Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 52 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 52 m2 384,62 triệu/m2
      MT KD - đc: 580 Sư Vạn Hạnh - P. 10 - Q. 10 - hợp đồngT: 60 tr - giá 20 tỉ.- DT: 5,2m x 10m (Công Nhận: 52 mét vuông).- Kết cấu: 7 tầng + thang máy.-...
      580 Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 7 tầng tại Đường Yersin - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      MT KD - đc: 43 đường Yersin - P. Nguyễn Thái Bình - Q. 1 - hợp đồngT: 75 tr - giá 42 tỉ.- DT: 4m x 17,36m (vuông vắn + công nhận 67,67 mét vuông).-...
      Đường Yersin, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 6 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Lý Chiêu Hoàng - Quận 6, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 0 m2
      - chính chủ dể thương, thiện chí bán, vị trí tốt, ngay căn hộ, thuận tiện để ở, cho thuê, hoặc tự KD, khu vực Bình Phú, nhiều tiện ích như siêu thị, NH,...
      Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đường Đoàn Văn Bơ - Quận 4, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ cần bán căn nhà phố Đoàn Văn Bơ Q. 4. Trung tâm Q. 4 KD sầm uất.Vị trí rất thuận lợi di chuyển các Q. 1 2 3 5 7, đi chợ Bến Thành 5 ph xe...
      Đường Đoàn Văn Bơ, Phường 9, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 5 tầng, 70 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - 4 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 70 m2 194,29 triệu/m2
      MT KD Tạ Quang Bửu... Chính chủ xây ở.. Mới tinh.. 5 tầng bê tông cốt thép kiên cố KD buôn bán cực tốt vị trí cực đẹp, chỉ 13,6 tỉ (còn TL).Khu vực tốt vị...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 128 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 12 - Phú Nhuận, giá 24 tỷ

      24 tỷ 128 m2 187,5 triệu/m2
      Toà nhà căn hộ dịch vụ Nguyễn Văn Trỗi, P. 12, Phú Nhuận - trung tâm TP.- Kết cấu: 6 tầng.- DT: 8 x 21m. CN: 128m2.- DT sàn: 650m2, gồm 24 phòng, bãi...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 235 tỷ

      235 tỷ 0 m2
      - đc: Gần ngã 4 Phan Xích Long & Phan Đăng Lưu.- DT: 16 x 50 m.- MT đương: 16 m.- Nở hậu 26 m.- DT đất 842.1 m2.- Kết cấu: 1 Trệt.- Hướng: hướng Tây ...
      Phố Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Thị Giáng Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 140 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 140 m2 125 triệu/m2
      Vị trí MT đường KD cực kỳ sầm uất, nhộn nhịp.Gần ngay ngã 4 Lũy bán Bích - Hòa Bình, chợ Hiệp Tân, Đầm Sen.DT 140m2 (ngang 4.2m/ nở hậu x dài 30m).Hiện...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 180 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 5 - Bình Thạnh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 180 m2 130,56 triệu/m2
      đc: MT Hoàng Hoa Thám Bình Thạnh- DT: 8.3x22 Nở: 10m- Kết Cấu: 3 tầng- Giá: 30 23.5 tỉ
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 3 tầng, 85 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - 12 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 29 tỷ

      29 tỷ 85 m2 341,18 triệu/m2
      - đc: Gần ngã 4 Trần Huy Liệu & Huỳnh Văn Bánh.- DT: 6.3 x 14.1 m.- MT đương: 6.3 m.- DT đất 85  mét vuông.- Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu.- Nhà cũ.-...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Thị Giáng Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 75 m2 493,34 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, P. Đa Kao, Q. 1, Sài Gòn.DT đất: 75 mét vuông.DT sàn: 394 mét vuông.1 trệt 5 lầu sân thượng + thang...
      Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quách Điêu, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 90 m2 80 triệu/m2
      Phố thương mại duy nhất tại Vĩnh Lộc A Bình Chánh.đc phát triển bởi công ty CP bất động sản Sen Vàng Holdings.Siêu phẩm phiên bản giới hạn sắp ra mắt với...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 25 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 11 - Quận 3, giá 11 tỷ

      11 tỷ 25 m2 440 triệu/m2
      MT KD - đc: Cách Mạng Tháng 8 - P. 11 - Q. 3 - hợp đồngT: 25 tr - giá 11 tỉ.- DT: 3,5m x 7m (công nhận 25m2).- Kết cấu: 5 tầng + cầu thang cuối nhà (DTSD:...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Mỹ Tây - Quận 12, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 103 m2 59,23 triệu/m2
      Chủ nợ bank giờ muốn ra đi nhanh căn MT vừa ở vừa KD DTCN: 103 mét vuông.+ Vị trí: Ngay coopmart trung chánh, trường CĐ Giao thông vận tải, trung cấp...
      Đường Trung Mỹ Tây, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Sơn Kỳ - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 125 m2 103,2 triệu/m2
      Q. tân phú - MT KD sầm uất - dòng tiền ổn định 35 tr/tháng - 125m2 - ngang 5m - 4 tầng - chỉ 12.9 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT KD Sơn Kỳ, Tân Phú. Kế bên Aeon...
      Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 84 m2 tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 22,8 tỷ

      22.8 tỷ 84 m2 271,43 triệu/m2
      Hàng hiếm! MT KD khu vip sân bay, Tân Bình, 4.3x19.7m, chỉ nhỉnh 22 tỉ.- Bố mẹ già về quê cần bán nhanh MT KD để chia TS cho các con, với DT hơn 84m2, Vị...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 81 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Trãi - Thuận An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 81 m2 74,08 triệu/m2
      (Căn số 40) Bán nhà 2 MT cả cửa trước và cửa sau, nở hậu. Bên trong chưa hoàn thiện DT: 81m2Tiện ích: Gần chơ, BV, trường học, khu vui chơi,...Giá 6 tỉL/H:...
      Dự án Khu nhà ở thương mại An Phát, Đường Nguyễn Trãi, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8, giá 11 tỷ

      11 tỷ 65 m2 169,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà phố KDC Bình Đăng, P. 6, Q. 8.KDC đc quy hoạch đẹp và đẹp với đường trước nhà rộng, giao thông thuận tiện bên cạnh bến xe Q....
      Dự án Bình Đăng, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!