Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố tại Phố Tôn Đức Thắng - Yên Thế - Pleiku - Gia Lai, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 MT phố Tôn Đức Thắng. Mặt trước 10.13m đường rộng 50m. Nở hậu 11,3m, đường rộng 8m. Cách biển hồ 300m, gần trường học, ngã 4 Yên thế. Phù hợp làm...
      62 Phố Tôn Đức Thắng, Phường Yên Thế, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 110 m2 tại Xã Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 110 m2 113,64 triệu/m2
      Grand World Phú Quốc. Góc 3 MT đẹp nhất dự án. Dòng tiền 35 tr/tháng. CĐT vin.Chủ mua giá gốc 16 tỉ Việt Nam đồng.Thời kỳ hoàng kim, đã có khách trả 21...
      Dự án Grand World Phú Quốc, Xã Gành Dầu, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường C3 - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị VCN Phước Long 1 đối diện công viên gần sông.- Cách bờ kè sông Quán Trường chỉ 50m, đối diện công viên rất mát mẻ.- Nhà gồm 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 160 m2 tại Đường Hồ Sĩ Tân - Nại Hiên Đông - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 160 m2
      Nhà xây 3 tầng kiên cố full công năng, vừa ở vừa sử dụng KD.- Nhà lô góc cực hiếm KD mọi ngành nghề, MT lên tới 24m.- DT đất 160 mét vuông, DTSD 3...
      Đường Hồ Sĩ Tân, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 221 m2 tại Đường Trương Công Định - 3 - Vũng Tàu, giá 29 tỷ

      29 tỷ 221 m2 131,23 triệu/m2
      Sở hữu ngay ngôi nhà 2 MT Trương Công Định vị trí đẹp tại TP. Vũng Tàu.đc: Trương Công Định, P. 3, TP. Bà Rịa - Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu.DT: 8,2m x...
      Đường Trương Công Định, Phường 3, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 2 m2 tại Xã Hòa Lộc - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 2 m2 2400 triệu/m2
      bán ngay nhà phố Tỉnh Lộ 904 chiều rộng hơn 25 m dài ~ 60m, hậu nở ra 36m; DT đất: 1760m2(300m2 thổ cư, 1460m2 vườn), có nhà 8*12m 1 trệt, 1 lầu, xây hàng...
      Đường Tỉnh lộ 904, Xã Hòa Lộc, Tam Bình, Vĩnh Long

      Sở hữu nhà phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Tâm - Ngũ Hành Sơn, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Cần bán đất có sẵn nhà cấp 4, đường Lê Văn Tâm.Đường rộng 7,5m lề 4m, ven biển.Giá chỉ: 4,1 tỉ.DT đất 90 mét vuông ngang 5m.Cách biển đúng 300m.*...
      Đường Lê Văn Tâm, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đà Nẵng - Hải An, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 90 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Đà Nẵng.DT 90m2.MT 4,4m, hình chữ nhật.Nhà nhiều tầng, hiện trạng mới, đang cho thuê, vỉa hè rộng.Giá 12,3 tỉ (gia lộc).bìa đỏ chính...
      Phố Đà Nẵng, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Hiệp Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 93 m2 31,19 triệu/m2
      VPBank bán đấu giá TS thế chấp như sau:Toàn bộ quyền sử dụng đất, quyền sở hữu nhà ở và TS khác gắn liền với đất tại thửa đất số: 11, tờ bản đồ số: 4, có đc...
      Đường Tỉnh Lộ 288, Thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 140 m2, mặt tiền 8m tại Phường 11 - Gò Vấp, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Số 12, P. 11, Gò Vấp.DT: Ngang 8m dài 20m, nở hậu nhẹ, công nhận 140m2, khuôn đất vuông vén.Hiện đang cho thuê cà phê...
      Đường Số 12, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 122 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Quận 1, giá 29 tỷ

      29 tỷ 122 m2 237,71 triệu/m2
      Kẹt giảm 5 tỉ bán nhà vị trí sang trong ngay MT NTMK Đa Kao Q. 1.- DT: 7,8 x 16m.- Kết cấu: 3 lầu đúc.+ Vị trí: Đường MT sầm uất khu nhà cao tầng sầm uất,...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 9m tại Đường Thống Nhất - Thủ Đức, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Thống Nhất, P. Bình Thọ.Nhà 1 hầm 1 trệt 1 lầu.Thuận tiện KD đa ngành nghề.* Tiện ích xung quanh:- Khu bàn cờ KD sầm uất.- Tiện ích đầy...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Bế Văn Đàn - Quang Trung - Hà Đông, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 45 m2 172,23 triệu/m2
      Mặt phố Bế Văn Đàn, Yết Kiêu, 45 mét vuông, 5 tầng, vỉa hè KD, giá 7.75 tỉ.- Trung tâm mặt phố Hà Đông, oto tránh, vỉa hè rộng KD sầm uất ngày đêm.-...
      Đường Bế Văn Đàn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Tạo - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Bán lỗ trả nợ ngôi nhà phố ngay chợ Hồ Văn Long, 4x21m SHR, giảm mạnh cho khách cọc liền.Ngộp NH cần bán nhanh ngôi nhà MT mới hoàn toàn nằm trên Hồ Văn...
      Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 7m tại Phường Vĩnh Nguyên - Nha Trang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Bán toà căn hộ chung cư ven biển đẹp TP Nha Trang giá rẻ chỉ 6,5 tỉ.Vị trí: P. Vĩnh Nguyên, Nha Trang, cách biển 500m, khu vực nhiều hotel, dịch vụ ăn...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt phố 16 tầng, mặt tiền 9m tại Phố Lý Thường Kiệt - Nha Trang, giá 65 tỷ

      65 tỷ 0 m2
      sang nhượng nhanh hotel 3 Tổng cục du lịch cấp.Địa điểm cách Biển Trần Phú 600 m. Mặt đường phố rộng 14 m. P. Xương Huân, TP Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.Có...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Cần bán nhà gói 7 Mỹ Gia.Đường thông.DT 100m2.Gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, 3 PN, 4 nhà  toilet, 1 logia, 1 phòng giặt đồ...Nội thất căn bản.giá 5,2...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 500 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bạch Đằng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 500 m2 50 triệu/m2
      Giảm 10 tỉ! bán gấp ngôi nhà phố KD Đà Lạt 500  mét vuông, giá 25 tỉ.Vị trí: MT chính, đầu đường Bạch Đằng, P7, Đà Lạt.DT: 500  mét vuông (có...
      Đường Bạch Đằng, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!