Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Phố Tràng Thi - Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 36,6 tỷ

      36.6 tỷ 50 m2 732 triệu/m2
      Gảm 2 tỉ bán nhanh nhà mặt phố Tràng Thi - Hoàn Kiếm - TP Hà Nội - 50 mét vuông - 6tầng - MT 8m - KD - Vỉa hè rộng. Vị trí nhà lô góc phố cổ hiếm...
      Phố Tràng Thi, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 32,9 tỷ

      32.9 tỷ 60 m2 548,34 triệu/m2
      + Mặt phố Ô Chợ Dừa. 5 tầng thang máy, thông sàn, MT rộng.+ Vỉa hè đá bóng.+ chính chủ đang cho thuê 70 tr/tháng.+ Vị trí gần ngã tư Ô Chợ Dừa - Xã Đàn,...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2 tại Đường Nguyễn Quang Bích - Tân Bình, giá 17,9 tỷ

      17.9 tỷ 84 m2 213,1 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà phố KD Nguyễn Quang Bích, P. 13, Q. Tân Bình.- DT: 4 x 23m vuông vắn.- hợp đồngT: 40 tr/th.- Hiện trạng: Trệt 3 lầu sân thượng,...
      Đường Nguyễn Quang Bích, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Hòa Bình - Quận 11, giá 29 tỷ

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Cắt lỗ, bán tòa căn nhà phố đường Hòa Bình, Q. 11, đối diện công viên Văn Hóa Đầm Sen.DT: 10x14m - công nhận 120 mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng, 70 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      MT đường số - khu dân cư Nam Hùng Vương - Bình Tân - 1 tầng - 70 mét vuông.DT: 70 mét vuông (5x14m).giá: TL.Nhà 1 tầng mới đẹp 3 phòng ...
      Dự án Nam Hùng Vương, Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà MT 39 đường Số 32A, P Bình Trị Đông B, Q Bình Tân (khu Ao Sen - Tên Lửa) - 5x20m - 4 tầng, nhà ngay công viên rất đẹp, cách Aeon Mall 500m, sổ hồng...
      Đường Số 32A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Minh Trực - 6 - Quận 8, giá 26 tỷ

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      - Bán nhà phố Bùi Minh Trực P6 Q8.- DT 5x40m (200 mét vuông). Đã trừ lộ giới.- Kết cấu nhà c4 tiện xây mới.- Vị trí ngay LT5. Gần chợ, thuận tiện KD...
      Đường Bùi Minh Trực, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền An Phú An Khánh.- DT: 4x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái, 2 logia trước sau.- giá: 16 tỉ.- SHR chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 370 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 95 tỷ

      95 tỷ 370 m2 256,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán MT đường Quốc Hương - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 11 x 35m - công nhận: 370 m2 - vuông vắn.- pháp lí: SHR chính chủ.- Thích hợp: Xây cao -...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 72 tỷ

      72 tỷ 79 m2 911,4 triệu/m2
      Bán nhà:ĐC: 84A Nguyễn Trãi, P. Bến Thành, Q1.Công nhận: 79 m2;Ngang 4.1m, dài 20m;Nhà 5 tầng: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng;Giá: 72 tỉ - thỏa thuận;Xem nhà...
      84A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 86 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Phương - 19 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 86 m2 231,4 triệu/m2
      + Kết cấu: 6 tầng BTCT gồm 1 hầm 1 lửng 3 lầu 1 sân thượng. 9 phòng ngủ, 9  phòng vệ sinh, thang máy.+ Khu vực rất hiếm nhà bán.+ MT đường 16m...
      Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 120 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 120 m2 140 triệu/m2
      Q. Tân Bình - MT KD - 120m2 - nở hậu - 5 tầng - dòng tiền 60 tr/tháng - chỉ 16.8 tỉ - quá rẻ!- Vị trí: MT Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình. Giáp Lạc Long Quân,...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2 tại Đường Trúc Đường - Thảo Điền - Quận 2, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 110 m2 190 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà góc 2 MT đường Trúc Đường (Làng Báo Chí), P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11=110 mét vuông.- Kết cấu: nhà c4.- Giá 20,9 tỉ thỏa ...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 95 m2 tại Đường Phổ Quang - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      bán ngay MT Đ. Phổ Quang P9 Phú Nhuận.- DT: 5x19m hầm 4L.- Vị trí: Nhà nằm trên tuyến đường chính, giao thông sầm uất, thích hợp đầu tư cho thuê, giữ TS.-...
      Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Nguyễn Thị Hương, trung tâm Nhà Bè.Loại bìa đỏ: SHR, chính chủ.DT: 5m x 16m.Kết cấu: Nhà gồm 1 trệt, 2 lầu, 4 PN, 5  nhà vệ sinh....
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 28 tỷ

      28 tỷ 0 m2
      chính chủ cần tiền bán ngay MT Đặng Văn Ngữ - Nguyễn Trọng Tuyển, xem ngay!hotline 0906 871 *** - Thư Land (Xem nhà, gặp chính chủ trao đổi).- DT:...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 856 m2, mặt tiền 20m tại Đường Long Phước, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 856 m2 32,13 triệu/m2
      Gấp lắm ạ MT đường Long Phước - TP Thủ Đức.Từ 42,5 còn 27,5 tỉ/ 856m2. Chủ báo giảm giá để bán nhanh ạ.Em nói tiện ích đủ trong 1 bước chân.Nhà 1 trệt 3...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Bình Tân, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 64 m2 134,38 triệu/m2
      Bán nhà gấp MT đường Số 16 (Gò Xoài), P. BHHA, Q. Bình Tân.Giá: 8.7 tỉ (thỏa thuận).DT: 4x16m.Kết cấu: 1 lửng, 2 lầu, sân thượng.Có 4 PN, 5  phòng vệ...
      Đường Số 16, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!