Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 43 m2 tại Đường Đinh Tiên Hoàng - Hải Châu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 43 m2 127,91 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 2 MT Đinh Tiên Hoàng.1 MT đường chính và 1 mặt đường kiệt.Nhà vừa xây xong, thiết kế trẻ trung, 2 MT, phòng nào cũng có cửa sổ, thoáng mát...
      Đường Đinh Tiên Hoàng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      1) Chính chủ cần bán lô 2 MT Xô Viết Nghệ Tĩnh - Hòa Cường Nam - Hải Châu.Nhà 2 MT đường Xô Viết Nghệ Tĩnh 33m và đường 5m5.DT 100m.Hướng Nam.Hiện đang có...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Quang Huy - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Bán block sát biển đường Ngô Quang Huy, Phước Mỹ, Sơn Trà.Với 1một căn hộ - doanh thu đều đặn 40 tr/tháng, chung cư mới xinh, đầy đủ tiện nghi.DT đất: 90...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 90 m2 tại Đường Ngô Quang Huy - Phước Mỹ - Sơn Trà, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng
      N
      Chuyên Trang Mua Bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 65 m2, hướng Tây tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 65 m2 73,85 triệu/m2
      Nhà số 64A Tô Hiệu, MT ngang gần 5m, sâu 15m, công nhận 65m2. Xây dựng mới 1 trệt 1 lầu, sổ hồng riêng hoàn công đầu năm 2020, trước cho thuê làm showroom...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 62 m2 tại Đường Đỗ Bá - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 62 m2
      Đang cần tiền bán nhanh lô đất đối lưng đường Đỗ Bá, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng Vị trí.+ Đường An Thượng 19.sát biển, phố đêm An Thượng+ Đường...
      Đường Đỗ Bá, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Thanh Mại, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      Bán nhà gác đúc MT Trần Thanh Mại, P An Hải Bắc, Sơn Trà.- DT 75 mét vuông (5 x 15m).- Đường 5m5, Vỉa hè 3m.- Đông Nam.- Vị trí ven biển, gần đường...
      Đường Trần Thanh Mại, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 170 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ung Văn Khiêm, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 170 m2 83,53 triệu/m2
      * Vị trí: MT đường Ung Văn Khiêm - KDL sầm uất bạt ngàng tiện ích Q. Ngũ Hành Sơn.* Nhà 2 tầng kiên cố ngang 6.5m, diện tích sử dụng 350m2 đang KD cho...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 9 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đỗ Thế Chấp - Sơn Trà, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán hotel biển Mỹ Khê mới 9 tầng view biển, cách biển 100m.Cần bán KS mới 9 tầng view hướng biển.Đã hoàn công đầy đủ, pháp lí rõ ràng.DT đất: 5x 24,7m =...
      Đường Đỗ Thế Chấp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2 tại Đường Kinh Dương Vương - Liên Chiểu, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 90 m2 81,12 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, đường Kinh Dương Vương, Liên Chiểu, Đà Nẵng.- DT đất: 90m2 (5x18m), diện tích sử dụng: 77.5m x 3 tầng = 232.5m.- Hướng Nam.- Gồm...
      Đường Kinh Dương Vương, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 85 m2 tại Đường Tiên Sơn - Hòa Cường Nam - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Cần bán nhà 3 tầng đường Tiên Sơn 8, Hải Châu - Đà Nẵng.- Vị trí nhà ngay trung tâm Hòa Cường, Hải Châu, gần sát Phan Đăng Lưu, Núi Thành. Xung quanh đầy đủ...
      Đường Tiên Sơn 8, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Như Hưng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Bán nhà - Võ Như Hưng - Mỹ An.Giá: 6,5 tỉ - thỏa thuận trực tiếp chính chủ.Vị trí cách sông Hàn 150m, ra bãi tắm Mỹ Khê khoảng1 kilomet. Vào trung tâm...
      Đường Võ Như Hưng, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Đình Dương - Hải Châu, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố lô góc Lê Đình Dương, Hải Châu, 60m2, giá 10 tỉ.Chủ bán đất tặng nhà gác lửng 3 PN, sân phơi.Nhà mặt phố Q. trung tâm TP KD đỉnh cao.Đường...
      Đường Lê Đình Dương, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 4 tầng, 154 m2 tại Đường Nguyễn Sinh Sắc - Liên Chiểu, giá 17 tỷ

      17 tỷ 154 m2 110,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh Nhà 4.5 Tầng MT Nguyễn Sinh Sắc Đường Thông Biển Đẹp Nhất Hoà Minh - Liên Chiểu Cách Biển Nguyễn Tất Thành Chỉ 200m . Nhà vừa xây 4.5...
      Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2 tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      liên kế Belhomes Hải Phòng từ 75m2 ngay cạnh TTHC mới Hải Phòng.Căn 75m2: 3, x tỉ.Căn 80m2: 4, x tỉ.Căn 96m2: 5, x tỉ.căn hộ góc trên 100m2: thỏa ...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 1 tầng, 403 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông tại Bà Rịa, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 403 m2 21,84 triệu/m2
      bán ngay shop KD GỖ CAO CẤP MT ĐƯỜNG TỈNH LỘ 52 TẠI LONG PHƯỚC, TP BÀ RỊA.- Đường Tỉnh lộ 52, Xã Long Phước, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu.+ Mức giá 8,8 tỉ...
      Đường 52A, Xã Long Phước, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu
      N
      Hỗ Trợ Đăng Tin_ Lan Nhi Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Đà - Ngô Quyền, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 68 m2 132,21 triệu/m2
      - ngôi nhà mặt đường An Đà ngay Lạch Tray quẹo vào.- Đoạn chợ đẹp nhất, KD đủ mặt hàng, cho thuê cũng có dòng tiền ổn định.- DT: 68 mét vuông.- 3...
      Đường An Đà, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Đường 359 - Dương Quan - Thủy Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      liên kế Centa City 75m2 ngay cạnh Trung tâm hành chính mới Hải Phòng chỉ 3, x tỉ.Có thể hoàn thiện cho thuê 16tr/tháng.Cho thuê thô 5tr/tháng.SHR lâu...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!