Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà phố 125 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phước Hải - Nha Trang, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 125 m2 41,6 triệu/m2
      CHỦ HẠ GIÁ MẠNH KHÔNG PHANH LUÔN QÚY KH.NGỘP - NGỘP - NGỘP.Giảm giá trực tiếp 1tỉ.Giá cũ: 6ty2.GIÁ MỚI: 5ty2.MỘT ngôi nhà MÀ Ở CẢ 3 GIA ĐÌNH 3 THẾ HỆ Ở ĐỀU...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà phố 2 tầng, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Đường Hùng Vương - Nha Trang, giá 42 tỷ

      42 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng, góc 2 MT Đường Hùng Vương, P. Lộc Thọ, Nha Trang.- DT 129.5m2 ngang 8.5m.- Tây Bắc.- Nhà 1 trệt 1 lầu hiện tại đang cho thuê 45 tr/tháng.-...
      Đường Hùng Vương, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 46 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thụ - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 46 m2 108,7 triệu/m2
      - Bán nhà 01 trệt 01 mê lửng MT đường Hoàng Văn Thụ, P. Vạn Thắng, TP Nha Trang.- DT: 46 mét vuông ngang 3,2m.- Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm TP,...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Vạn Thắng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà phố 90 m2 tại Đường Hoàng Liên - Cốc Lếu - Lào Cai - Lào Cai, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      mở bán căn nhà phố KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu nhà mặt phố mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân - Lào Cai - Lào Cai, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà KD tại đường Hoàng Liên- đối diện công viên Nhạc Sơn- DT: 122.5m2 (gần 5m MT)- sổ đỏ pháp lí đầy đủ- Vị trí Đắc địa, cách Quảng Trường TP...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân - Lào Cai - Lào Cai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Bán nhà mặt tiền 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      mở bán nhà mặt tiền KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Bán gấp nhà phố tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân - Lào Cai - Lào Cai, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà KD tại đường Hoàng Liên- đối diện công viên Nhạc Sơn- DT: 122.5 mét vuông (gần 5m MT)- Vị trí Đắc địa, cách Quảng Trường TP 200m, cách Chợ...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Hoàng Liên - Cốc Lếu - Lào Cai - Lào Cai, giá 14,4 tỷ

      14.4 tỷ 90 m2 160 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà phố KD đường Hoàng Liên - P. Cốc Lếu - Tp Lào CaiVị trí: Siêu đẹp, nằm trên đường Hoàng Liên - tuyến phố KD sầm uất bậc nhất Lào Cai, gần...
      Đường Hoàng Liên, Phường Cốc Lếu, Lào Cai, Lào Cai

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 tầng, 574 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quốc Lộ 20 - Bảo Lâm, giá 8 tỷ

      8 tỷ 574 m2 13,94 triệu/m2
      Vị trí: QL 20, Lộc An, gần chùa An Lạc.DT: 7.5 x 80m (sẵn 400 mét vuông thổ cư).Định hướng sáp nhập Lộc An vào TP. Bảo Lộc năm 2025.giá: 8 tỉ. (Hiên...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân - Lào Cai - Lào Cai, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Sở hữu nhà mặt tiền mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân - Lào Cai - Lào Cai, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 1 tầng tại Đường Vân Đồn - Phước Hòa - Nha Trang, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Vân Đồn, ngay trung tâm thành phố Nha Trang.DT 96,7 mét vuông.Nhà gồm 12 chung cư cao cấp cho thuê, 2 căn penthouse, 1...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 12m tại Đường Lê Đại Hành - Nha Trang, giá 27 tỷ

      27 tỷ 0 m2
      Lô góc bàn cờ giá siêu siêu tốt, 2 MT đường khu Phước Tiến, giá chỉ 151tr/m2.- DT: 178.5m2 (ngang 12m).- Có nhà lầu + mb góc đang KD.- Ngay ngã 4 đông...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Phước Tiến, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà mặt phố 7 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 24 tỷ

      24 tỷ 0 m2
      Hạ giá mạnh.căn nhà phố đường Vân Đồn, xây theo kiểu chung cư ngay trung tâm thành phố Nha Trang.Giá 24 tỉ.-Nhà gồm 12 chung cư cao cấp cho thuê, 2...
      Đường Vân Đồn, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phường Nam Cường, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 100 m2 35,8 triệu/m2
      Nhà gác lửng đường Trần Phú - HLKD đầu B3 - KD tốt - Hướng ĐB mát mẻ.100m2 MT 5m, 3 PN, khu vực cực kì tiềm năng.Vị trí ngay đầu đường B3 Châu Uý, qua chợ...
      Đường Trần Phú, Phường Nam Cường, Lào Cai, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 308 m2, hướng Đông tại Đường 2/4 - Vĩnh Phước - Nha Trang, giá 24,33 tỷ

      24.34 tỷ 308 m2 79 triệu/m2
      Bán lô nhà đất MT 2 Tháng 4, Vĩnh Phước, Nha Trang.- DT: 308 mét vuông ngang 14.5m.- Hướng Đông, vị trí đắc địa, nằm giữa Đặng Tất và Hòn Chồng.- Hiện...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Hoàng Liên - Kim Tân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán nhà KD tại đường Hoàng Liên - đối diện công viên Nhạc Sơn.- DT: 122.5m2 (gần 5m MT).- sổ đỏ pháp lí đầy đủ.- Vị trí Đắc địa, cách Quảng Trường TP...
      Đường Hoàng Liên, Phường Kim Tân, Lào Cai, Lào Cai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!