Thông tin mô tả
Mình cần bán nhà đẹp 3 tầng
DTĐ: 118M (
Giá: 6Tỷ850.
LHCC: 0935 271 ***
Giá: 6,85 Tỷ
Diện tích: 118 m2
Giá/m2: 58,05 Triệu/m2
648182
Mua bán
Mình cần bán nhà đẹp 3 tầng
DTĐ: 118M (
Giá: 6Tỷ850.
LHCC: 0935 271 ***
Minh Khôi
Đường Hà Thị Thân, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
10,9 tỷ
115 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 triệu
30 m2
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2