Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhà mặt phố 10 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồ Nghinh - Sơn Trà, giá 27,99 tỷ

      27.99 tỷ 100 m2 279,9 triệu/m2
      Vị trí đẹp rẻ trong KD hotel - cạnh góc ngã 4.10 tầng MT đường 15m5 - lề 7m5 Hồ Nghinh - nhỉnh 20 tỉ - cách biển 150m.DT 100m2.Ngang 5m.Gồm 25 phòng.2 mặt...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bàu Năng 2 - Liên Chiểu, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 91 m2 50 triệu/m2
      - Kết cấu: 3 PN, 3  toilet, 1 phòng giặt, 1 phòng thờ, 1 sân để xe.- Vị trí đắc địa thoáng mát, gần chợ và các trường học rất, cách biển 600m. Khu dân...
      Đường Bàu Năng 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 7m tại Đường Trần Quý Hai - Cẩm Lệ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 70 m2 50,72 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 tầng, MT đường KD ngang 7m, giá chỉ nhỉnh 3 tỉ thỏa thuận. contact: 0377 771 ***- Công năng: Với MT rộng, nhà có thể KD hoặc cho thuê...
      Đường Trần Quý Hai, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 4 tầng, 85 m2, hướng Đông tại Đường Tống Phước Phổ - Hải Châu, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT Tống Phước Phổ - Hoà Cường Bắc.DT 85 mét vuông - Ngang 7m.Hướng Đông.Nhà đẹp kiên cố, công năng gồm:- Tầng 1 lễ tân và chỗ để xe.-...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 92 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Bàu Năng 2 - Liên Chiểu, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 92 m2 49,46 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà 3 tầng đẹp vừa xây, đường Bàu Năng 2, Liên Chiểu.- Nhà thiết kế kiểu hiện đại, để lại toàn bộ nội thất, 3 tầng 3  phòng ngủ...
      Đường Bàu Năng 2, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Minh Khiêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chủ đang gặp vấn đề về tài chính cần bán nhanh. Chỉ duy nhất 1 lô giá siêu mềm.- Vị trí đắc địa thoáng mát, gần chợ và các trường học rất, cách biển...
      Đường Đặng Minh Khiêm, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 135 m2, mặt tiền 5m tại Đường Núi Thành - Hải Châu, giá 12 tỷ

      12 tỷ 135 m2 88,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 2 tầng MT đường Núi Thành, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.+ DT: 135 mét vuông (5.37m x 25m) nở hậu đẹp. Đường 10m5 vỉa hè 4m.+ Vị trí:...
      Đường Núi Thành, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT đường 48m Ngô Quyền.Kẹp kiệt P. Thọ Quang, Sơn Trà.DTĐ: 65m2 * 4 tầng ngang 4m57.Đông Nam.Công năng 2  phòng ngủ, 3  toilet...
      Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng
      8
      Kim Phụng Batdongsan 888 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Cần bán nhà vừa xây đẹp 3 tầng mt Nguyễn Chích, Hòa Minh Liên Chiểu.- Khu dân trí cao ven biển, gần Phùng Hưng vị trí thuận lợi, có thể vừa KD hoặc cho...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 13m tại Đường Trần Văn Dư - Ngũ Hành Sơn, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ đi Mỹ, đã xong giấy tờ thủ tục cần bán ngôi nhà ngay biển Mỹ Khê.Nhà xây 4 tầng theo phong cách cổ điển, ốp đá, tạc tượng.- DT: 251.6m2, MT...
      Đường Trần Văn Dư, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Chích, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      - Kết Cấu: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng giặt, 1 phòng thờ, 1 sân để xe, sân thượng nhìn view đẹp.- Vị trí đắc địa thoáng mát, gần chợ và các...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Siêu phầm chung cư mini siêu hiếm trong phân khúc.Vị trí đắc địa ngay khu Mỹ An ven biển.Với 4,5 tầng 7p rộng rãi. Dt 70m2. diện tích sử dụng...
      Đường Mỹ Đa Đông, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 70 m2 110 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT Trần Cao Vân,DT: 70 mét vuông ngang 4,6m nở hậu.- DT sàn: 200 mét vuông.Công năng:- 4 PN, 1 nhà bếp, 2...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 98 m2, hướng Tây tại Đường Tây Sơn - Kiến An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà mặt đường Tây Sơn - Kiến An - Hải Phòng DT: 98m2Nhà hiện trạng là ngôi nhà 3 tầng 2 mặt thoáng có shop KD, phòng thờ bố trí ở tầng 1...
      Đường Tây Sơn, Phường Trần Thành Ngọ, Kiến An, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phường 4 - Quận 8, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 80 m2 177,5 triệu/m2
      Bán nhà mới 3 lầu MT đường Phạm Thị Tánh P. 4 Q. 8.+ DT: 4 x 20m diện tích sử dụng: 233.7m2.+ Hiện trạng: Nhà mới, thiết kế sang trọng, xây dựng BTCT...
      Đường Phạm Thị Tánh, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 5 tầng, 54 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 54 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn 54m2 5tầng MT 6.3m 15. tỉ.Phân lô oto tránh - MT bề thế - KD - văn phòng.+ Nhà nằm trong khu phân lô Vip Trần Quốc Hoàn, ngõ ngách...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuý Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 48 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 48 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ 100 phần trăm bán ngay nhà phố đường Võ Văn Dũng, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú. Khu KD sầm uất. Tiện KD đa ngành nghề.Thông qua Nguyễn Sơn,...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 88 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Lai - 12 - Tân Bình, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 88 m2 164,78 triệu/m2
      bán nhanh MT Lê Lai, P. 12, Tân Bình.- DT: 5,5 x16m.- KC: Hầm + 5 tầng.- Giá: 14.5 tỉ TL.liên hệ ngay: 0941 196 *** Hoài Thương.
      Đường Lê Lai, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!