel đang hoạt động KD lượng khách ổn định.DT 240 mét vuông MT 10...
      Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Diệu - Đà Lạt, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Bán nhà đường Hoàng Diệu ngay trung tâm, cách chợ đêm 1.5  kilomet.- DT: 102  mét vuông - 100  phần trăm thổ cư.- Kết cấu: 2 tầng - 4 PN, 3...
      Đường Hoàng Diệu, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thánh Tôn, giá 27,2 tỷ

      27.2 tỷ 90 m2 302,23 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 4 tầng(căn hộ góc) đường Lê Thánh Tôn, Lộc Thọ, Nha Trang. liên hệ ngay 0906 439 ***.DT 90 mét vuông ngang 7.6m. (căn hộ ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      chính chủ làm ăn thua lỗ cần bán:Chính chủ gửi bán block căn hộ căn hộ 5 tầng có thang máy, còn mới, gồm 1 sảnh 8 phòng KD (có đầy đủ nội thất đầy ...
      Đường Đông Khê, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!