Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.901 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà mặt tiền 66 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Lương Khánh Thiện - Ngô Quyền, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 66 m2 254,55 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 66m2 mặt đường Lương Khánh Thiện, giá 16,8 tỉ.- DT 66m2.- MT 7,45m.- bìa đỏ chính chủ.- Đông Nam.- Giá 16,8 tỉ.- Đường rộng 20m, vỉa hè...
      Đường Lương Khánh Thiện, Phường Lương Khánh Thiện, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 130 m2 tại Đường Hoài Thanh - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 17 tỷ

      17 tỷ 130 m2 130,77 triệu/m2
      Bán toà chung cư đường Hoài Thanh, gần cầu Trần Thị Lý, MT siêu rộng.+ Kết cấu: 1 trệt, 5 lầu, sân thượng, thang máy...+ Vị trí cực đắc địa, 2 MT KD đẳng...
      Đường Hoài Thanh, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Triện - Thanh Khê, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 50 m2 139 triệu/m2
      - Nhà 2 MT đường Lý Triện, Đà Nẵng.- 4 tầng mới 50m2 vị trí KD, 4 PN, 1 phòng khách, phòng thờ, bếp, sân phơi, tặng toàn bộ nội thất.- Vị trí 2 MT đường...
      Đường Lý Triện, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Kiều Hạ - Hải An, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 48 m2 74,59 triệu/m2
      Nhà mặt đường sầm uất, vừa ở vừa KD quá đẹp, giá chỉ hơn 3 tỉ chút.Đông Hải - Hải An chỉ hơn 3 tỉ chút.Nhà xây mới 4 tầng, chưa người ở. Có 4 PN, đầy đủ...
      Đường Kiều Hạ, Phường Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 110 m2 31,64 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường Mỹ Hạnh (Tỉnh Lộ 9) ngay sát chợ Đình, ủy ban nhân dân Mỹ Hạnh Bắc.MT đường lớn, KD buôn bán mọi ngành nghề đều đc.DT 5x22, SHR thổ...
      Đường Mỹ Hạnh, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 108 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 108 m2 32,23 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố Tỉnh Lộ 9 gần chợ Đình, gần ủy ban nhân dân xã Mỹ Hạnh Bắc, KD mọi ngành nghề.DT ngang 5x22, sổ hồng.Nhà mới, kiên cố.Cung...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Nhanh tay contact em Dương để đc ưu tiên lựa căn đẳng cấp view công viên view sông tại Centa Vsip hàng CĐT.DT: 90 - 270m2.Sẵn nhà 3 tầng.Số lượng ít,...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính thức nhận giữ chỗ quỹ ngôi nhà phố thương mại view công viên đẹp và lớn nhất TP Từ Sơn.Chỉ cần bỏ ra chưa tới 5 tỉ sở hữu ngay ngôi nhà phố 3 tầng...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 9 m2, mặt tiền 68m tại Đường Quản lộ Phụng Hiệp, giá 62 tỷ

      62 tỷ 9 m2 6888,89 triệu/m2
      Hạ gấp 72 tỉ xuống 62 tỉ, MT đường Quản Lộ Phụng Hiệp, 8950m, ngang 68m, Tân Thành, Cà Mau.DT 8950 mét vuông (68x130m), sổ hồng riêng chính chủ,...
      Đường Quản lộ Phụng Hiệp, Phường Tân Thành, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 1 tầng, 855 m2 tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 855 m2 11,7 triệu/m2
      DT: 855m2.Thửa 1: 227m2 (12,5mx23m), có 149m2 thổ cư, MT đường nhựa khu công nghiệp Giang Điền, trước làm mặt bằng KD quán ăn, hướng Tây, giá: 4 tỉ.Thửa...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nhà phố 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Đường Yết Kiêu - Ngọc Châu, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 150 m2 72 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp trong tuần ngôi nhà phố trục đại lộ ánh sáng 44m sương sống dự án nối từ cổng chính vào trung tâm TP.Căn MT rộng 7,5m DT...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 520 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Trọng Nghĩa - Biên Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 520 m2 20,2 triệu/m2
      MT Bùi Trọng Nghĩa P. Trảng Dài.DT 8,5 x 60m.Sổ riêng thổ cư.Giá 10tỷ500 thương thảo thêm cho khách.Có thể cho thuê 40tr/tháng.hotline 0929 666 *** 0979 073 ***
      Đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 235 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 235 m2 62,98 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT Lê Hồng Phong, Phước Hải - Cách siêu thị Coopmart 100m. Đường Lê Hồng Phong rộng 20m. Khu vực KD sầm uất nhiều showroom shop.DT: 235m2...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải, TP Nha Trang giá siêu tốt chỉ có 8.9 tỉ.- DT: 100 mét vuông ngang 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.-...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      căn nhà phố đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải, TP Nha Trang giá siêu tốt chỉ có 8.9 tỉ.- DT: 100 mét vuông ngang 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.-...

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường A2 - Nha Trang, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 100 m2 89 triệu/m2
      căn nhà phố đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải, TP Nha Trang giá siêu tốt chỉ có 8.9 tỉ.- DT: 100m2 ngang 5m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường A2 rộng...

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng đường Số 4 (Thích Quảng Đức) khu đô thị Hà Quang 2, Nha Trang.- DT: 122,5 mét vuông ngang 5m tổng diện tích xây dựng: 612,5m.Thiết...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mê Linh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng cực đẹp MT đường Mê Linh, Tân Lập Nha Trang.- Nhà thiết kế 1 trệt 3 lầu, hiện đang cho thuê làm văn phòng thiết kế và quán coffee.- Cách biển...
      Đường Mê Linh, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!