Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Phan Bội Châu - 2 - Vũng Tàu, giá 26 tỷ

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Kẹt tiền giảm giá bán ngay.Bán hotel mới đẹp MT đường Phan Bội Châu ngay Bãi Trước P2 TP Vũng Tàu.Vị trí: Gần Bãi Trước, cạnh Fusion Suites Vũng Tàu.DT:...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà mặt phố 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Phú - 5 - Vũng Tàu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 93 m2 107,53 triệu/m2
      DVCC cần bán ngôi nhà phố đường Trần Phú, đối diện ủy ban nhân dân P. 5.Nhà ngang 6m, thuận tiện KD mua bán.giá 10 tỉ.Mọi chi tiết liên hệ ngay chính...
      Đường Trần Phú, Phường 5, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 97 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bến Nôm - Vũng Tàu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 97 m2 51,55 triệu/m2
      ngôi nhà nằm tại vị trí đẹp, MT đường Bến Nôm có vỉa hè đường rộng 15m, với ngang trên 4,2m là sự lựa chon lý tưởng cho mọi gia chủ khi mua xây dựng để ở...
      Đường Bến Nôm, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng tại Đường 30/4 - Rạch Dừa - Vũng Tàu, giá 18 tỷ

      18 tỷ 0 m2
      DVCC cần bán nhà phố 30/4 gần ngã ba Chí Linh.Mặt bằng tầng một rộng đã trang bị 2 máy lạnh trần, tiện KD.Tầng 1 gồm 2 PN lớn, 1 phòng khách, 1 nhà ...
      Đường 30/4, Phường Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Dật - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Chủ kẹt - Bán ngôi nhà phố Nguyễn Hữu Dật, 4mx15m, giá 8 tỉ, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú.- Vị trí: MT đường Nguyễn Hữu Dật, gần đường Lê trọng Tấn, đường...
      Đường Nguyễn Hữu Dật, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 73 tỷ

      73 tỷ 91 m2 802,2 triệu/m2
      Bán Nhà góc 2 MT 95 Phan Xích Long, Phú Nhuận đoạn đẹp gần Q1.L/H:0932 723 *** Ms Tâm(Chuyên bất động sản vị trí đẹp)-DT: (8m x 16m)công Nhận 91m.-Kết...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 4 tầng, 42 m2 tại Đường Trần Bình Trọng - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 42 m2 357,15 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố đường Trần Bình Trọng, P. 1, Q. 5.- Vỉa hè 4m. Đường rộng 2 chiều.- Giáp Trần Hưng Đạo, đoạn KD tốt.- KC: 4 tầng BTCT.- DT: 3,5m...
      Đường Trần Bình Trọng, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 17 tỷ

      17 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế MT đường số 14, KĐT Vạn Phúc.DT 5x20.5m, DT sàn: 367 mét vuông.Thiết kế 1 hầm, 1 trệt 3 lầu.Ưu điểm:+ MT đường 14m, khu...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Số 14, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 176 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Mỹ Bình - Long Xuyên, giá 16 tỷ

      16 tỷ 176 m2 90,91 triệu/m2
      Bán căn nhà phố trục đường loại I của TP Long Xuyên An Giang (đường Tôn Đức Thắng, P. Mỹ Bình).DT: 176m2 (4m x 44m).Giá: 16 tỉ.Vị trí siêu tiện ích, trung...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Mỹ Bình, Long Xuyên, An Giang

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Âu Cơ - 10 - Tân Bình, giá 26,9 tỷ

      26.9 tỷ 160 m2 168,13 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền làm ăn- Chấp nhận bán lỗ 3 tỉ căn hộ góc 2 MT đường ngay Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình-thu nhập rất cao!- DT : 8 x 19m. Nở hậu 9m- Công nhận...
      Đường Âu Cơ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Hợp - Bình Tân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      giá mềm cho khách thiện chí!ngôi nhà phố KD Đường 10m thông, kế khu Tên Lửa.DT 4 x 12m.Trệt + Lửng + 2 Lầu gồm 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh,...
      Đường Hoàng Văn Hợp, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 91 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 73 tỷ

      73 tỷ 91 m2 802,2 triệu/m2
      Bán Nhà góc 2MT 95 Phan Xích Long, Phú Nhuận (Nhà góc 2 MT Phan Xích Long và Nguyễn Công Hoan).contact:0932 723 *** Ms Tâm(Chuyên bất động sản vị trí...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 115 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 115 m2 230,44 triệu/m2
      MT P. Thảo Điền - lô góc 115 mét vuông (10.5x11) sổ A4 - 6 tầng, thang máy - giảm mạnh 7.5 tỉ từ 34 tỉ còn 26.5 tỉ mềm nhất khu vực - không có căn so...
      Đường Số 4, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 142 m2 tại Đường Calmette - Quận 1, giá 170 tỷ

      170 tỷ 142 m2 1197,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh hotel MT Calmette P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1DT; 7,5m x 20m công nhận 142 mét vuông, xây dựng kết cấu; Hầm 8 Tầng 22 Phòng. diện tích ...
      Đường Calmette, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Liên Phường, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 100 m2 185 triệu/m2
      - Khu nhà ở MT Liên P. đường 30m, dễ KD cho thuê. Gần siêu dự án Global City - Đỗ Xuân Hợp.- DT: 5x20m. Đông Bắc.- Nhà xây dựng hoàn thiện cơ bản.- Thiết...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 412 m2, mặt tiền 21m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 250 tỷ

      250 tỷ 412 m2 606,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán tòa nhà cao ốc thiết kế sang trọng.Đ/C: 2 MT đường Bờ Bao Tân Thắng P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú.- DT đất: 412m2. DT sàn: 4000m2.- Một hầm, 1...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,3 tỷ

      22.3 tỷ 100 m2 223 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu dân cư Him Lam ,Tân Hưng, Q7 DT : 5x20m, XD : Hầm , trệt , 3 lầu , thang máy Nhà view thoáng không bị chắn tầm nhìn , không bị nhà...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 400 m2 tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1, giá 189 tỷ

      189 tỷ 400 m2 472,5 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư dự án khác, bán gấp cho khách thiện chí.bán gấp tòa nhà dự kiến MT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P. Bến Nghé, Q. 1.- DT: CN 400 mét ...
      Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!