Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      - Bác Huệ lớn tuổi cần bán ngôi nhà mặt phố Vĩnh Hưng vị trí đẹp nhất phố, sầm uất ngày đêm, DT 120m2, MT 5.5m, giá chào 11.5 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà mặt...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 12 tầng, 630 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Ba Đình, giá 275 tỷ

      275 tỷ 630 m2 436,51 triệu/m2
      Kim Mã tuyến, Giang Văn Minh phố. Ba Đình Q..Tổng DT đất 630m2.DT sàn nổi: 3390m2.DT tầng hầm: 1685m2.Doanh thu cho thuê 1tỉ/ tháng.MT 30m.Toà nhà văn phòng...
      Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 2 tầng, 220 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng, giá 143 tỷ

      143 tỷ 220 m2 650 triệu/m2
      Nhà nằm trên con phố tấp nập bậc nhất thành phố Hà Nội, buôn bán ngày đêm, sầm uất, KD mọi mặt hàng. Nhà đang cho thuê KD 200tr/ tháng, HĐ 5 năm. Chủ đã...
      Phố Bà Triệu, Phường Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 67 m2 410,45 triệu/m2
      + Vị trí: Mặt phố, vị trí đẹp nhất phố, trước nhà nhìn ra hồ, công viên tuổi trẻ. Thoáng trước thoáng sau. Có thể vừa ở vừa làm văn phòng, KD đa dạng. Vỉa...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 135 m2 tại Phố Thái Hà - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 48 tỷ

      48 tỷ 135 m2 355,56 triệu/m2
      Giảm 5 tỉ Bán nhà mặt phố Thái Hà, Đống Đa, 6 tầng, 135 mét vuông thang máy 48 tỉ+ Nhà mặt phố Thái Hà, Đống Đa hiếm nhà bán, KD sầm uất.+ Nhà xây...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 330 m2, mặt tiền 55m tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm, giá 139 tỷ

      139 tỷ 330 m2 421,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô góc ngã 4 phố Nguyễn Văn Tuyên - Xuân Tảo - Star Lake, Tây Hồ:+ Vị trí lô góc ngã 4 1 mặt hồ công viên, 3 mặt phố, 3 MT, 4 vỉa hè oto...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Cự Lộc - Thanh Xuân, giá 8 tỷ

      8 tỷ 38 m2 210,53 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Cự Lộc 38 m2, 5 tầng, MT 3.3 m, giá 8 tỉ Thanh Xuân.TT Thanh Xuân - nhà đẹp ở luôn - mặt phố oto tránh - KD sầm uất - tiện ích bạt ngàn.+ Vị...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Phạm Thị Xuân Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Yên Phúc, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ MẶT PHỐ KD TRUNG TÂM CẠNH khu đô thị VĂN QUÁN HÀ ĐÔNG - HAI MẶT ĐƯỜNG TRƯỚC - CẠNH VIỆN 103.bán nhanh nhà đất phân lô dãn dân Yên Phúc, Hà...
      Đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 59 m2 tại Phố Xã Đàn - Phương Liên - Đống Đa - Hà Nội, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 59 m2 483,06 triệu/m2
      + Vị trí mặt phố, hai MT, vỉa hè rộng 5m KD, oto dừng đỗ. Quy hoạch ổn định.+ Sẵn nhà cho thuê 60tr/tháng.+ pháp lí bìa đỏ sạch, sẵn sàng giao dịch+ Giá...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 6 tầng, 55 m2 tại Đường Phúc Lợi - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      Nhà siêu phẩm Phúc Lợi, Long Biên, DT 45/55m, 6 tầng, MT 4,5m, đường oto tránh, KD tấp nập, hàng xóm vin Rievrsides, Plaza,trường Chu văn An,vường hoa, hồ...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Xuân Điệp - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà phân lô liên kế Kiến Hưng 50m2 x 6T giá nhỉnh 7tỉ.+ Chủ xây tâm huyết thiết kế hiện đại.+ Đường - oto tránh - thông tứ tung - KD.Thiết kế:+ T1: nhà...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Xuân Điệp, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 24 tỷ

      24 tỷ 59 m2 406,78 triệu/m2
      💛 HIẾM - MẶT PHỐ NGUYỄN CÔNG HOAN- TRUNG TÂM BA ĐÌNH - 2 MẶT THOÁNG - KD SẦM UẤT 59M/ MT 4,5M/ 24tỉ. ĐANG CHO THUÊ 45TR/THÁNG.🏡- Vị trí đắc địa, trung tâm...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 7 tầng, 80 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 80 m2 400 triệu/m2
      7 TẦNG THANG MÁY - MẶT PHỐ - ĐỐI DIỆN trường Đại học THƯƠNG MẠI - KDMô tả: + Vị trí: Nhà nằm trên trục đường Hồ Tùng Mậu đối diện nhìn sang trường Đại ...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 6 tầng, 57 m2 tại Đường Quán Thánh - Quán Thánh - Ba Đình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 57 m2 552,64 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí đẹp , KD đa dạng , phố Vip , mấy bước ra hồ Trúc Bạch , hồ Tây . Nhà xây mới 6 tầng đẹp lung linh 2 MT thoáng . bìa đỏ , pháp lí đầy đủ...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      bán nhanh tòa văn phòng mặt phố Vũ Tông Phan View Sông Tô Lịch:+ Vị trí: mặt phố rộng 20m oto dừng đỗ 24h, vỉa hè 6m, view song Tô Lịch. Phù hợp làm Văn...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 220 m2 tại Phường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 143 tỷ

      143 tỷ 220 m2 650 triệu/m2
      BÁN NHÀ, SIÊU PHẨM MẶT PHỐ BÀ tr, KD VÔ ĐỐI, 220M *2 TẦNG, MT RỘNG, CHÀO 143 tỉ ( TL) +Vị trí đắc địa, đẹp nhất phố, siêu hiếm, phù hợp xây tòa VĂN PHÒNG...
      Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tả Thanh Oai - Thanh Trì, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 48 m2 177,09 triệu/m2
      Nhà 5 tầng, mặt đường Tả Thanh Oai, bàn giao ở ngay:- DT 48 mét vuông, MT 3.5M+ T1: KD, bếp,  toilet+ T2, 3, 4: 6 phòng ngủ +...
      Đường Tả Thanh Oai, Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 88 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Quạt - Hoàn Kiếm, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 88 m2 414,78 triệu/m2
      bán ngay đất mặt phố cổ Hàng Quạt P. Hàng Gai, cách Hồ Gươm 300m đi bộ:+ DT: 88m2, MT gần 4m, phù hợp xây hotel, căn hộ chung cư dịch vụ lưu trú, KD mọi...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!