Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Cảnh Dị, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 54 m2 200 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh nhà KĐT Đại Kim 54 mét vuông 5 tầng giá hơn 10 tỉ Có thỏa thuận.Vị trí quá đẹp:- TT Q. Hoàng Mai, tiếp giáp nhiều KĐT Định...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 18m tại Đường Nguyễn Thị Thập, giá 48 tỷ

      48 tỷ 90 m2 533,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nguyễn Thị Thập, Thanh Xuân, căn hộ góc, 90/110 mét vuông 5T MT 18m 48 tỉ TLCC 0917 420 ***.Hiếm! Lô góc - 2 mặt phố - vỉa hè rộng -...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền tại Đường Vũ Phạm Hàm - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 26 tỷ

      26 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố Vũ Phạm Hàm (khu phố vip siêu hiếm nhà bán) 90.2 mét vuông có 26 tỉ.Đôi khi đắn đo của người này là cơ hội cho...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      bán ngay nhà mặt phố Vũ Miện, bán đảo Tây Hồ. 70 mét vuông. Nhỉnh 40 tỉ.liên hệ 0919 511 *** bất động sản Việt Hà.pháp lí rõ ràng, SĐCC, sẵn sàng...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Đồn - Hai Bà Trưng, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 80 m2 198,75 triệu/m2
      Bán nhà MP Vân Đồn, 80 mét vuông, 4 tầng, KD sầm uất, vỉa hè, trung tâm, tiện ích, giá 15,9 tỉ.Mô tả: Mặt phố - oto tránh đỗ 24/24, vỉa hè, KD sầm uất...
      Đường Vân Đồn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Hoàn, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 61 m2 303,28 triệu/m2
      Gần gấp nhanh mới kịp chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà mặt đường Nguyễn Đình Hoàn sát Hoàng Quốc Việt, Bưởi, Võ chí Công, Hoàng hoa Thám 5p đi bộ ra hồ Tây...
      Đường Nguyễn Đình Hoàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 8 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 76 m2 460,53 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà đc gia đình tự xây nên tâm huyết mới đc 3 năm, to đẹp, vị trí vip, ngay ngã Bạch Mai, Thanh Nhàn, Lê Thanh Nghị. KH mua ngôi nhà giá trị này...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 70 m2 571,43 triệu/m2
      Vị trí đắc địa mặt phố tuyến phố mặt Hồ Tây lộng gió, khu vực các đại gia săn đón, không gian sống trong lành hưởng thụ, đáng sống nhất Thủ đô.Nhà xây cơ...
      Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 68 m2 tại Phường Yên Phụ - Tây Hồ - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 68 m2 602,95 triệu/m2
      Siêu phẩm Vũ Miện 68  mét vuông, 4.5 tầng, MT 5.7 m, nhỉnh 40 tỉ, Tây Hồ.View Hồ Tây - 1 mặt phố 1 mặt ngõ - vỉa hè oto tránh - KD bất chấp.- Vị trí...
      Phố Vũ Miện, Phường Yên Phụ, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hoàng Sâm, giá 27 tỷ

      27 tỷ 60 m2 450 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Hoàng Sâm, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.DT 60 mét vuông.Xây 8 tầng nhà xây rất chắc chắn có thang máy.MT 4m6 nở hậu.Vị trí...
      Phố Hoàng Sâm, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 6 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phố Huế, giá 46 tỷ

      46 tỷ 102 m2 450,99 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí siêu đắc địa, siêu siêu đẹp, phố siêu siêu vip;+ Nhà gia đình tự xây rất chắc chắn, móng thiết kế cho nhà 10 tầng, có ô chờ thang máy;- Thiết...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 105 m2 tại Đường Liên Cơ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm, giá 18 tỷ

      18 tỷ 105 m2 171,43 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà lô góc mặt phố Liên Cơ Q. Nam Từ Liêm:- DT 105m2*4 tầng*MT 8m*Chỉ 18 tỉ.- Vị trí cực đẹp, lô góc 2 thoáng, vỉa hè rộng oto dừng đỗ vừa ở...
      Đường Liên Cơ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Nam Từ Liêm, giá 25 tỷ

      25 tỷ 150 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà nằm ngay mặt phố, 2 thoáng trước sau đều oto dừng đỗ, mặt trước 4 làn xe vỉa hè đá bóng KD mọi loại hình.- Đây cũng là khu vực sẽ phát triển lớn mạnh...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Hàm Nghi, Mỹ Đình, DT: 80m2, 5 tầng, MT: 6m, 30 tỉ.Khách mua về làm văn phòng, trụ sở công ty, KD, vừa ở vừa cho thuê.+ Vị trí mặt phố...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 168 m2 tại Đường Lê Quý Đôn - Hai Bà Trưng, giá 41 tỷ

      41 tỷ 168 m2 244,05 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp mặt phố Lê Quý Đôn, mặt phố trung tâm hiện còn rất ít nền đất MT 12m.- Đường 2 chiều vỉa hè rộng, kdoanh tấp nập.- Từ nhà chỉ vài ph là...
      Đường Lê Quý Đôn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2 tại Đường Phan Chu Trinh - Hoàn Kiếm, giá 15 tỷ

      15 tỷ 30 m2 500 triệu/m2
      - Vị trí đẹp mặt phố Phan Chu Trinh, lõi trung tâm Q. Hoàn Kiếm, vỉa hè rộng MT lớn, đa dạng KD.- Từ nhà chỉ vài ph là tới Hồ Gươm, Nhà Hát Lớn.- Bao bọc...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 18 tỷ

      18 tỷ 80 m2 225 triệu/m2
      Mặt phố đẳng cấp - thang máy - nhà mới kính coong - 2 thoáng - KD đỉnh - ngay ngã 4 Kim Đồng, Tân Mai, Trương Định.Mô tả:+ Mặt phố Bờ Sông Sét, đoạn tấp...
      Đường Bờ Sông Sét, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 82 m2 tại Đường Khương Trung - Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 82 m2
      Mặt phố Khương Trung đoạn KD đẹp sầm uất nhất phố. Vỉa hè rộng, hai mặt thoáng siêu hiếm. Hiện đang cho thuê KD đều đặn 360tr/năm.DT 82 mét vuông x...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!