Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà phố 119 m2 tại Đường 11 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 119 m2 184,88 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà đc đường Thân Văn Nhiếp, KDC Sông Giồng, P. An Phú, Q2 (không phải đường nội bộ).- DT 7x17m.- Giá 22 tỉ.- Đang cho thuê 22tr/tháng,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường 11, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng tại Đường Lê Lợi - Bến Nghé - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 82 tỷ

      82 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Lê Lợi, P. Bến Nghé ,Q. 1.DT : 4 x 30m2Công Nhận : 112,6m2Kết cấu : 3 lầu ,sân thượng không bị đội đầuLoại đất : lâu dàigiá : 105 tỉ xuống...
      Đường Lê Lợi, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Quận 9, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 87 m2 105,75 triệu/m2
      chính chủ Kẹt tiền cần bán trước tháng 7 Âm lịch căn MT KD đầu đường 7 Phước Bình gần Đỗ Xuân Hợp, DT 87m ( 4x23) ngang 4 vuông vứt, nhà c4, hướng Bắc đã...
      Đường Số 7, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố mặt tiền 5m tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc 2 MT đường Ba Phụ.- 1 MT đường nhựa 12m. LG: 16m.- 1 MT hẻm 6m.- KD buôn bán đa ngành nghề, công ty, văn phòng, hoặc làm phòng nha khoa...- DT:...
      Đường Ba Phụ, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Việt - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố KD - ngay đại học Tài Chính Marketing.Bán nhà phố, đường 385 - Lê Văn Việt, P Tăng Nhơn Phú A, TP Thủ Đức (Q9).Nhà 1 trệt 1 gác gỗ gồm...
      Đường 385 Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 226 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tây Hòa - Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 226 m2
      MT Tây Hòa, VIP Q. 9 - MT 8m hiếm có - 230m2 giá MT hiếm có 2 tầng 8X38/51 chỉ 9 tỉ Phước Long A Thủ Đức.* Vị trí VIP 2 MT trung Q. 9 đi về Q1, Q2..* MT KD...
      Đường Tây Hòa, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 72 m2 tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 16,6 tỷ

      16.61 tỷ 72 m2 230,56 triệu/m2
      Toi xuất cảnh giảm 2tỉ bán gáp nhà đường Số 7 đường đôi p. Tân Kiêng Q. 7.Dt: 4m x 18m.KC: 1 trệt, 3 lầu 5 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh.Vị trí:...
      Đường Số 7, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Phường Tân Hưng - Quận 7, giá 22 tỷ

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      chính chủ him lam cần bán ngay nên để giá 22 tủ- Dt đất: 5x20- dt sử dụng: 360m2- Hướng nam- Xây dựng: Hầm trệt 2 lầu áp mái nhà mới tinh ( chính chủ xây ở...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phường 25 - Bình Thạnh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 76 m2 250 triệu/m2
      Một vài lời khuyên từ các chuyên gia trong lĩnh vực BĐS, Thành Nguyễn xin gửi đến Quý KH:1. Hãy mua thứ tốt nhất, đừng mua thứ rẻ nhất.2. Giá tiền của một...
      Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 245 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 28 tỷ

      28 tỷ 245 m2 114,29 triệu/m2
      - Chính chủ lâu năm cần bán ngay, khách thiện chí trao đổi trực tiếp.- DT đất vuông đẹp 7 x 35m,- Nhà xây kết cấu 3 Tầng BTCT gồm 5 phòng, sân thượng- Đang...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường K300 - 12 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 80 m2 161,25 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố đường khu K300, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 20m vuông vắn.- Hiện trạng: Trệt 3 lầu, nhà mới ở ngay.- Khu vực dân dân cư trí...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, hướng Đông tại Phường 7 - Phú Nhuận, giá 22 tỷ

      22 tỷ 0 m2
      - Nhà đẹp, vuông vắn, có thang máy, MT đường lớn 2 oto tránh nhau.- liên hệ ngay cho tôi để xem nhà. số điện thoại 0356 050 ***- DT (4 x 17m) DTCN...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 25 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khắc Chân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 25 m2 216 triệu/m2
      DT ngang 3.6 x 7,3 xây dựng 4 tầng BTCT chắc chắn. Với 2 PN, 3 nhà vệ sinh, PK, bếp, sân thượng.Nhà mới vào ở ngay, tặng nội thất hiện có.MT khu...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Siêu đẹp vị trí VIP tiện KD, nhà c4 MT Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh.- MT đường lớn 30m, đã thông Nguyễn Xí, KD sầm uất.- đc xây cao, phù hợp mua giữ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 297 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Thị Cờ - Quận 12, giá 20 tỷ

      20 tỷ 297 m2 67,35 triệu/m2
      Nhà mới, MT đường 12m có lề, nội thất gỗ cao cấp. Vừa ở vừa KD.Vị trí: Khu vực sầm uất sát Lê Văn Khương, Nguyễn Ảnh Thủ.+ Dt: Ngang 6m, nở hậu 14m, dài...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Liêu Bình Hương - Tân Thông Hội - Củ Chi, giá 15 tỷ

      15 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà phố đường Liêu Bình Hương - Tân Thông Hội - Củ Chi, nhà đúc 1 lầu, Mai Thái Lan, dt 8x30m, vị trí đông đúc thuận lợi KD buôn bán.
      Đường Liêu Bình Hương, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 23 tỷ

      23 tỷ 100 m2 230 triệu/m2
      Nhà đẹp cả về DT lẫn vị trí KD:1. vuông vắn 5x20m công nhận đủ.2. Vị trí đẹp, gần ngay ngõ vào của 3 trường đại học lớn sầm uất cả ngày đêm.3. Giấy tờ...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Bàng - Quận 6, giá 20 tỷ

      20 tỷ 72 m2 277,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà phố vừa xây nội thất đầy đủ.vô ở ngay, trên ở kết hợp dưới KD.Vị trí vàng khu vực ngã 6 cây gõ, cách siêu thị, nhà sách, trường...
      Đường Hồng Bàng, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Nguyễn Trọng Trường Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!