Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 90 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 90 m2 83,34 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê nhà nguyên căn MT đường số 4 (thích quảng Đức)KĐT Phước long.- DT: 90m2 ngang 5 (4 tầng 1 tum)diện tích sử dụng: 450m2.- Gồm 10 PN,...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 66 m2 tại Đường 23/10 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      bán gấp căn hộ góc hai MT đường 23/10 Vĩnh Hiệp Nha Trang thuận lợi KD buôn bán.Nằm trên đường 23/10, gần chợ ga, siêu thị Metro, nhà 3 tầng xây kiên cố,...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 2 MT Đường 23/10.Thôn Vĩnh Điềm thượng - Vĩnh hiệp - Tp nha trang - K. Hòa.DT 66m2 full ngang 4,7m.Cách chợ Ga 70m, Siêu thị Go,...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 126 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Mộ Đức - Quảng Ngãi, giá tốt

      Thỏa thuận 126 m2
      Siêu phẩm giới hạn - vị trí kim cương.Nhà 2 MT trung tâm thị trấn Mộ Đức.--------------Với mức giá thuê hiện tại: 7 - 10 tr/tháng.- DT: 126m2.- Thiết kế 2...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Mộ Đức, Mộ Đức, Quảng Ngãi

      Cần bán nhà phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thánh Tôn - Lộc Thọ - Nha Trang, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố Lý Thánh Tôn , vị trí đắc địa , con đường tập trung buôn bán Sầm uất bậc nhất Nha Trang. - DT : 137,4 mét vuông ngang 5,3m.-...
      Đường Lý Thánh Tôn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 210 m2, mặt tiền 9m tại Đường Điện Biên Phủ - Huế, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 210 m2 63,81 triệu/m2
      Điện Biên Phủ- Một con đường nhộn nhịp và sầm uất. Nơi mà các shop KD tiếp nối nhau tạo nên một khung cảnh mua bán vui vẻ và năng động.- Một trong những...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Trường An, Huế, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Xã Kim Chung - Đông Anh, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 92 m2 108,16 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực kỳ đẹp và đỉnh, View đường cao tốc Võ Văn Kiệt Cầu Thăng Long Sân Bay Nội Bài, nhà 2 MT trước sau.- Xung quanh nhiều tiện ích ủy ban nhân...
      Đường Võ Văn Kiệt, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 180 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 105 tỷ

      105 tỷ 180 m2 583,34 triệu/m2
      🌺 🌺 LÔ GÓC 3THOÁNG - TOÀ VĂN PHÒNG - VỊ TRÍ TUYỆT ĐẸP - DÒNG TIỀN KHỦNG 🌺 * Vị trí vô cùng đẹp, lô góc 3 thoáng nằm trên tuyến phố to, đẳng cấp bởi 1 toà...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 140 m2, mặt tiền 6m tại Phường Quảng An - Tây Hồ, giá 115 tỷ

      115 tỷ 140 m2 821,43 triệu/m2
      MẶT PHỐ TÂY HỒ - VIEW BIỂN LỚN - VỊ TRÍ ĐÁNG SỐNG CHO GIỚI THƯỢNG LƯU.- Vị trí: đắc địa, mặt hồ rộng, oto tránh. - Thiết kế 7 nổi + 1 hầm lửng, thang máy...
      Phố Vũ Miện, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 173 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lò Đúc - Hai Bà Trưng, giá 63 tỷ

      63 tỷ 173 m2 364,17 triệu/m2
      . 360tr/1m2 còn thỏa thuận - Vị trí cực đẹp ngay ngã tư Hoà Mã - Lò Đúc - Phạm Đình Hổ, làn đường 2 chiều, vỉa hè 2 bên, KD đa dạng.- Hiện...
      Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 291 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hoàng Quốc Việt, giá 170 tỷ

      170 tỷ 291 m2 584,2 triệu/m2
      💥💥 SIÊU PHẨM - MẶT PHỐ VÍP HOÀNG QUỐC VIỆT - TOÀ BUILDING ĐẲNG CẤP - 9 TẦNG THANG MÁY XỊN - 2 THOÁNG - DÒNG TIỀN TỐT - CHO THUÊ CẢ TÒA TẦM 400 TR/TH.⛳️ Vị...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 9 tầng, 340 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 1, giá 254,9 tỷ

      254.9 tỷ 340 m2 749,71 triệu/m2
      Bán tòa building MT Trần Hưng Đạo, Q1, 9 tầng, 1.900 mét vuông sàn giá 254,9 tỉ - Vị trí: Trần Hưng Đạo, Q. 1 - DT: 18 x 20m x 1 hầm + 9 tầng - Giá:...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 5 tầng, 45 m2 tại Đường Đại An - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 45 m2 177,78 triệu/m2
      Nhà 5 tầng mặt phố Đại An, Văn Quán Hà Đông. DT 45m, MT 3.6m, 2 mặt thoáng trước sau,Vị trí đắc địa, cách trục đường Trần Phú Hà Đông chỉ 150m, gần trường ...
      Đường Đại An, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà mặt phố 7 tầng, 125 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 125 m2 40,8 triệu/m2
      căn nhà phố KD ĐA NGHÀNH NGHỀ - SÁT ngã 4 AN SƯƠNG - 5,2 x 24M - GIÁ ĐẦU TƯ 5,1 tỉ - DT: 5,2m x 24m. 125m2- Tân Thới Nhất 05, P Tân Thới Nhất, Q12- MT...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 80 m2 268,75 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng Mặt Phố Phạm Ngọc Thạch, DT 80m2 x MT 10m, KD coffee, Giá: 21.5 tỉ. Đống Đa.MẶT PHỐ LỚN - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - MT KHỦNG - HIẾM - HIỆU SUẤT...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 15 tầng, 915 m2 tại Phường Bến Thành - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tỷ

      800 tỷ 915 m2 874,32 triệu/m2
      Bán Tòa hotel 4 Sao Fusion Suites TP.HCM - Q. 1 - Vị Trí Trung Tâm Của Trung Tâm- đc : 3 - 3A - 3B - 5 Sương Nguyệt Ánh, P.Bến Thành, Q. 1- DT : 23 x 40m....
      Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 104 m2, mặt tiền 13m tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 104 m2 225,97 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Phố Trịnh Đình Cửu - DT 105 mét vuông x MT 11m. Vỉa Hè, KD Sầm Uất.Giá:23.5Ty. Thanh XuânMẶT PHỐ TRỊNH ĐÌNH CỬU - QUY HOẠCH ĐÃ XONG - VỈA...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Xã Đông Hải - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đường Hoa Hồng 21m thuận tiện KD, đường 2 làn chính KĐT.DT 122,5m ngang 7m.Hướng Nam lệch Tây.Nhà xây 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài.giá: 7, x tỉ (x mẫu ...
      Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!