Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 1 tầng, 162 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Đổng Chi, giá 24,8 tỷ

      24.8 tỷ 162 m2 153,09 triệu/m2
      Mặt phố Nguyễn Đổng Chi - cơ hội vàng đầu tư mặt phố sầm uất nhất Nam Từ Liêm - KD ở đầu tư giữ tiền.- DT 162 mét vuông MT 6,5m hậu 6,52m.- Mặt phố KD...
      Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 68 m2 tại Phố Châu Long - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 68 m2 514,71 triệu/m2
      🍁MP CHÂU LONG, BĐ, LÔ GÓC, MẶT PHỐ cực hiếm NHÀ BÁN, 7 TẦNG THANG MÁY KÍNH khôngONG, HOA HẬU PHỐ 68M/ MT 5,4M/ 35tỉ. ĐANG CHO THUÊ 70TR/THÁNG.👋+ "Em"...
      Phố Châu Long, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 62 m2 tại Phường Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 62 m2 250 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ TÂY SƠN - VIEW THOÁNG - KD ĐỈNH - ĐANG CHO THUÊ 60TR/THÁNG- DT 62m- 5 tầng mới đẹpGiá 15.5tỉ Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố, chủ nợ bank cần...
      Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 400 m2, mặt tiền 14m tại Đường Hồ Ba Mẫu - Đống Đa, giá 239 tỷ

      239 tỷ 400 m2 597,5 triệu/m2
      Bán toà nhà 12 tầng mặt hồ Ba Mẫu, Q. Đống Đa 400m2, 239 tỉVị trí cực đẹp trọn view hồ Ba Mẫu và nhìn sang công viên Thống Nhất, VIP nhất Q. Đống Đa.Toà nhà...
      Đường Hồ Ba Mẫu, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Khuê, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 42 m2 369,05 triệu/m2
      NHÀ MẶT PHỐ DƯƠNG KHUÊ-KD-oto TRÁNH-VỈA HÈ RỘNG-KD ĐA NGÀNH NGHỀ,MẶT PHỐ LỚN -Vị trí đắc địa mặt phố KD bất chấp,vỉa hè siêu rộng,MT lớn,gần rất nhiều các...
      Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 120 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 120 m2 287,5 triệu/m2
      Giảm 4,5 tỉ bán nhà Mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng, 120m2+ Nhà nằm ở vị trí đẹp, vỉa hè rộng, KD tốt.+ Tuyến đường Trần Đại Nghĩa nổi tiếng sầm uất....
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 270 m2, mặt tiền 11m tại Phố Bạch Mai, giá 77,5 tỷ

      77.5 tỷ 270 m2 287,04 triệu/m2
      GIÁ ĐẦU TƯ - KD BẤT CHẤP - MẶT PHỐ BẠCH MAI - MT LỚN - VIP HAI BÀ TRƯNG - XÂY BUILDING 12 TẦNG CỰC ĐỈNH.- Vị trí đẹp mặt phố Bạch Mai, KD tấp nập, con phố...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 75 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 50,25 tỷ

      50.25 tỷ 75 m2 670 triệu/m2
      Nằm tại khu vực phố trung tâm thủ đô, dạo bộ tới cả Hoàn Kiếm và Hồ Tây.Thuộc khu vực dân trí cao, an sinh xã hội và an ninh nhất cả nước.Nhà mới thông...
      Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 60 m2 74,17 triệu/m2
      Gia đình đang gặp khó khăn về tài chính, cần bán ngôi nhà mặt phố Nguyễn Văn Linh, mặt đường QL 5.- Giao thông thuận tiện, gần công ty May 10, Vành đai 3,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường Kim Ngưu - Hai Bà Trưng, giá rẻ

      Thỏa thuận 130 m2
      ĐỐI TÁC GỬI BÁN nhà mặt tiền KIM NGƯUoto TRÁNH, VÀO NHÀ KD Ở SƯỚNG.S 130 m 6 tầng mt siêu rộng 6.8 mGiá cần bán ngay hơn 20 đồngcòn TL sâuNhà còn mới...
      Đường Kim Ngưu, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 165 m2, mặt tiền 8m tại Đường 23B, giá 17,33 tỷ

      17.33 tỷ 165 m2 105,04 triệu/m2
      🔥🔥BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT QL 23B ĐANG KD DÒNG TIỀN HÀNG THÁNG 35TR-500m SÂN GOLD VÂN TRÌ 🔥🔥🎯 Cầu Lớn - Nam Hồng- Đông Anh- HN + DT : 165m trên sổ, DT đang...
      Đường 23B, Xã Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 10m tại Phố Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 55 m2 240 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LÔ GÓC 3 THOÁNG oto TẢI TRÁNH,VỈA HÈ-KD-MT SIÊU KHỦNG,SỔ ĐẸP NỞ HẬU.+ Nhà nằm ở vị trí lõi trung tâm Q. cầu giấy,gần rất nhiều trường đại ...
      Phố Mai Dịch, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT PHỐ VỌNG, KD ĐỈNH BẤT CHẤP MỌI LOẠI HÌNH - 2 LÀN oto QUA TẤP NẬP NGÀY ĐÊM. VỈA HÈ NGANG 2 HÀNG XE MÁYNhà xây 4 tầng kiên cố, hiện đang KD...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2 tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      Bán LK Mặt Phố Nguyễn Văn Lộc70m x 5 tầng, mt 4,5msiêu hiếm vị trí siêu đỉnhgiá cực rẻ phố không có căn thứ 2Chỉ 300tr/m Tặng nội thất xịn xòTin chuẩn...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      ĐỐI TÁC GỬI BÁN NHÀ MP VÕ THỊ SÁU Q. HAI BÀ TRƯNG.VỈA HÈ KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊMS 70 m 6 tầng mt rộngGiá mở bán hơn 29 đồng còn TLCT gọi ngay : 0866 168...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 86 m2 494,19 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Cao Tầng Mặt Phố Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm Thủ đô Hà Nội.Dòng Tiền: 2,4 tỉ/ Năm.DT: 85m x 8 Tầng. MT 5,1m.Tòa Nhà 8 Tầng Thang Máy, Xây...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Quận Hà Đông - Hà Nội, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 70 m2 292,86 triệu/m2
      Giảm 1 tỉ! Bán nhà siêu đẹp mặt phố Nguyễn Văn Lộc - Làng Việt Kiều Châu Âu 70 mét vuông*5 tầng giá nhỉnh 20.5 tỉGia đình chuyển đổi mục đích nên cần...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Lộc, giá 21 tỷ

      21 tỷ 70 m2 300 triệu/m2
      Bán LK Mặt Phố Nguyễn Văn Lộc là tuyến phố vip nhất Q. Hà Đông70m x 5 tầng, mt 4,5msiêu hiếm vị trí siêu đỉnhgiá cực rẻ phố không có căn thứ 2Chỉ 300tr/m...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!