Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường ĐT 746 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      Bán nhà ngay ngã tư Bình Chuẩn, TP Thuận An.Giá ngộp: 2,55 tỉ.call ngay: 0375 547 *** gặp Chung.Nhà 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng đc thiết kế hiện đại gồm 1...
      Đường ĐT 746, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 222 m2 tại Đường Hiệp Thành 5 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 222 m2 51,81 triệu/m2
      Bán nhà MT chợ khu công nghiệp (8x25) nở hậu 12m giá 11.5 tỉ, Ngay cổng khu công nghiệp, Hiệp Thành 5, P. HT, Q12.gọi ngay: 0909 232 *** A tuyến.Hiện...
      Đường Hiệp Thành 5, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Đặng Huy Tá - Liên Chiểu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Đặng Huy Tá sau lưng đường Hoàng Thị Loan Hòa Minh Liên Chiểu.Nhà 3 tầng Đặng Huy Tá Hoà Minh Q. Liên Chiểu Đà Nẵng.- DT 90 mét ...
      Đường Đặng Huy Tá, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 95 m2 135,79 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay nhà mặt phố Trần Cao Vân Q. Thanh Khê Đà Nẵng.- Nhà 3 tầng, lô góc, nhà xây còn mới, nội thất xịn.- Sổ 95 mét vuông, vuông vức, cất...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huyền Trân Công Chúa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 105 m2 133,34 triệu/m2
      MT đường rộng rãi, vỉa hè thoáng, con đường KD vật liệu xây dựng, văn phòng đại diện tốt. Thích hợp khách mua ở kết hợp KD.Thông tin chi tiết:1. Giá: 14 tỉ...
      Đường Huyền Trân Công Chúa, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Siêu Phẩm: Cần bán nhà mới 5 tầng Đường Số 4 Phước Hải, Nha Trang.- Nhà thiết kế tầng 1,2,3 trống để KD, tầng 4,5 thiết kế 3 phòng ngủ rộng, trang bị...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 52 m2 tại Đường Ngô Quyền - Hòa Thành, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 52 m2 30,77 triệu/m2
      Cần tiền cần bán nhanh MT đường Ngô Quyền giao với đường Trần Phú (Kp Long khương - Long Thành Nam - Hòa Thành - Tây Ninh) 4mx13m (Đã trừ lộ giới). Khu vực...
      Đường Ngô Quyền, Xã Long Thành Nam, Hòa Thành, Tây Ninh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Phước Tiến - Nha Trang, giá 11 tỷ

      11 tỷ 0 m2
      Bán nhà phố đường Ngô Gia Tự TP Nha Trang - DT: 78,7m2 (Ngang 4,3m) - Hiện đang cho thuê KD mở nhà hàng chay, nhà 3 tầng 3  phòng ngủ + 4  nhà ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 14 tầng, 203 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Khải, giá 75 tỷ

      75 tỷ 203 m2 369,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh hotel MT đường Trần Quang Khải cách biển chỉ 200m.- DT: 203 mét vuông. Ngang 8,55m.- Vị trí: Cách biển 200m trung tâm khu phố tây hoạt...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ, giá 8 tỷ

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      N662.Bán nhà 2 MT đường Huỳnh Văn Nghệ P. Bửu Long 110 mét vuông giá 8 tỉ.- Vị trí: Lô góc 2 MT đường nhựa Huỳnh Văn Nghệ P. Bửu Long TP Biên Hoà. Nhà...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Huy Diễn - Cẩm Lệ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT Ngô Huy Diễn - Đảo 1 - Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT đất: 112,5 mét vuông ngang 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Công năng: 3...
      Dự án Dream Home, Đường Ngô Huy Diễn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Ngọc Phách, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà 4.5 tầng mặt đường Hoàng Ngọc Phách.DT: 100m2 - Ngang 5.0m.Hướng: Đông Tứ Trạch.Nhà xây thiết kế siêu đẹp, đầy đủ công năng: 5 PN, 5 vệ sinh,...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Kênh Dương, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 15 tỷ

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT đường Số 4 KĐT Hà Quang 1, Nha Trang.+ DT 120 mét vuông. MT 8m rộng rãi. Hướng Đông mát mẻ.+ Nhà đẹp gồm 2 tầng trống KD. 3 tầng...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 750 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Khuyến - Biên Hòa, giá 22 tỷ

      22 tỷ 750 m2 29,34 triệu/m2
      N652.Bán nhà phố víp ngay trung tâm P. Trảng Dài Biên Hoà Đồng Nai.- DT 15x50m hai MT trước sau.- Nhà gồm 1 ngôi nhà lớn và 2 ngôi nhà nhỏ đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 195 m2, mặt tiền 13m tại Đường Pasteur - Đà Lạt, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 195 m2 135,9 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT đường chính Pasruer - Lê Hồng Phong, P. 4, cung đường tập trung nhiều nhà hàng, căn biệt thự sang trọng.DT: 195m2, DT thực tế...
      Đường Pasteur, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      Đ
      Nhà Đất Đà Lạt - Anh Đức Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Nguyễn Du - Quang Vinh - Biên Hòa, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt đường rộng khu phố Nguyễn Du P. Quang Vinh.DT 4,2x19m 3 tầng gồm trệt + lửng + lầu + sân thượng.Phòng khách + bếp + 2 PN + 3  phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Quang Vinh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà phố 9 tầng, 80 m2 tại Đường Bạch Đằng - 15 - Bình Thạnh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 80 m2 318,75 triệu/m2
      Chủ thở Oxy giảm 32 về 25.5 tỉ- Tòa căn nhà phố đường Bạch Đằng, P. 15, Q. Bình Thạnh- Kết cấu 9 Tầng ốp kính sang trọng, trống suốt kiểu văn phòng- DT 4...
      Đường Bạch Đằng, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 362 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 362 m2 41,99 triệu/m2
      Cần bán dãy trọ Vĩnh Lộc B.- MT đường lớn (Q hoạch 20m).- Gần Q. bình tân (KDC víp Vĩnh Lộc).Con đường huyết mạch nối liền Q. Bình Tân và xã Vĩnh Lộc B.-...
      Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!