Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 57 m2 114,04 triệu/m2
      NHÀ MỚI HOÀN THIỆN P. BỬU LONG/ BIÊN HOÀ . 7, 9 tỉ Nhà 3 lâu/ trệt sổ riêng thổ cư MT đường Huỳnh văn nghệDTSD 239 m / Nhà đã hoàn công đầy đủ Đang cho...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Biên Hòa, giá 12 tỷ

      12 tỷ 110 m2 109,1 triệu/m2
      Bán nhà: 5m x 22m, 1 trệt 3 lầu đúc betong, tường xây 20cm chắc chắn còn mới vẫn đang ở tốt, SHR hoàn công đất ở thổ cư.Nằm ngay MT đường Võ Thị Sáu sầm uất...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiến Thành, giá 25 tỷ

      25 tỷ 125 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà đường Tô Hiến Thành Nha Trang giá rẻDT 125 mét vuông.Ngang 4,95mHướng hướng Tây NamĐường Tô Hiến Thành Nha Trang rộng 16m.Nhà đường Tô Hiến...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Thị Điểm - Đà Lạt, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      ╔══════♦️══════╗     💵 giá : 11 tỉ 800 💵╚══════♦️══════╝🌟DT: 90 mét vuông (NGANG 4.85M)🌟Vị Trí: Đường Đoàn Thị Điểm, P4, Đà...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Đường Hải Phòng - Tân Chính - Thanh Khê - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình định cư cần bán căn hộ góc MT Hải Phòng ngay cạnh nhà Ga, khu sầm uất nhất trục đường Hải PhòngMT Hải Phòng khu giao nhau giữa Thanh Khê và Hải...
      Đường Hải Phòng, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng
      N
      Chuyên trang mua bán Nhà Đất Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 120 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Lê Lợi - An Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà phố shop houe Seoul ecohome Tràng DuệNhà 4 tầng DT 120m2Vị trí đối diện KCN Tràng Duê, khu vực rất sầm uất thuận tiện đi lạiNhà đang KD spa lượng...
      Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Đước, giá 920 triệu

      920 triệu 80 m2 11,5 triệu/m2
      Ưu đãi CK cho KH lấy lộc mạnh tay cho ngôi nhà MT đường ĐT 835, Long Trạch, Long An. Cách chợ Bình Chánh chỉ 10p di chuyển.DT 80 mét vuông. vuông ...
      Đường ĐT 835, Xã Long Trạch, Cần Đước, Long An

      Bán gấp nhà mặt tiền 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liên - Cốc Lếu, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      mở bán căn nhà phố KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà KD tại đường Hoàng Liên- đối diện công viên Nhạc Sơn- DT: 122.5m2 (gần 5m MT)- sổ đỏ pháp lí đầy đủ- Vị trí Đắc địa, cách Quảng Trường TP...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 96 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 96 m2 67,71 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDC VĂN HOÁ TÂY ĐÔ - GIÁP KDC NAM LONG - - tiện ích nội khu công viên , chợ , trường học , ủy logia an P. ,trung tâm bảo hành ô tô CÁCH SIÊU THỊ Go...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Tân Bửu - Bến Lức, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      Vị Trí : Đường Trần Hữu Trí, Tân Bửu, Bến Lức, Long An, - ngôi nhà phố : 1trệt ,1 lầu ,3p ngủ , 3pvs , 1p khách , 1 bếp , chỗ để xe ô tô , phơi đồ thoáng...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 220 m2 tại Đường Nguyễn Duy Hiệu - Cẩm Hà - Hội An, giá 11,66 tỷ

      11.66 tỷ 220 m2 53 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Duy Hiệu - Hội An. DT 220m. Đường rộng 13.5m. Vị trí đẹp (MS144)- Với tiềm năng phát triển và cơ sở giao thông ngày càng đồng...
      Đường Nguyễn Duy Hiệu, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 90 m2, hướng Tây tại Đường Dương Quảng Hàm - Hải Châu, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng. Đường Dương Quảng Hàm gần trường đại học ngoại ngữ Đà NẵngNhà xây ở rất kiêng cố Thiết kế đẹp rộng rãi . Khu vực an ninh , dân trí caoDT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 96 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Thuận Tây - Hải Châu, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 96 m2 203,13 triệu/m2
      GẤP- bán ngay TRƯỚC TẾT ĐỂ ĐI MỸ- giảm thêm 4tỉ giá 23.5 giờ chỉ còn 19,5tỉ Siêu phẩm 2 mt TRƯNG NỮ VƯƠNG siêu hiếm giao với đường 5m5 thông Vị trí đắc...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Trần Phú - Quy Nhơn, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      NHÀ BÁN TRUNG TÂM - 7ty5 Khu Phạm Ngọc Thách - DTSD 204m2- Kết cấu: MT 3 mê (1 trệt suông, 2 lầu)- Trang bị: 2 máy lạnh, 4 toilet, sẵn 4 máy nước...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Trần Phú, Quy Nhơn, Bình Định

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Hải Châu, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      CHỦ RẤT CẦN BÁN NHÀ - Giá Rất Tốt - Vị trí : Gần ngã 4 Trần Phú giao với Trần Quốc Toản + DT đất: 70 mét vuông (5,08x13,69m), đường rộng 9m, lề mỗi...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 96 m2 tại Đường Mỹ An 2 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 96 m2 43,75 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 2 tầng đường Mỹ An 23, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng- DT: 96.3m2 (4.5x21m) - diện tích sử dụng: 87.8m2,hướng Đông- Đường 5.5m vỉa hè 3m- Vị trí...
      Đường Mỹ An 23, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 178 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phố Phong Châu - Nha Trang, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 178 m2 12,65 triệu/m2
      Nhà MT đường Phong Châu, đất xã cấp, hiện QH màu hồng (đất ở), sau QH sẽ là 2 MT Bắc - Nam, đang KD ổn định do GĐ khó khăn nên cho giá thấp bán gấp.
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!