Thông tin mô tả
Bán
+ Tọa lạc giữ Bùi Thị Xuân, Lê Văn Sỹ, Hoàng Văn Thụ, Trần Quốc Hoàn
+
+ Một bước chân ra công viên Hoàng Văn Thụ, 3 bước chân ra sân bay Tân Sơn Nhất
+ Di chuyển về các
+
Giá: 11,95 Tỷ
Diện tích: 103 m2
Giá/m2: 116,02 Triệu/m2
593959
Mr Tuynh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2