Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán nhà mặt phố, mặt tiền tại Việt Nam năm 2026

      Có 37.898 Nhà mặt phố, nhà mặt tiền đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 75 m2 189,34 triệu/m2
      Bán nhà xây mới đơn lập Nguyễn Văn Cừ_Hồng Tiến_Long Biên Cách đường Nguyễn Văn Cừ 30m_Phun Nội Thất Cách Cầu Chương Dương 300_Thông Hông Tiến... Nhà hướng...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 0 m2
      - Vị trí siêu đẹp! MT Trường Chinh, P. 13, Tân Bình. Ngay ngã tư Bảy Hiền. Đoạn đường lớn, vỉa hè rộng... KD sầm uất.- DT: 12 x 31.6m công nhận đủ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng - Tân Thành - Tân Phú, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 0 m2
      Nhà 2 tầng MT Cách Mạng - Lũy Bán Bích, 4,5 x17m gấp bán chỉ 9.7 tỉ.+ nhà phố tuyệt đẹp vị trí Vip P. Tân Thành, Q. Tân Phú. Sát Lũy Bán Bích kề bên Âu Cơ,...
      Đường Cách Mạng, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 110 m2 127,28 triệu/m2
      Mua nhà đón tết - Siêu phẩm căn biệt thự mini giá rẻ chỉ 14 tỉ - Với DT 110 mét vuông/4 tầng + đầy đủ nội thất.Mô tả:- Vị trí: Đất Thánh, P. 6,...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      Q
      Nguyễn Thị Như Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Đường Hải Thượng Lãn Ông - 10 - Quận 5, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 125 m2 188 triệu/m2
      Cân bán nhanh nhà sát ĐƯỜNG HẢI THƯỢNG LÃNG ÔNG và TRẦN HƯNG ĐẠO Q5 DT ( 7,5X18M ) HẦM 4 TẦNG (dtcn 125 mét vuông ) giá 23ty5 VỊ TRÍ thuận tiện KD mở...
      Đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn Súy - Tân Quý - Tân Phú, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà MTKD ngay chợ Tân Hương - P. Tân Quý - Q. Tân Phú:- DT: 4m x 15m vuông vắn.- Hiện trạng: Nhà vừa xây đúc 1 trệt + 3 lầu có sân thượng thoáng mát....
      Đường Nguyễn Súy, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      Cơ Hội Vàng Chính Chủ Cần Bán Cắt Lỗ Nhà Đường Huỳnh Tấn Phát Q. 7 giá Chỉ 7,x tỉDT: 50,0m2 diện tích xây dựng : 189,6m2Thiết kế : 1 trệt - 1 lửng - 2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 4 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Đoàn Nguyễn Tuấn - Bình Chánh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà 1118.8 mét vuông sàn, đất 814,7 mét vuông (13m x 62m) MT Đoàn Nguyễn Tuấn, Qui Đức, Bình Chánh.Giá: 25 tỉ.DT đất: 814,7 mét ...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 119 m2 107,57 triệu/m2
      Với DT vuông vắn 7x17m, vị trí tọa lạc trong KDC giàu có, an ninh tốt, đầy tiềm năng. Đây thực sự là cơ hội không thể bỏ qua.DT 119  mét vuông,...
      Khu phố 5, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 45 m2 136,67 triệu/m2
      căn nhà phố KD.Mở công ty, spa, shop, tiệm nail, phòng khám... Víp.Kết cấu kiên cố nhà 1 trệt 3 lầu đẹp lung linh.Trung tâm P. 13 Gò Vấp.oto ngủ trong...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 3 tầng, 211 m2 tại Đường Trần Quang Khải - Tân Định - Quận 1, giá 115 tỷ

      115 tỷ 211 m2 545,03 triệu/m2
      Siêu Phẩm MT Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1- DT: 8,8 x 25m- Kết cấu: 3 tầng- HDT: 180 trGiá: 115 tỉ thỏa thuậnsổ hồng, mua bán gấp. Làm việc chính...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 180 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 12 - Bình Thạnh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 180 m2 138,89 triệu/m2
      căn nhà phố ngay Bùi Đình Tuý, P. 12, Q. Bình Thạnh cần bán gấp trong tháng- DT : 6,5m x 32m CN đủ- Kết cấu : 3 Tầng- Đang có HĐ thuê: 90tr/tháng còn 2...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hạ giá 9 tỉ! Bán ngôi nhà phố ngay Lê Quang Định - Bình Thạnh. Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa building văn phòng, NH, KD sầm uất.- DT: 7.2 x...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 480 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 6 - Quận 3, giá 95 tỷ

      95 tỷ 480 m2 197,92 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà siêu vị trí 2mt trước sau điện biên phủ Q. 3- DT : 12 x 40m- Hiện trạng : 2 tầng - Xây dựng mới : 13 tầng - hợp đồng thuê : 215 tr...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng tại Phố Thạch Lam - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố KD đường Thạch Lam - P.Phú Thạnh - Q.Tân Phú:- DT: 7.75m (nở hậu 8.5m) x 23m = 180m2 đất ở. Tổng DT sàn xây dựng 448m2.- Hiện trạng: nhà...
      Đường Thạch Lam, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 3 tầng, 63 m2 tại Đường Gò Dầu - Tân Quý - Tân Phú, giá 12,7 tỷ

      12.7 tỷ 63 m2 201,59 triệu/m2
      MT Gò Dầu - Tân Phú - KD mọi nghành nghề - 4x15.5m - 3 tầng - giá 12,x tỉ.+ Nhà 3 tầng kiên cố, vừa ở vừa cho thuê, gồm 6 phòng ngủ, 4 toilet,...
      Đường Gò Dầu, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 200 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 200 m2 85 triệu/m2
      Nền căn biệt thự MT đường nội khu rộng rãi, thông thoáng, đối diện công viên cây xanh thoáng mát, nằm trong KDC Tên Lửa sang trọng, an ninh, xung quanh...
      Đường Số 32A, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 5 tầng, 170 m2 tại Xã An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 170 m2 70 triệu/m2
      căn nhà phố _ vừa ở vừa KD _ dòng tiền ổn định.Ngang hiếm 8m _ sát MT lớn.Đường Số 9 khu dân cư An Phú Tây, Ấp 2 Xã An Phú Tây Bình Chánh.Mô tả:MT KD,...
      Đường Số 9, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà mặt phố tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà mặt phố với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà mặt phố cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà mặt phố có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!