Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 14 tầng, 707 m2 tại Đường Pasteur - 6 - Quận 3, giá 490 tỷ

      490 tỷ 707 m2 693,07 triệu/m2
      huyển nhượng Building 157 - 157A Pastuer, Q. 3.- DT: 19 x 39m, Công nhận: 707 m.- DTXD: 303.4 m.- DT sàn: 5.366.4 m.- Kết cấu: 2 Hầm 14 tầng, lửng, tầng kĩ...
      Đường Pasteur, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chính chủ chuyển chổ ở bán nhanh nhà 2 tầng MT ngay TT Hội chợ triển lãm, Cách Mạng Tháng 8, Đà Nẵng- Nhà xây 2 tầng, 1 tum, 3 phòng ngủ,...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      - LÊ VĂN LƯƠNG THÔNG NGUYỄN HỮU THỌ TÂN HƯNG [Q. 7]_________________- Hiện Trạng 2 Tầng - DT : 5m ❌ 16m - Nhà Có 3 PN 4  phòng vệ sinh- sổ hồng Hoàn...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 4m tại Phường 16 - Gò Vấp, giá 15,7 tỷ

      15.7 tỷ 92 m2 170,66 triệu/m2
      nhà phố KD đa ngành nghề - 92 mét vuông - 6 tầng - thang máy - tặng toàn bộ nội thất xịn sò.Bán nhà MT KD ĐS 4, P16, Gò Vấp, 92 mét vuông, 6...
      Đường Số 4, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 73 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 9 - Gò Vấp, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 73 m2 171,24 triệu/m2
      MT - không có căn thứ 2 - KD đa nghành - Phạm Văn Chiêu P9 Gò Vấp - 4 tầng - 1 trệt 3 lầu 1 tum 4 phòng ngủ - 12,5 tỉ TL.Dt 4 x 20m (CN 73m2 diện ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Đa Kao - Quận 1, giá 75 tỷ

      75 tỷ 200 m2 375 triệu/m2
      TOÀ NHÀ GÓC 2MT - NGUYỄN THỊ MINH KHAI P. ĐAKAO Q. 1. - DT : 8 x 25m - cn 200 mét vuông - kết cấu : hầm - 8 tầng - Thu nhập : 400 tr - tháng - pháp ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2 tại Đường Cao Thắng - 3 - Quận 3, giá 29 tỷ

      29 tỷ 80 m2 362,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà MT Cao Thắng , P3, Q. 3- Vị trí cực kỳ đắc địa và thương hiệu, Ngay đoạn Võ Văn Tần - Nguyễn Thị Minh Khai - DT : 4 x 20m CN...
      Đường Cao Thắng, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - An Hải Đông - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      MT KD SIÊU ĐỈNH - TRUNG TÂM SƠN TRÀ - TIỆN ÍCH BỦA VÂY - GẦN CHỢ - TRƯỜNG HỌC - KỀ SÔNG CẬN BIỂN - ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN.. Bán nhà 3 tầng MT Phạm Cự Lượng, khu...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2 tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 100 m2 126 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 3 tầng MT đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng- Vị trí tuyến đường du lịch đông khách nước ngoài, đặc biệt khách Hàn Quốc, cách...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 115 m2 tại Đường Sơn Thủy 2 - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 115 m2 39,14 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng ngay TTHC Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT: 115 mét vuông (5*23). diện tích sử dụng: 174 mét vuông. - Đường 5.5m, vỉa hè 3m.-...
      Đường Sơn Thủy 2, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 1 tầng, 21 m2, mặt tiền 3m tại Đường 9 - An Phú - Quận 2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 21 m2 123,81 triệu/m2
      - DT 21 mét vuông, 3.5mx6m- Kết cấu 2 tầng BTCT, 2 PN,  toilet, đang cho thuê 6.5tr- Giá 2.6 tỉ- pháp lí sạch đầy đủ, sổ vuông vắn, thủ tục...
      Đường 9, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 46 m2 250 triệu/m2
      DƯƠNG VĂN BÉ - MINH KHAI - VĨNH TUY - HÀNG XÓM TIMES CITY LÔ GÓC - oto - ĐƯỜNG THÔNG CÁC NGẢ DT GẦN 50 mét vuông NHÀ XÂY MỚI 5 TẦNG THANG MÁY NHẬP...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai, giá tốt

      Thỏa thuận 46 m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phân lô khu đô thị Đền Lừ 2: 46 mét vuông x 5T; MT 4m, đường trước nhà 2 oto tải tránh, vỉa hè rộng KD sầm uất.- Nhà xây...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 100 m2 248 triệu/m2
      Bán tòa nhà mặt phố Cự Lộc, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.+ DT 100 mét vuông x 8 tầng thang máy, MT 6m. bìa đỏ nở hậu cực lộc.+ Vị trí cực đẹp,...
      Phố Cự Lộc, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 20 tầng, 2 m2, mặt tiền 40m tại Đường Đội Cấn, giá 850 tỷ

      850 tỷ 2 m2 425000 triệu/m2
      Siêu VIP đỉnh cao nhất Ba Đình, bìa đỏ lâu dài.Mô tả:+ Ladeco Building là văn phòng cho thuê Q. Ba Đình toạ lạc tại vị trí đắc địa, Đội Cấn, giữa ngã 4...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 189 m2 tại Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 189 m2 71,43 triệu/m2
      Giảm giá sốc từ 18 tỉ còn lại 13,5 tỉ TL MT Chợ KD đa ngàng nghề, Q12.DT: 8.25m x 23m.Thiết kế làm 2 ngôi nhà riêng biệt (ở một căn, cho thuê một căn quá...
      Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 15m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 23 tỷ

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      - DT 80m, 5 tầng, nhà lô góc MT quyền lực 15m, 2 MT một mặt phố Nguyễn Văn Cừ KD đẳng cấp, một mặt ngõ oto tránh thông. - Thiết kế hợp lý: + Tầng 1, 2:...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 5 tầng, 108 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 38,1 tỷ

      38.1 tỷ 108 m2 352,78 triệu/m2
      Nhà năm gần ngã 4 Sở chỗ đẹp nhất Phố Trường Chinh,+ Với DT rộng MT to năm ngay phố víp , quy hoạch ổn định , + nhà chuyển vào Hồ Chí Minh công Tác này...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!